ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสวาทลูกจ้าง cop

เริ่มโดย rroyz, ตุลาคม 18, 2022, 03:40:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

เมื่อก่อนผมเคยทำงานอยู่ร้านขายของสินค้าเบ็ดเตล็ดอยู่ประมาณสี่ถึงห้าปีก่อนซึ่งทำตั้งแต่อายุได้ประมาณสิบเจ็ด ผมเป็นที่ไว้ใจของเฮียกับซ้อมากๆแต่เรื่องราวที่ผมจะเล่าสู่ให้รู้ถึงกันก็มีอยู่ว่าซ้อชื่อว่าพรอายุก็สามสิบกว่าแล้วส่วนผมก็ยี่สิบเอ็ดแล้วก็อาศัยนอนที่ร้านนั้นด้วยโดยสภาพร้านที่ผมอยู่เป็นบ้านไม้สภาพเก่าปลูกมานานเนื่องจากความขี้เหนี่ยวของเฮียไม่ยอมมาปลูกใหม่ก็เรื่องมีอยู่ว่าวันนั้นปิดร้านแล้วเฮียก็ขึ้นนอนอยู่ข้างบนผมนอนข้างล่างผมก็คิดว่าดึกมาแล้วจึงเอาหนังสือโป๊มาขึ้นอ่านในห้องแล้วก็นอนในห้องก็คิดว่าคงจะไม่มีใครเข้าแน่ๆในคิดว่าถ้าผู้หญิงคนใดหลงเข้ามาในห้องจะจับเย็ดให้สะใจเลยพอผมคิดอยู่อย่างนั้นได้สักครู่ก็ไม่คิดว่าพี่พรจะเปิดประตูเข้ามาแล้วบอกกับผมว่าหนังสือจะอ่านไปทำไมมาเอากับพี่ดีกว่าพี่กำลังเงี่ยนอยู่พอดีเฮียไม่ยอมเอาพี่มาเป็นหลายๆเดือนแล้วในจังหวะนั้น พี่พรก็ก้มมาดูดปากกับผมแล้วผมก็พลิกตัวพี่พรลงนอนบนที่นอนของผมแล้วก็ถอดชุดนอนของพี่พรออกเหลือแต่ร่างเปลือยเปล่าผิวของพี่พรที่ว่าขาวอยู่แล้วในตอนที่ใส่เสื้อผ้ายิ่งไม่ใส่อะไรเลยยิ่งขาวเข้าไปใหญ่  หัวนมยังสีชมพูอยู่เลยแสดงว่ายังดูแลตัวเองดีมากๆหน้าราบเรียบดูสะอาดตาเนินสามเหลี่ยมมีขนขึ้นมาพอสมควรหลังที่พี่พรดูดปากแลกลิ้นกับผมแล้วพี่พรก็ช่วยให้ผมเลียตรงเม็ดมณีร่องกลางให้หน่อยเพราะเฮียแกไม่เคยเลียให้พี่พรเลยผมก็เลยจัดไปให้พี่พรผมเลียไซค์แล้วดูดทำเอาพี่พรร้องครางตูดลอยไม่ติดที่นอนเลยผมเลียจนน้ำของพี่พรออกพอสมควรหลังจากนั้นพี่พรก็ให้ผมยืนขึ้นแล้วก็ดูดท่อนเอ็นของผมที่ตั้งลำสู้ไว้แล้วพี่พรดูดแบบอดอยากปากแห้งมานานผมก็เสียวสุดๆไปเลยไม่ดูดป่าวเลียพวงไข่ผมอีกตะหากหลังจากนั้นพี่พรก็ให้ผมนอนลงแล้วพี่พรก็ขึ้นโยกก่อนผมก็เสียวมากๆครับเพราะรูของพี่พรคับมากๆในจังหวะที่พี่พรนั่งขย่มผมอยู่นั้นผมก็ดูดไซด์นมของพี่พรไปด้วยครับผมดูทั้งซ้ายและขวาทำให้พี่พรน้องครางยิ่งกว่าโดนผมดูเม็ดมณีอีกครับผมก็เสียวก็ร้องเป็นบ้างครั้งก็ร้องลั่นห้องผมแหละครับแต่เสียงไม่ไปถึงข้างบนแน่ๆครับหลังจากนั้นผมก็จับที่พรทำท่าที่หมามันทำกันผมก็ไม่ชำนาญท่านี้สักเท่าไรแต่อยากลองครับพี่พรก็บอกว่าอยากลองท่านี้มานานแต่เฮียไม่ยอมทำให้สักทีพี่พรบอกว่าเสียวยันมดลูกเลยผมก็เช่นกันผมมันเข้าไปลึกมาและก็เสียวไม่ใช่น้อยพี่พรบอกกับผมให้แทงเร็วเขาใกล้เสร็จแล้วหลังจากก็เปลี่ยนมาที่ท่าธรรมดาผมก็แทงแบบซอยไวไวเพราะผมก็ใกล้จะเสร็จแล้วเหมือนผมแทงเข้าครั้งสุดรูสึกว่าน้ำผมมันเข้าไปอยู่ในรูของพี่พรจนหมดแล้ว และเปรอะที่นอนผมเต็มเลยเราทั้งสองคงอั้นมานานเราสองคนก็นอนกอดกันและดูดปากกันอยู่พักหนึ่งพี่พรก็ชมผมว่าเก่งมากๆและไม่เคยถึงสุดยอดนี้มานานแล้วเฮียทำแป๊บเดียวก็เสร็จพี่ยังไม่เสร็จเลยอารมณ์ค้างทุกที  ผมก็ต่อกับพี่พรอีกยกหนึ่งส่วนมาผมจะเป็นคนทำให้พี่พรมากว่าผมชอบดูดนมของพี่พรมากๆเพราะมันน่าดูดจริงๆอาจเพราะพี่พรคงไม่มีลูกด้วยมั่งผมก็ถามพี่พรว่าทำพี่พรไม่ลูกพี่พรตอบผมว่าเฮียคงเอาไม่เก่งมั่งพี่ก็เลยไม่ท้องในจังหวะที่ผมเร่งซอยเร็วพี่พรก็ร้องไม่เป็นภาษอีกแล้วครับรอบสองนี้ผมก็พ้นน้ำฝากไว้ช่องของพี่พรอีกรอบหนึ่งครับหลังจากเสร็จแล้วผมก็ชวนพี่พรมาอาบน้ำด้วยกันที่ห้องน้ำหลังร้านผมก็จับพี่พรนั่งที่ขอบอ่างอาบน้ำแล้วผมก็เอาที่พรเป็นรอบที่สามพี่พรบอกผมว่าหมดแรงแล้วเธอจะไม่เก็บไว้วันหลังเลยหรือ ผมบอกว่าวันหลังก็เอาอีกได้หลังเอากันในห้องน้ำเสร็จแล้วพี่พรเดินขึ้นไปนอนพี่พรก็มาจูบปากผมแล้วก็บอกว่าพี่ไม่มีแรงเดินเลย พอเช้ามาผมเห็นเฮียเดินลงมาผมก็ทำไม่มีอะไรเกิดขึ้นผมก็ถามเฮียว่าพี่พรยังไม่ลงมาหรือเฮียบอกว่าเขาไม่ค่อยสบายคงจะลงมาสายๆแหละหลังจากนั้นผมก็แอบเอากับพี่พรเรื่อยมาไม่ว่าจะเป็นที่บ้านหรือในโรงแรมในเมืองตอนที่เอาของไปส่งลูกค้าแอบเอากันมาปีกว่าพี่พรตั้งท้องแล้วกับ ในช่วงหลังจากที่เฮียกับพี่พรรับน้องเมย์มาทำงานเพื่อช่วยพี่พรทำบัญชีกับช่วยเลี้ยงลูกส่วนน้องเมย์นั้นเป็นลูกของลูกน้องพี่ชายเฮียผมเห็นน้องเมย์คราวแรกก็ว่าน่ารักครับ ผมยาว ผอมๆ สูง พูดเพราะอีกตะหากครับน้องเมย์นอนอีกห้อง ก็ชั้นล่างก็ติดกับห้องผมแหละครับเพราะเฮียเขาไว้ใจผมว่าจะไม่ไปเกาะกะกับน้องเมย์ครับแต่เฮียเขาก็ไม่รู้ว่าผมเป็นชู้กับเมียเขา หลังจากที่น้องเมย์มาอยู่ได้ไม่นานผมก็พูดคุยกับน้องเมย์จนสนิทกันมากๆไม่ว่าจะไปส่งของในเมืองหรือที่ไหนๆน้องเมย์ก็ต้องไปกับผมมีอยู่วันหนึ่งผมต้องไปกินเลี้ยงแทนเฮียกับน้องเมย์วันนั้นก็กลับมาก็เกือบๆเที่ยงคืนพอมาถึงบ้านน้องเมย์บอกว่าจะอาบน้ำก่อนให้ผมเฝ้าที่ประตูด้วยกลัวผีผมก็บอกว่าได้ครับพอน้องเมย์เข้าไปห้องน้ำแล้วผมก็ได้ยินเสียงน้องเมย์ราดน้ำผมก็มองตรงรูประตูห้องน้ำรับเป็นน้องเมย์กำลังตักน้ำราดแล้วถูตัวอยู่ครับ ผมเห็นนมของน้องเล็กพอสมควรหัวนมเป็นสีดำคล้ำๆเนินตรงกลางมีขนมากพอสมควรเห็นห้องเมย์เอาสบู่ถูตรงเนินสามเหลี่ยมแล้วเอานิ้วแย่เอาไปในรูหอยของตัวเองนานพอสมควรแล้วหลับตาคงจะมีอารมณ์น่าดูรับแล้วน้องเมย์ก็มีอาการเกร็งผมว่าน้องเมย์คงจะเสร็จด้วยนิ้วตัวเองไปแล้วครับหลังจากนั้นก็ตักน้ำราดล้างตัวพอเสร็จแล้ว ก็นุ่งผ้าถุงออกจากห้องน้ำครับน้องเมย์ก็ขอโทษผมที่อาบน้ำนานไปหน่อยผมบอกว่าไม่เป็นพี่รอน้องเมย์ได้เสมอแล้วเมย์ก็ถามผมว่าคิดอะไรหรือป่าวในจังหวะที่น้องเมย์จะเดินเข้าห้องนอนของตัวเองนั้นผมดึงน้องเมย์  เข้ามาในน้องผมแล้วผมก็ปิดประตูห้องน้องเมย์บอกว่าพี่จะทำอะไรเมย์ถ้าพี่เมย์จะร้องผมก็จูบปากน้องเมย์ แล้วน้องเมย์ก็มีอาการตอบสนองผมโดยการกอดผมแน่นเลยครับผมแลกลิ้นกับน้องเมย์อยู่พักหนึ่งครับก็ดันน้องเมย์ลงบนที่นอนของผมผมจะไซค์ตรงซอกคอแต่น้องเมย์บอกว่าทำอะไรนี่เขาเป็นคนมีพ่อมีแม่นะผมขอทำก่อนนะจะไปขอกับพ่อและแม่ผมก็ไซค์พร้อมกับถุงผ้าถุงของน้องเมย์ลงมาให้พ้นราวนมผมก็เลียทั้งดูดนมน้องเมย์ที่ผมบอกว่าหัวนมมันคล้ำผมสับดูดทั้งสองข้างครับผมก็ดึงผ้าที่น้องเมย์นุ่งให้ออกไปจากตัวน้องเมย์ที่เปลือยผมกับผมในเวลานั้นเองผมก็ไซค์ลงมา จนถึงหน้าท้องแล้วลงมาเรื่อยๆในจังหวะนั้นผมสังเกตเห็นว่าน้องเมย์คงจะเสียวน่าดูขยำผ้าปูที่นอนพร้อมกับเอามือมารูดที่เจ้าน้องชายผมเช่นกันแล้วผมจะลงลิ้นที่ร่องสวาทของน้องเมย์แต่น้องเมย์เอามือปิดไว้บอกมันสกปรกแต่ผมไม่ฟังดึงมือน้องเมย์ออกและลงลิ้นที่เม็ดมณีของเมย์พร้อมทั้งดูดจนทำให้ก้นของน้องแต่ไม่ติดพื้นที่นอนผมเลียได้สักพักน้องเมย์ร้องให้ผมพอแล้วให้ผมทำใส่ไปได้แล้วเพราะว่าเสียวมากๆ ในจังหวะที่ผมเอาใส่น้องเมย์บอกให้ผมเบาๆหน่อยเพราะยังไม่เคยกับใครในจังหวะที่ผมเอาเจ้ามังกรของผมใส่รูหอยน้องเมย์นั้นจะดันเข้าไปแต่ไม่เข้าต้องค่อยๆดันเข้าไปพอผมดันเข้าไปได้หมดแล้วน้องเมย์กอดผมวะแน่นเลยคงเสียวมากๆครับผมก็ค่อยซอยไปเรื่อยเช่นเดียวกับที่ผมทำกับพี่พรผมก็ก้มลงไปมองที่หอยมองม์ในจังหวะที่ถูกผมทงอยู่นั้นก็มรเลือดไหลออกมาด้วยคงจะเปิกเลือดลาวพรมจรรย์แหละครับเพราะน้องเมย์เพิ่งจะสิบแปดครับผมน้องเมย์งกอดผมแน่นอยู่ผมถามน้องเมย์ว่าเมียจ๋าเสียวมั้ยน้องเมย์ตอบผมกลับว่าเสียวที่สุดในชีวิต ผมก็เล่นทาเบสิคจนเสร็จครับผมก็อัดน้ำของผมเต็มๆหอยน้องเมย์ครับ น้องเมย์บอกผมว่าเสร็จไปสองรอบกว่าผมจะเสร็จผมเห็นน้ำของผมไหลออกมาที่หน้าของน้องเมย์ผสมกับเลือดเล็กน้อยน้องเมย์ก็บอกกับผมว่าพี่นะผัวคนแรกของหนูหลังจากนั้นผมกับน้องเมล์ไปต่อกันในห้องน้ำกับอีกอบหนึ่ง ผมนั่งบนชักโครกแล้วให้น้องเมล์นั่งขย่มจนเสร็จ หลังจากนั้นก็แยกยายกันไปนอนตอนแรกน้องเมย์จะขอนอนกับผมแต่ผมไม่ยอมเดี๋ยวตื่นไม่ทันใครมาเห็นจะยุ่งครับตอนเช้าผมก็ไปซื้อยาคลุมฉุกฉินมาให้น้องเมย์กินป้องกันไว้ก่อนครับ   
แม่หลับเป็นเสร็จ