ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งแรกกับน้าcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 18, 2022, 03:03:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมเคยมีประสบการณ์จริงครั้งแรกตอนอายุ 12 ปี เนื่องจากผมมีลูกพี่ลูกน้องที่ชอบเล่นด้วยกันเป็นผู้ชายชื่อนิก เป็นลูกของน้องแม่ ชื่อน้านวล อายุ 34 ปี แฟนน้าแกเป็นคนขับรถให้เจ้านาย ไปต่างจังหวัดบ่อยๆ เมื่อไหร่ที่น้าผู้ชายไปต่างจังหวัด น้านวลมักชวนผมไปนอนเป็นเพื่อนเจ้านิก ตลอดตั้งแต่ผมเล็กๆ จนอายุ 12 แต่เพราะผมตัวเล็กดูเด็กกว่าเพื่อนรุ่นเดียวกันแต่ความคิดกลับไม่เด็กแล้ว ผมรู้ตัวว่ามีความรู้สึกมีอารมณ์ทางเพศมาตั้งแต่อายุ 10 ขวบ และด้วยนิสัยซุกซนแต่ก็น่ารักในสายตาผู้ใหญ่ จึงเป็นที่รักน้านวลมาก น้านวลเคยแอบรักพ่อผมตอนยังวัยรุ่น อายุน้านวลอ่อนกว่าแม่ผม 10 กว่าปี ตอนผมเล็กๆน้านวลยังมาช่วยเลี้ยงผมจนมีลูกผัวแกก็ยังมักชวนผมไปเล่นที่บ้านกับเจ้านิกตลอด น้านวลเคยพูดว่าโตขึ้นผมคงหน้าตาเหมือนพ่อ จนเมื่อ ปลายปีก่อนพ่อผมเสียพร้อมน้าผู้ชายหลังจากไปร่วมงานแต่งที่ต่างจังหวัดตั้งแต่นั้นมา น้านวลจะขอแม่ผมให้ไปนอนเป็นเพื่อนและอยู่เป็นเพื่อนเจ้านิก ตลอด เรานอนกัน 3 คนในเตียงเดียวกัน เจ้านิกนอนกลางตลอด คืนที่เกิดเรื่องเป็นวันที่เจ้านิก ไปพักแรม หลังจากอาบน้ำ ดูทีวี อยู่ๆน้านวลมาขอแม่บอกวันนี้เจ้านิกพักแรมจึงขอผมไปนอนเป็นเพื่อน คืนนั้นผมรู้สึกมีอารมณ์ทางเพศมากไม่รู้เป็นเพราะ น้านวลใส่ชุดนอนคลุมแล้วดูมีเสน่ห์หรือ ยังไงไม่ทราบทั้งที่แต่ก่อน ก็ใส่อย่างนี้ประจำ เรานอนดูทีวีกันเผอิญมีบทร่วมรักด้วยเป็นหนังต่างประเทศ ผมเผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้ ตกใจตื่นมองไปรอบๆ มืดไปหมดพอตาผมชินกับความมืด ก็รู้ว่านอนกันหน้าทีวี น้านวลนอนตะแคงหันหลังให้ผมๆได้กลิ่นหอมจากตัวน้านวลจึงกระเถิบเข้าไปซุกหน้าตรงแผ่นหลังน้านวล ผมโอบกอดน้านวลในใจไม่คิดอะไรแต่สักพักรู้สึกว่ามือไปโดนนมน้านวล ใจผมเต้นเพราะความนิ่มหยุ่นมือจึงคลึงนมนอกผ้ายังไม่พอเกิดอยากจับเนื้อๆเลยล้วงเข้าทางปลายเท้าชุดคลุมน้านวลไม่ใส่ยกทรงจึงจับคลึงจนพอใจก็เลยไล่ลงมาที่สะโพก เจอกางเกงในตัวบางขอบยืดหยุ่นนุ่มนิ่ม ผมรู้สึกว่าตัวน้านวลร้อนขึ้นแต่นอนนิ่งไม่กระดิก หายใจแรงๆ ผมล้วงขอบกางเกงในใช้นิ้วแหย่เข้าไปจนเข้าไปทั้งมือ มือผมสัมผัสกับขนที่ปกคลุมเนินบางๆอ่อนนุ่มผมกรีดนิ้วบนเนินนิ่มๆ แตกเป็นร่องแยกมีน้ำเหนียวๆลื่นๆไหลซึมผมใช้นิ้วเขี่ยร่องแล้วกดนิ้วเข้ากลางร่อง เข้าออกๆ รู้สึกว่าร่องตอดดูดนิ้วเป็นจังหวะ บีบคลายๆ สักพักผมทนไม่ไหวถอดกางเกงตัวเองออกใจสั่นตุ๊บตั๊บมือไม้สั่นไปหมดจนหลั่งออกมาเปรอะกางเกงไปหมด แต่ควยยังแข็งและอยากจะร่วมเพศมากจึงค่อยๆใช้นิ้วมือดึงขอบกางเกงน้านวลขึ้น แต่น้านวลกลับขยับตัวนอนคว่ำหน้าผมนิ่งสักพักจึงตัดสินใจขึ้นทับน้านวลๆ แกนอนนิ่งแต่หายใจแรงขึ้น หูผมแนบหลังแกได้ยินเสียงหัวใจแกเต้นแรงและเร็วตลอดเวลา ตอนนี้ผมไม่สนใจอะไรอีกแล้วผมรั้งขอบกางเกงในน้านวลไปด้านข้างทำให้สามารถ สัมผัสร่องหีที่ปูดมาด้านหลังได้เต็ม ผมใช้นิ้วสองนิ้วสอดเข้าไปในร่องหีน้านวลแทงเข้าออกสักพักมีน้ำเหนียวๆลื่นๆซึมออกมาอีกผมตัดสินใจงัดควยออกมาจ่อกะว่าให้ตรงร่องหีแล้วกระเด้าทีแรกมันไม่ได้เข้าอย่างที่ตั้งใจผมหลับหูหลับตากระเด้าไปช้าๆเนิบๆจนควยมันลื่นไหลปรู๊ดเข้ารูหีจังหวะที่คอหยักเข้ารูหีขอบรูหีน้าน้านวลก็ขมิบรัดแปร๊บเดียวและปล่อยไหลเข้าจนรู้สึกว่าทั้งลำควยถูกดูดเข้าในร่องจนเสียวสุดๆควยผมสอดลึกจนสุดโคนหัวควยผมรู้สึกว่าถูกดูดตอดตุ๊บและจังหวะที่ผมถอนควยถอยหลังทั้งร่องบีบรัดกระชับดูดตรงส่วนปลายหัวคอหยักและเมื่อจังหวะกดควยเข้ารูหีก็รู้สึกรูหีคลายปล่อยไหลลื่นคลายช้าๆ สัมพันธ์กับการดันหัวควยมุดให้เข้าลึกเข้าในรูหีเป็นอย่างนี้ตลอดจนผมทนเสียวควยไม่ไหวจังหวะสุดท้ายผมกดเข้าไปลึกสุดโคนพร้อมๆ กับระเบิดน้ำแตกพุ่งเข้าในรูหีน้านวลจนหมดหัวควยผมผงกหงึกๆๆ ในรูหีน้านวลไปพร้อมๆ กับรูหีน้านวลที่บีบรัดตลอดลำควยของผม ตัวน้านวลเกร็งและเผลอ ส่งเสียง "อิ"ออกมาแล้วคลายลงหัวใจน้านวลเต้นแรงเหงื่อท่วมเราทั้งคู่ ตัวผมก็ยังแช่ควยคารูหีจนมันอ่อนหลุดไหลออกเองจึงลงจากตัวน้านวลนอนแผ่หงายสองสลึงผลอยหลับไปทั้งที่ไม่ใส่กางเกง สักพักผมตกใจตื่นก็รู้ว่าไม่ได้ฝันจึงรีบสวมกางเกงแล้วเข้าไปกอดหลับซุกอกน้านวลจนเช้าเราก็ทักกันปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ