ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักเรียนสาวสุดดื้อ และ บทลงโทษของครูพละcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 20, 2022, 10:12:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมเป็นครูฝึกสอนวิชาพละที่สถานที่เรียนแห่งหนึ่งในจังหวัดทางภาคอีสาน ผมสอนเด็กตั้งแต่มัธยม3-มัธยม6 โรงเรียนแห่งนี้เป็นโรงเรียนสหเป็นโรงเรียนที่มีทั้งเด็กนักเรียนผู้ชายหญิงเรียนรวมกัน

ทุกๆ วันผมจะสอนเสร็จและก็ไปหาห้องพักเงียบๆ อย่างห้องหนังสือเพื่อสงบจิตสงบใจ เพราะว่าเด็กบางคนก็สอนยาก ผมจำเป็นต้องยับยั้งสติอารมณ์อย่างมาก จนกระทั่งผมสอนเด็กคนนึง เป็นสาวเฮี้ยวมาก ไม่ฟังคำที่ผมสอน แถมวิชาอื่นก็ไม่ตั้งใจเรียน และยังชอบโดดเรียนมานั่งห้องสมุดบ่อยๆ

ผมเห็นเธอแอบมานอนที่ห้องหนังสือเป็นประจำจนกระทั่งมีวันหนึ่งผมทนไม่ได้กับการกระทำของเด็กคนนี้ จนผมจะต้องเรียกมานั่งคุยเป็นการส่วนตัว ผมอบรมสั่งสอนไปเด็กคนนี้ก็ทำเป็นหูทวนลม กระทั่งผมไม่ไหวโมโหมากเลยเรียกให้เด็กคนนี้มาสงบสติอารมณ์ที่ห้องหนังสือ และก็นั่งคุยดีๆแต่เด็กคนนี้ก็ยังมีพฤติกรรมแบบเดิมคือทำเป็นหูทวนลมอีก ผมโกรธเลยเข้าไปดึงคอเสื้อเธอยืนขึ้นมาและก็คิดขึ้นมาได้ว่าไม่ควรที่จะทำแต่สายตาก็สบกันผมเลยเคลิ้มจูบเธอ เธอก็ไม่ดิ้นหนีจูบผมตอบทำให้ผมเกิดอารมณ์ทางเพศแล้วผมก็ทำเรื่องผิดพลาดลงไปคือผมดึงเธอเข้ามาที่ซอกหลืบในห้องหนังสือ

แล้วผมจับนมเธอลูบคลำๆคลึ่งไปมาๆจนเธอเคลิ้มแล้วดึงจีสติงเธอลง และลงไปจูบเลียหอยเธอ กลิ่นแรงๆ นี่ทำให้อารมณ์ผมขึ้นมาก เธอครางออกมาผมเลยเอากางเกงในของเธอให้เธอกัดเอาไว้จะได้ไม่ส่งเสียงดัง และเลียน้องหนูต่อ เธอยกเอวลอยขึ้นมา กลีบเธอคล้ำเล็กน้อยไม่มากหมายความว่าเธอเคยผ่านการมีเซ็กส์มาแล้ว ผมทั้งเลียทั้งดูดจนกระทั่งเธอเคลิ้มเอามือกดผมลงกับน้องสาวเธอไม่นานเธอก็เกร็งตัวแล้วไม่มีแรงนอนแผ่ร่างกายลงกับพื้น ผมเลยดึงกางเกงผมลงแล้วจัดแจงเอาหำของผมผมแหย่เข้าไปในหอยเธอ มันค่อนข้างจะฟิตนิดนึงแต่ว่าผมก็ดันเข้าไปจนสุดได้อย่างง่ายๆนัก แล้วเธอก็กัดปากแบบเซ็กซี่ ผมเลยกระแทกเอวเข้าๆออกๆเธอบิดตัวแล้วบิดตัวอีกน้ำเธอไหลออกมาเต็มไปหมดแล้วผมก็เลยเร่งสปีดจนกระทั่งเธอเกร็งตัว และ กระตุกเสร็จไปอีกรอบ โอกาสนี้ผมเลยจับเธอมาโก้งโค้ง แล้วสอดใส่น้องชายของผมโดยใช้ท่าหมาผมกระแทกรั้วๆเอวของเธอเพลี้ยลงเธอโดนผมกระแทกจนเธอต้องร้องครวญครางออกมา โชคดีที่วันนั้นในห้องสมุดไม่มีใครอยู่เพราะเป็นช่วงหลังเที่ยงพอดีผมเลย ลงโทษเธอต่อผมได้จับเธอขึ้นคร่อมผมเธอโยกเอวส่ายสะโพกไปๆมาๆเป็นจังหวะดีมาก แสดงว่าเธอก็น่าจะชอบควบน้องชายของผมด้วย พักเดียวเธอก็ไม่ไหวล้มตัวลงมานอนทับผม

ผมเลยกอดเธอแล้วกระแทกเอวสวนขึ้นไปจนกระทั่งเธอต้องร้องครวญครางออกมาอีก...... อ้าาา.....อู้วววว....ไม่นานผมก็ชักออกมาแล้วจับใส่ปากเธอ ผมสาวเอวซอยปากเธออยู่ไม่นานก็แตกคาปากของเธอ เธอดูดเลียมันจนหยดสุดท้ายจนกระทั่งมันสะอาดมาก ผมรีบลุกขึ้นยืนแต่งตัวแล้วบอกเธอว่าห้ามเอาเรื่องนี้บอกใครมิเช่นนั้นคุณครูจะปรับตกทุกวิชา เธอก็บอกค่ะคุณครู เป็นครั้งแรกที่เธอพูดดีกับผม แล้วผมก็บอกคืนนี้มาหาครูด้วยที่ที่พักอาจารย์ถ้าเกิดอยากได้เกรดดี เธอก็ก้มศีรษะ คืนนั้นเธอก็มาหาผมที่ห้อง

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ