ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากให้เมียโดนคนอื่นcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 19, 2022, 08:58:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

นี่ชัย..!!! เล่นมัดดาอีกแล้วหรือ" "เฉยเถอะน่าาา... เดี๋ยวก็รู้เองแหละ" สามีดิฉันยังคงใช้เชือกมัดข้อมือ จนดิ้นไม่หลุด "ชัยให้ดาแต่งตัวโป๊ๆ โดยไม่ให้ใส่เสื้อในไปเที่ยวเทคด้วยกัน ดาก็แต่งแล้ว กลับมายังจะมัดดาทำไมอีกล่ะคะ" คืนนี้สามีขอให้ดิฉันแต่งตัวโป๊มาก แต่งหน้าทาปากให้เข้ม เหมือนกับอยากให้ดิฉันเป็นโสเภณีงั้นแหละ เมื่อตอน อยู่ในเทค เขาแกล้งจูงดิฉันเข้าไปเบียดในกลุ่มผู้ชาย ชึ่งก็เจอดีจนได้เพราะถูกผู้ชายจับหน้าอก,นม และยังโดนลูบหีอีกด้วย แล้วเขาก็กระซิบที่ข้างหูดิฉันว่า เขาเห็นดิฉันโดนผู้ชายจับนม เขารู้สึกตื่นเต้นมาก เมื่อกลับมาถึงบ้าน เขาจึงรีบจับดิฉันแก้ผ้าจนหมดแล้วจับมัดโดยให้จินตนาการว่า กำลังถูกผู้ชายคนนั้นจับมัด ดูเอาจริงเอาจัง จนดิฉันต้องยอมคล้อยตาม เขาดึงเชือกตึงขึ้น จนดิฉันต้องยืนชูแขนทั้งสองข้างขึ้นเหนือหัว "ชัย เล่นเอาจริงหรือค๊ะ ดาเจ็บนะ" "อย่าทำเป็นพูดดีเลย ผมรู้นะว่าคุณไปเย็ดกับใครมา ดิฉันค่อยรู้สึกแล้วว่าเขากำลังสร้างเรื่องขึ้น ก็เลยเดินเรื่องตามให้สมจริงทันที ดูเขารู้สึกตื่นเต้นมาก เขาหยิบเชือกอีกเส้นมามัดตามตัวดิฉัน เหมือนกับพวกญี่ปุ่นมันมัดกัน แต่วันนี้ดูเขาจริงจังมาก เชือกที่พาดตามตัวเน้น ให้นมเนื้อนูนจนปลิ้น โดยเฉพาะตรงหัวนม จนสุดท้ายที่ลอดง่ามก้นขึ้นมาพาดกับร่องหีข้างหน้า แล้วมือข้างหนึ่งก็ตะปมนมขยำอย่างเมามันส์ มืออีกข้างเขากระตุกเชือกที่รอดง่ามขา ทาบกลีบหี เชือกที่รูดขึ้นมันก็ลากผ่านร่องหีเสียวปล๊าบ.....จนดิฉันต้องเขย่งขาขึ้น "โอ๊ย....ก็ชัย อยากให้ดาโดนคนอื่นเย็ดไม่ใช่หรือ ดาก็ยอมทำตามแล้วนี่ อูยส์....." ชัยขา....ดาเสียวเหลือเกินค่ะ เขา เอามือมาลูบหน้า ขยำหน้าดิฉันจนหน้าเบี้ยว "ไหนลองเล่าให้ละเอียดเลยนะว่า ดาเที่ยวแหกหีไปให้ใครเย็ดมา วันนี้ถ้าไม่เล่าออกมาล่ะก็มีเรื่องแน่" เขาแกล้งทำเสียงดัง "ดาก็ทำต่อหน้าชัยทุกทีนะคะ" เราเคยเล่นกันแบบนี้บ่อย แต่คราวนี้มันจริงจัง และมันก็ให้อารมณ์ดิบ คล้อยตามอย่างประหลาด จนดิฉันอยากจะเล่นด้วยซะแล้ว ดิฉันรู้ดีว่า ชัยกำลังสร้างจินตนาการอยู่ ดิฉันจึงเดินเรื่องต่ออย่างรู้หน้าที่ เมื่อชัยเอาควยยางขนาดเขื่องยัดเข้าไปในรูหี มันค่อยๆ กระเดิบเข้าไปทีละน้อยตามแรงสั่น มันเสียวรูหีเหลือเกิน ยิ่งกว่าโดนควยของจริงเสียอีก "อูยส์..ดาเสียวหีนะ อูยส์.... ชัยขา.... อย่าทำอย่างนี้กับดาเลย พอแล้วอย่ากระตุกเชือก เสียวหีนะ ยอมแล้ว... ยอมแล้ว.... อูยส์... ดาจะเล่าให้ชัยฟังค่ะ อูยส์...พอแล้วค่ะไม่ต้องแหย่รูหีแล้ว ดาจะขาดใจอยู่แล้วนะ อูยส์.." "งั้นเล่าเลยนะคะ ดาโดนกลุ่มผู้ชายในเทค มันปล้ำเอาค่ะ มาตั้ง 3 คน มีโป้งคนนำค่ะ มันใส่ยาปลุกเซ็กซ์ในน้ำส้ม ดาไม่รู้ ดื่มจนหมด ดารู้แต่ว่าดาอยากมากค่ะ คันรูหี น้ำแฉะไปหมด ดาถูกพวกมันจับแก้ผ้าจนหมด แล้วจับมัดขึงพืด พอมันเห็นหีดาซึ่งพึ่งโกนเกลี้ยงเกลาก็ตาลุกโพลงเลย ก็ชัยเองนั่นแหละที่ให้ดาโกนออกทำไมล่ะ ก็เลยโดนดีเลย พวกมันจับแหกหีดาดูกันหมดทุกคนเลยค่ะ คนหนึ่งเย็ดหีดา อีกคนก็บังคับให้ดาดูดควยด้วยค่ะ" ทำไมดายอมให้มันเย็ดล่ะ หรือว่าดาชอบด้วย แล้วดูดควยให้ด้วยหรอ" คราวนี้ไม่แค่กระตุกเชือกแล้วแต่รูดเชือกไปมา มันสีหี, สีแคม แล้วก็รูตูดดิฉัน ทั้งขยำนม จิกผม ดิฉันปกป้องอะไรไม่ได้เลยเพราะยังถูกมัดอยู่ "ก็ดาขัดขืนมันไม่ได้เลยนี่ค่ะ ก็ถูกมันจับมัดแบบนี้แหละ มันเลยเวียนกันเย็ดหีดา ดาก็เสียวด้วย พอเสร็จพวกมันก็ยังไม่หนำใจค่ะ มันพาดาขึ้นรถไปที่บาร์อะโกโก้แห่งหนึ่ง มันบอกว่าเป็นของเพื่อนมัน ชัยขา.... มันบังคับให้ดาขึ้นไปเต้นโชว์ด้วยค่ะ มันบอกว่าไม่มีคนไทยหรอกมีแต่ฝรั่งกับนิโกร ชุดที่เต้นก็สุดแสนเซ็กซี่ และต้องเต้นบนโต๊ะที่แขกนั่ง และจะถูกแขกจับโน่นจับนี่พร้อมทั้งยอมให้แขกถอดผ้าออกทีละชิ้นจนเหลือแต่ตัว ล่อนจ้อน ดาก็เมามันด้วยด้วยฤทธิ์ยาปลุกเซ็กส์ค่ะ ดาเต้นพร้อมๆ กับผู้หญิงบาร์คนอื่นๆเลย พอเต้นไปได้สักพัก ชุดที่ใส่ก็ถูกถอดออกจนหมด แขกทุกคนจ้องมาที่ดาเพียงคนเดียว เพราะหีดาผิดกับคนอื่น คือไม่มีขนเลยสักเส้นเดียว ไอ้นิโกรโดดขึ้นมาบนโต๊ะที่ดาเต้นอยู่ แล้วขอเย็ดดาโชว์ทันที มันเย็ดดาบนโต๊ะนั้นเลย ชัยขา..... ไอ้นิโกรควยมันใหญ่มากเลยค่ะ มันหื่นมาก ยัดควย เข้าไปในรูหีดา เย็ดเอาๆเลยค่ะ "ดาโดนไอ้นิโกรเย็ดด้วยเหรอ มันไหม" คราวนี้ชัยดูตื่นเต้นยิ่งขึ้น ขย้ำที่นม ที่หี ที่ก้น ที่สะโพกของดา จนแดงไปทั้งตัว เขาลากดานั่งลงบนเตียงกดหัวให้ดิฉันนั่งยองๆ เแล้วเขาก็เอาควยที่พองก๋าแข็ง หัวเป็นมันบาน แสดงว่าเขาเงี่ยนจริงๆ แล้วก็เอาควยยัดปากแล้วจับหัวดิฉันกระเด้าแบบไม่ยั้งควยก็ลึกไปถึงคอหอยให้ อารมณ์ดิบเถื่อนจริงๆ "ดาเก่งจังเลย ไม่นึกว่าท่าทางดูเรียบร้อยอย่างดาจะกล้าขึ้นไปเต้นอะโกโก้ยั่วแขกจนโดนแขก นิโกรเย็ดได้ "เอ้า อมควยแล้วดูดด้วย เอาลิ้นวนรอบด้วยนะ อย่างงั้น อุยส์... เสียวควยเหลือเกิน" เขาแก้มัดดิฉันแล้วนอนราบ สั่งให้ดิฉันนั่งคร่อม เขาแหกหีดิฉัน ส่วนดิฉันก็จับดุ้นควยมาจ่อที่ปากรูหี เท่านั้นเองเขาก็กระดกก้นอัดควยเข้าจนสุด "ว้าย....หีแหกแล้ว อูยส์... ชัยขาไอ้นิโกรมันเย็ดดาแบบนี้เหมือนกัน มันกระเด้าจนหีดาแทบฉีกเลย มีแขกมาดูกันใหญ่เลยมันบอกให้ดาเย็ดโชว์แขกคนอื่นๆ ด้วยค่ะ ไอ้นิโกรมันเย็ดดาจนน้ำออกในรูหีดาเลยเลยค่ะ" ดิฉันควบกระเด้าอย่างเมามันส์ ดิฉันกลับด้านอีกครั้งโดยที่ชัย ยังนอนแช่ควยในรูหีดิฉันอยู่ ดิฉันนั่งกระเด้าหันหลังให้ "ชัยขา....ขย้ำก้นดาและบีบนมแรงๆ ซิคะ มันส์มั้ย น่าเอามั้ยคะ ดาโดนไอ้นิโกรมันเย็ดแบบนี้เลยค่ะ ชัยจับสะโพกดาขยับขึ้นลงให้ควย ครูด รู หี ดา เหมือนที่ไอ้นิโกรมันทำสิค่ะ ดาชอบมากๆ ดาก็ยิ่งกระเด้ามันใหญ่เลย อูย...ชัยขา ดาชอบท่านี้จังเลยค่ะ อูยส์....." "แล้วดาชอบควยไอ้นิโกรมั้ย แล้วมันทำไงอีกละ" "ชอบสิ ถามได้ ก็ควยมันทั้งใหญ่ทั้งยาว แน่นรูหีไปหมดเลย มันเย็ดดาจนดาร้องครวญครางเลย ชัยขา

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ