ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รู้ที่หลัง..ว่าได้เอาคุณหนูcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 18, 2022, 09:29:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

หลังจากเรื่อง ได้ล่อสาวในร้านเกมส์ เอาละคับเข้าเนื้อหาเลย นะคับ เรื่องมีอยู่ว่า ผมย้ายจากบางกะปิไปอยู่หน้าราม ตอนนั้นผม อยู่ ปี 2 คับ พอรามเริ่มสมัครใหม่ คนก็เยอะแยะนักศึกษาต่างหาหอ พัก หน้ารามทั้งนั้น ประ 11 โมงคับ ผมมีเรียน วิชา LW101 ผมก็นั่งเรียนไปได้ สักพัก ก็มีสาว น่าตาน่ารักคับ ขาว สูง ป่ะมาน 170 ได้ เข้ามานั่ง ข้างผม เพราะว่า คนเต็มอ่ะคับ นั่งไปได้พอสมควร ผมก็หาเรื่องคุยกะเธอ สงสัยว่าเราคงคุยถูกคอกันกับผม เธอไม่เป็นอันเรียนเลยคับ พอหมด ช.ม ผมก็ชวนเธอไปกินข้าว แล้วก็ถามชื่อ เธอพลอย คับ อายุ่ 18 พึ่ง เรียน ปีแรกคุยได้สักพัก ผมก็ถามที่อยู่เธอว่าเธอพักอยู่ไหน เธอบอกว่าอยู่ ซอยมหาดไทยคับ ผมก็บอกว่า เอ้า อยู่ที่เดียวกะผมเลย แล้วอยู่แถวไหนอ่ะ เธอบอกว่า อยู่หอพักแสนสบาย เอ้าหอเดียวกับผมนิ ผมก็ถามไปอีกแล้ว อยู่ชั้นไหนหรอ เธอบอกชั้น 3 ก็เป็นชั้นเดียวกับผมอีกแระ พอถามไปถามมาห้อง เราอยู่ตรงข้ามกัน
แล้วผมก็ถามอีก ว่าเธอพักอยู่กับใคร เธอบอกว่า อยู่คนเดียว เอาล่ะดิคับ วาสนากู เราสนิทกันได้สักพักก็เหมือนรู้จักกันมานานมาก ผมไปไหนมาไหนกับเธอประมาน 1 เดือนคับ เธอก็ชอบมาปลุกผม และแล้ว เหตุการ เซ็กส์ก็มาถึง ตอนนั้นเรากลับมาจากเรียนพร้อมกัน เธอก็เข้าห้องเธอไปแล้วผมก็เข้าห้องผม พอผมอาบน้ำเสร็จ ผมก็ใส่ขาสั่นคับเสื้อยืด แต่ไม่นุ่ง กกน. ผมไปเคาะปะตูห้องเธอ แล้วผม ก็บอกเธอว่า ผมลืมหนังสือ ไว้ที่รามคับ เวลานั้นก็ปะมาน 3 ทุ่ม ผมบอกให้เธอพาไปหน่อย เธอบอกว่า เดี๋ยวขออาบน้ำก่อน ผมก็รอเธอ เธอก็บอกเข้ามารอในห้องก่อนดิ แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไรหรอกคับ แล้วผมก็บอกเธอว่า เดี๋ยวผมขอกลับห้องแปป เธอก็ร้องออกมาจากห้องน้ำ ว่า ค่ะ ผมก็เปิดประตูห้องเธอแล้วกลับไปห้องผม ผมไม่ได้ปิดประตูห้องเธอคับ สงสัยเธอคงอาบน้ำเสร็จแล้ว เธอก็มานั่งที่โต๊ะเครื่องแป้ง ผมก็เข้าไปในห้องเธอ เธอคงไม่เห็นผมหรอกคับ ในตอนนี้ตัวเธอมีเพียงผ้าขนหนูผืนเดียว อ่ะ เธอขาวมากเลยคับ ในตอนนั้นความหื่นเริ่มมาเยือน น้องชายผมแข็งมาทันทีคับ ผมก็ไม่รีรออะไร เข้าห้องเธอไปกอดด้านหลังเธอเลยคับ แล้วดึงผ้าขนหนูเธอหลุด ตอนแรกเธอก็ร้องแบบตกใจมากเลยคับ พอผมบอกว่าผมรักเธอเท่านั้นแหล่ะคับ เธอก็เริ่มเงียบ แล้วมือผมก็คลึงเต้าเธออยู่ ปากก็ประกบกับปากเธอทันทีเลยคับ เธอไม่มีสิทธิ์ได้พูดไรเลย ผมก็เอานิ้วแยงหอยเธอ ขนเธอลุกคับ ผมว่าเธอคงเสียว ตอนนั้นประตูยังไม่ได้ปิดหรอกคับไอ้ผมก็รู้อยู่ว่า ประตูไม่ได้ปิด จะไปปิดก่อนก็กลัวแห้ว แล้วผมก็อุ้มเธอไปนอนที่เตียงเธอคับ พอผมเอาปากออกจากปากเธอ เธอร้อง ซี๊ดดดด...เลยคับ คงเสียวหน้าดู แล้วผมก็ไซ้ คอ เธอ มือก็แยงหอย จนมีน้ำเงี่ยนออกมาพอสมควรอ่ะคับ แต่ผมไม่เลียหอยนะคับ เพราะผมไม่ชอบ ผมก็เอาน้องชายของผม มาถูๆ ทีหอยเธอ กะลังจะเอาเข้าคับ คนเดินผ่านห้องของพลอย แล้วก็หันมามอง เขาทำเสียง "อ่ะแฮม" ผมกับพลอยก็หันไปมอง ดีนะที่เค้าเป็นผู้หญิง พลอยบอกผมทำไมไม่ปิดประตูผมไม่ได้ตอบพลอย ผมก็รีบเดินไปปิดคับ แล้วผมก็ถามพลอยว่า เคยดูดไหม พลอยบอกว่ายังไม่เคยมีแฟนเลยคับ เพราะพ่อ แม่ เค้าหวงมากๆ ผมก็ขอให้เธอดูดให้ผม เธอก็ไม่ดูดคับ ผมก็ไม่อยากฝืน ผมก็เอา น้องชายผมยัดเลยคับ หุยยยย หอยสาว มีหมอยนิดๆ ติ่งแคมปิดสนิท กำลังจะโดนผมเอา พอหัวน้องชายผมเข้าไปได้ แค่ปลายหัวอ่ะคับ พลอยก็ร้อง แบบเสียงดังมาก พลอยเจ็บบบบบบ...ผมดูก้มลงไปดูดปากพลอย มือ ก็คลึงนม พลอยก็ดูดตอบกับผม อย่างมันส์คับ แล้วผมก็ดันเข้าไปจนมิดด้ามโดยพลอยไม่รู้ตัว ผมกดแช่ไว้ได้สักพักผมก็เริ่มซอยๆๆๆ แล้วคับ เสียงคราง+เจ็บบบบ ร้องออกมาไม่ขาด ผมก็ก้มหน้าก้มตาเอา ซี๊ดดด.... อ้า...เสียวมากเลย พลอย..พลอยก็เสียวค่ะเจ็บด้วย ผมก็ซอยต่อแบบแรงๆ คับ น้ำผมใกล้จะแตก ผมก็หยุดแช่ไว้สักพัก แล้วผมก็เอาต่อ คราวนี้แรงกว่าเดิมคับ พลอยก็แอ่นหอยรับผม พลอยไม่ไหวแล้ว ผมก็ไม่ไหววววว...แล้ว..พลอย...อูยยยยย...น้ำผมแตกในหอยพลอย อ้า...สงสัยมีคนมาแอบฟังเสียงเราเอากัน เพราะพลอยเป็นคนสวยคับ หนุ่มในหอ แซวประจำ เราสองคนก็ไม่สนคับ เอากัน 4-5 ยก แล้วเราก็นอนด้วยกัน หนังสือก็ไม่ได้ไปเอาคับ 555555++ สรุปว่าวันรุ่งขึ้นหาย ผมไปเอากะพลอยทุกวันเลยคับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ