ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนแฟนcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 17, 2022, 10:21:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

สวัสดีครับ ผมชื่อเอกอายุ 24 แล้วครับ รูปร่างสมส่วน สูง ขาว หน้าตาพอใช้ได้ครับ เรามาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าน่ะครับ เรื่องมันมีอยู่ว่า เมื่อวันเสาที่ผ่านมาคับ เพื่อนแฟนผมชื่อจอย เธอทะเลาะกับเเฟนมาคับ เลยมาขออยู่ด้วยสักพัก ประมานว่ารอเเฟนมาง้ออะคับ ผมกับแฟนเราพักอยู่ที่บ้านอะคับห้องเลยว่างเยอะผมก็เลยไม่ขัดอะไร บ้านก็ใหญ่พอสมควร อยู่กัน 2 คนก็เหงาๆ มีจอยมาอยู่ด้วยก็ดีเหมือนกัน ตอนเย็นๆ วันเสาร์ เรา 3 คนก็ว่าง ๆ เลยออกไปตลาดซื้อของมาทำหมูกะทะกินกัน และที่ขาดไม่ได้ก็คืนเหล้าเบียร์ ผมเป็นคนเมาง่ายน่ะคับ เบียร์ 2-3 ขวดก็ไปเเล้ว แหะๆ เรากลับมาทำหมูกะทะกินกัน กว่าจะได้กินก็ปาเข้าไป 2 ทุ่ม หิวมากๆ เราก็นั่งกินกันไปปกติ จอยกินเหล้าเยอะมาก คงกลุ้มๆ ที่ทะเลาะกับแฟนคับ แต่ว่ายัยแฟนตัวดีของผมไม่รู้กลุ้มอะไรหรือป่าว กินเยอะพอๆ กับจอยเลยคับ พอถึง 4 ทุ่มผมก็เริ่มมึนๆ เลยขอตัวไปอาบน้ามก่อนจะเมาไปมากกว่านี้ ปล่อยแฟนผมกับจอยนั่งกินกันไป ผมออกมาจากห้องน้ำก็เห็น 2 คนนั้นหลับคาโต๊ะซะละ ก็ต้องเป็นหน้าที่ของผมละคับ ก็ผมเดินไปอุ้มแฟนไปนอนบนเตียงในห้องนอน แล้วก็เกิดอาการขี้เกียดเปลี่ยนเสื้อผ้า กะจาไปอุ้มจอยไปนอนอีกห้องแล้วค่อยกลับมาเปลี่ยนชุดนอนเลยคับ เลยออกมาอุ้มจอยไปนอนในห้องอีกห้องหนึ่ง หนักใช่เล่นน่ะยัยนี่
ผมวางจอยลงบนเตียงกำลังจะหันตัวเดินไปทางประตูแต่ เอ๊ะรู้ตัวอีกทีมือจอยเกี่ยวผ้าขนหนูผมหลุดซะละคับ ผมก็ตกใจนิดๆ จอยจะเห็นป่าวหว่า แต่คงไม่หลอกเห็นหลับอยู่ ผมก้มลงไปเก็บผ้าขนหนู กำลังจะใส่กลับ จอยก็เอามือมาจับมือผมไว้ ผมงี๊หน้าแดงเลยคับ ผมเลยถาม " จะทำไรอ่ะจอย ปล่อยมือเอกเดี๋ยวอิมมาเห็น(แฟนผมชื่ออิม)" จอยลุกขึ้นมานั่งบนเตียง" เอก จอยขออะไรอย่างสิ " ผมเลยถามว่า " อะไรหรอ " จอยบอกว่า "ช่วยหน่อยสิเงี่ยนอ่ะ กินเหล้าแล้วมันมีอารมณ์ว่ะ"
ได้ยินอย่างงี้ ผมทำอะไรไม่ถูกเลยคับ ยืนนิ่งเลย จอยเอามือมามารูดๆ ตรงควยผม ผมบอก" เห้ยอย่า เดี๋ยวอิมมาเห็น " จอยปล่อยมือจากควยผม แล้วเดินปิดประตู ล็อกอีกต่างหาก " ใครจะเห็นอีกไหม? " จอยถามผมพร้อมกับเดินมา นั่งคุกเข่าตรงหน้า แล้วเอาปากมารูดท่อนผม ริมฝีปากสวยๆ บางๆ ที่ไม่ใช่แฟนผมกำลังรูดเข้ารูดออกท่อนควยผมอย่างช้าๆ มันเสียวมากคับ ผมเผลอครางไปหลายที ตอนนี้ผมมีอารมณ์สุดๆ แล้วคับ ผมไม่เคยโดนผู้หญิงอื่นทำแบบนี้นอกจากแฟนผม
" จอยยยย....เสียววววว....หยุดดด.....ก่อนนน.....โอ้วววว.....อืออออ " ผมเสียวจนพูดไม่ถูกจริงๆ คับ จอยเอาปากออกจากท่อนควยผม ผมผลักจอยลงบนเตียงแล้ว ถอดเสื้อกับชั้นในจอยออก ผมตะลึงเลยคับ นมจอยขาวววว.อวบบบ ใหญ่มากคับ หัวนมชมพูๆ ผมเอาปากไปประกบกับหัวนม ดูดๆ เลียๆ เม้ม กัดเล่น มือข้างซ้ายก็บีบอีกเต้าอยู่ มันช่างมีความสุขคับ จอยคราง " อืออออ...เสียว...นมมมม...เอกกกกก...เสียว...นม "ผมเอามือขวาสอดเข้าไปในกางเกงจากด้านบนจับหีจอยเอานิ้วกลาง ถูๆ ตรงร่องเสียวจอย "อืออออออออ....ถอดกางเกงเหอะ อืออออ " ผมลุกขึ้นมาถอดกางเกงกับ กกน.ทีเดียวเลยคับ หีจอย ขาวอวบ ขนขึ้นเล็กน้อย น่าฟัดจริงๆ คับ ผมเอานิ้วเเหวกร่องเสียวออกข้างใน ไม่ดำเลยคับ จอยคงเย็ดกับแฟนไม่เยอะหรอก เท่าที่รู้มาแฟนจอยงานยุ้งไม่มีเวลาให้เท่าไร ผมก้มลงไปเลียหีจอย เลียตรงติ่งเสียว มือก้อบีบเค้นนมคู่สวยของจอยอย่างเมามันส์ " เอกก...จอย สะสะเสียววววววว... โอ้ววว...อืมมมม....กด แรงๆ " จอยเอามือมากดหัวผมซะเหมือนกับว่าอยากให้หัวผมมุดเข้าไปใน หีเธอเลยคับ ผมห่อลิ้นแล้วก็เเยงเข้าไปในรู จอยคราง เเอ่นทั้งหีทั้งนมให้ผมจับให้ผมเเหย่เล่น
ปากก็คราง "ซี๊ดดดด...อือออ...เอก จ๋าาา....จะทรมานจอยอีกนานไหม ใส่มาเหอะ " ผมก็เลยลุกขึ้นมาคับ เอาควยที่มันแข็งบานเต็มที่ ยัดเข้าไปในรูหีจอยคับ มันแน่มากเลยคับ แต่น้ำจอยก็เยอะเลยเข้าไม่อยากนัก พอเข้าไปจนสุด จอยก็บอก " อือออ.....เอกแน่นมากเลย ใหญ่กว่าแฟนจอย อีก จะฉีกไหมเนี้ย อือออ " ผมก็ซอยช้าๆ ก่อนคับ เอามือไปจับๆ บีบๆ นมจอยเล่น " จอยยจ๋าา....หีแน่นดีจัง อือออออ " " ผัว จ๋าาาา...เเรงๆ หน่อย เอก จ๋าาา....อือออ" ผมซอยถี่ๆ เเรงๆ ขึ้นเสียงดัง พับๆๆ
จอยครางเสียงดังเลยคับ อีกใจก็กลัวแฟนตื่นแต่คงไม่ตื่นหรอกเมาซะขนาดนั้น ผมซอยถี่ขึ้นแรงขึ้น
เรื่อยๆ มีแรงเท่าไรใส่หมดตอนนี้ "เอก จ๋าาาาา...จอย จาาา อือออ....จาเสร็จแล้วผัวจ๋าาาา...ซี๊ดดดด...อือออ..อ่าาาาา....แรงๆ แรง ๆ ผัวจ๋าแรงๆ " ผมซอยไม่ยั้งแลยคับ " อือออ...จอย หี แน่นมาก เอกจาเสร็จแล้ว อือออ " รูจอยเริ่มขมิบแรงมากขึ้นคับ สักพักจอยกระตุกแรงๆ เธอขึ้นสวรรค์ไปก่อนผมละคับ ผมเลยกระเเทกเเรงๆ อีกไม่กี่ที ผมก็ใกล้จะเสร็จ เลยบอกจอยว่าแตกในปากจอยละกัน จอยลุกขึ้นมา คว้าควยผมไปรูดเข้ารูดออก ผมก็เสียวคับกระเเทกปากจอยซะแรงเลย " ซี๊ดดดดด...จอย จ๋า....เอกจะแตกแล้ววววววววว " " แตก มา เลย เอก อืออออ " ผมกระแทกอีก 2-3 ที แตกคาปากจอยเลบคับ จอยดูดกินน้ามผมซะหมดเลย ผมล้มตัวลงไปนอนข้างๆ จอย

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

johnywalker

::Suffocate:: รอแฟนนานเกินไป เลยเล่นผัวเพื่อนแก้เซ็ง