ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ้าได้Yedทอมแบบนี้ อยากจะทำยังไงบ้างครับ ตอบดีตอบดุ ส่งรูปเด็ดในข้อความ

เริ่มโดย vadazaa, ตุลาคม 19, 2022, 02:58:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

อ้างจาก: sb boy เมื่อ ตุลาคม 30, 2022, 09:32:12 ก่อนเที่ยง
เปลี่ยนทอมให้กลายเป็นเธอเฉยเลย 555

::Thinking:: ::Thinking::

ถ้าได้ yed ทอมจะทำไงบ้างเหรออ สงสัยต้องจับขึงพืดไว้ละกินยาคลายกล้ามเนื้อก่อน yed ซะเลยว่ากันว่ากินยาคลายกล้ามเนื้อละ yed ไม่แตกจัดหนัด ให้แสบ hee แสบ ตูดเลย เอาให้ลืมความเป็น ทอม ของดีๆอย่าง hum รังเกียจได้ไงต้องจัดให้ร้องขอบอกว่าจะเลิกเป็นทอม เลยย

ตอบโหดแบบนี้ ผมส่งรูปในอินบ็อคแล้วนะครับ 5555 ผมนี่ตอนเย็ดกะหรี่ทอม จัดหนักจนน้ำหมดตัว ควยเหี่ยวเลยครับ

xonly289482

mandarin

อ่า จินตนาการบรรเจิดหน่อย ต้องจับแก้ผ้าเอาเชือกมัดมือไว้กับขื่อ ให้ยืนอยู่ในท่ายืนก้ม หลังแอ่น ๆ จากนั้นชวนพรรคพวกมาเย็ดจากด้านหลังทีละคน แตกเสร็จ ให้อีกคนมาเย็ดต่อ วน ๆ ไปเรื่อย ๆ เอาให้น้ำเต็มรู

รุมกัน 4 คน เย็ดคนละ 3 น้ำ เย็ดแรง ๆ ไม่ให้พัก แตกเสร็จอีกคนมาใส่ เย็ดต่อ เอาให้เสียวจนตาเหลือกไปเลย  ::GiveMe::

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Angry::
น่าจะมีโดนลงแขกสักสิบคน แบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกัน  ปากก็อมควยไปด้วย  แล้วมีเย็ดแบบสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูด

nowhereman

พลาดกระทู้นี้ไปได้ไงเนี่ย ถ้าได้จะจับขึงพืดขอบเตียงไว้แต่แขน จับอัดทุกประตู เตรียมของเล่นให้พร้อม แล้วจัดกระหน่ำไปตลอดทั้งวันช่วงเสาร์อาทิตย์ เอาให้ฟ้าเหลืองกันไปข้างเลย

vadazaa

อ้างจาก: nowhereman เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2022, 07:50:56 ก่อนเที่ยง
พลาดกระทู้นี้ไปได้ไงเนี่ย ถ้าได้จะจับขึงพืดขอบเตียงไว้แต่แขน จับอัดทุกประตู เตรียมของเล่นให้พร้อม แล้วจัดกระหน่ำไปตลอดทั้งวันช่วงเสาร์อาทิตย์ เอาให้ฟ้าเหลืองกันไปข้างเลย

ผมนี่ได้เย็ดครบทุกรู แถมแตกครบทุกรู สบายตัวเลยครับ อีนี่ไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วม ต้องเย็ดแรงๆให้มันร้องด้วยความทรมาน

MU-RUN

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ ตุลาคม 19, 2022, 02:58:21 หลังเที่ยง
ส่วนตัวผมจัดแม่งทุกรูเลย เย็ดตูดจนขี้แตกคาควยมาแล้ว
ปากก็โดนเย็ดจนน้ำว่าวแตกเต็มปาก สำลักน้ำว่าว
หอยก็โดนกระทุ้งหลายท่าจนน้ำแตกคารูหี
แถมยอมเล่นเป็นนางเอกAV รับKuyทุกท่า
แค่เอาคลิปเอารูปที่แอบถ่ายให้ดู กะหรี่ทอมก็ยอมแก้ผ้า อ้าขา อ้าปากรับควยแล้ว
ยิ่งเวลาน้ำจะแตก แล้วกะหรี่ทอมร้องขอว่าอย่าแตกในกลัวท้อง  ยิ่งสะใจยิ่งกระเด้าหนักกว่าเดิมอีก 100 เท่า
พอน้ำแตกคาหี กะหรี่ทอมก็ร้องไห้ด้วยความเวทนา ผมก็จิกหัวเอาควยยัดปากแล้วสบถไปว่า ทำความสะอาดควยกูก่อนอีกะหรี่

ใครตอบโพสต์แถมรูปสวยๆงามๆ 1 รูป ไว้ชักว่าวเล่นครับ

แค่อ่านยังสะใจ จิตนาการตามก็มันควย

MU-RUN

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ ตุลาคม 21, 2022, 03:30:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chanon19 เมื่อ ตุลาคม 20, 2022, 09:58:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: vadazaa เมื่อ ตุลาคม 20, 2022, 07:52:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chanon19 เมื่อ ตุลาคม 20, 2022, 11:45:23 ก่อนเที่ยง
คุณนี้โชคดีจริงๆครับ เป็นผม ถ้าได้สาวงามแบบนี้มาอยู่ในกำมือ ผมจะจัด+ฝึกทุกวัน จนกว่าหล่อนจะ Mind break กลายเป็นทาสเราทั้งกายและใจ  ::HoHo::

มันรังเกียจควยผู้ชาย แต่ดันมาเป็นกะหรี่รับควยครับ ผมเลยจัดหนักจัดเต็มทุกดอก กลายเป็นตุ๊กตายางหีเน่า

ชอบรูปมากครับ ได้อารมณ์ดี
แล้วตอนนี้ชอบยังครับ  ::Yes!::

ไม่ได้เจออีทอมมา 10 กว่าปีแล้วครับ แต่เวลาจะเย็ดมัน มันไม่ค่อยเต็มใจทำ ต้องเอารูปเอาคลิปขู่ตลอด

ชอบรูปนี้มากครับ เห็นแล้วว่าวตาม อยากแตกใส่หน้าแม่งด้วย

MU-RUN

อ้างจาก: patriots เมื่อ ตุลาคม 21, 2022, 11:20:07 หลังเที่ยง
ชอบช็อตที่จะแตกใส่หน้ามากครับ หน้าตาแบบไม่อยากให้แตกใส่แบบนี้ ต้องแตกใส่ให้เละๆไปเลย
แล้วก็ตามด้วยฉี่ล้างให้อีกที

เห็นด้วยกับความคิดครับ แตกใส่หน้ามันแล้วละเลงให้ทั่ว ตบด้วยควย ล้างหน้ามันด้วยน้ำเยี่ยว

[email protected]