ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 79

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 19, 2022, 11:59:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aerials

สนุกมากๆเลยครับ อ่านเพลินสุดไปแปปๆจบตอน อ่านจิกหมอนไปเลยครับ

txxt30

พ่อทศนี่สมกับคำว่าเจ้าพ่อมาเฟียจริงๆ มิน่าถึงคุมบรรดาอาเสี่ยขาโหดลูกน้องตัวกลั่นได้อยู่หมัด

เจ๊หมิวแอบมีอาการหวงโทนเล็กๆ ด้วย 5555 

Aj33

นักเลงสมัยก่อนก็แบบนี้แหละ สั่งสอนให้พอได้รู้

ton29048

พ่อทศ ทดสอบทีมการ์ดแบบนี้ รับรองฝึกหนักแน่

vghvgk

yoyoman

พ่อทศนี่มาสายโหดเลยแฮะ ไม่อยากนึกถึงตอนฝึกทีมการ์ดเลยว่าจะเป็นนรกขุมไหน

leopoldi

พ่อทศมาขนาดนี้ ผมว่าตามน้ำไปให้สุด หยุดที่ขอบเหวให้ทันละกันครับ ถือซะว่า ยกเครื่องใหม่หมด 55

งือๆ อิจฉา ซีนเดินมายืนส่งสายตาตอนหลับมากกกกก

winpooh

ของจริงไม่ต้องพูดมาก จัดเลยสินะครับ

lamom

โห...เปิดตัวได้สมเป็นพ่อทศมาก

aod123

John Snoww

โหด แต่คม ทั้งการกระทำ ทั้งคำพูด แบบนี้ไม่แปลกใจเลยทำไมทำใก้คนเกรง-รักไปในตัว

win69

มันจริงๆ   คนจริงต้องพ่อทศ

guang_k

พลาดกันทั้งทีมเลย ต่างกับในเกะพระรามสามลิบลับ พ่อทศเข้ามายกระดับทีมได้มากจริงๆ นี่วางมือไปนานแล้วนะแถมปืนไม่ชินมืออีกยังยิงนัดเดียวทรุดทั้งหมดเลย อย่างนี้นี่เองถึงปราบเจ้าพ่อทั้งหกคนนั้นได้

โหดาวประทับใจมากขนาดนี้นี่เอง กลับไปอ่านพระรามสามตอนแรกแล้วเข้าใจเลยว่าทำไมถึงพูดและทำอย่างนั้น แต่แปลกใจที่ทั้งดาวและเจ้ไม่พูดถึงเลยตลอดเวลาตั้งแต่กลับมาพบกันอีกครั้งจนถึงในเนื้อเรื่องปัจจุบัน อีกนานไหมนะคุณโทนจะรู้ตัวว่าเคยพบกันมาแล้ว

timshel

1819

พ่อทศ  เฟี๊ยวมาก นี่แหละ คนอยู่ในโลกมืด โลกสีเทามาก่อน         ส่วนใหญ่ เป้าหมาย จะโดนคนใกล้ตัว คน สนิท คนรู้จัก นี่แหละ    ทำร้ายได่หนักกว่า     
edit   เดจาวูแหละ  แต่ ทั้ง รุกะ กับ ดาว หลังจาก พบเทพโทน  คุณนางฟ้าทั้ง2 ก็มีคน ของตัวเอง อยู่ แล้ว คงเป็นแค่ความ ประทับใจ  แรกพบ แต่คงไม่ใช่ความรัก   ถ้าใช้ ก็ถือ ได้ ว่า 2สาว นั้น นอกใจ   กรณี ของรุกะ พอเข้าใจว่า   โดนบังคับ ไม่เต็มใจ ส่วนดาว นี่รักแฟนอยึ่แน่ เพราะต้อนที่  ซั่มกับเทพโทน ก็ถ้าจำไม่ผิด บอกว่า เลิกกับแฟน ไม่ถึงปีแล้วมั้ง  ถ้านับ จะเทพโทนปี 2   กว่าจะมาเจอกันอีก ก็ 2,3 ปี เลย แล้ว ก็ดันมาเจอ ในปีเดี่ยวกับรุกะ อีก      แต่ยังไง ก็เขียร์ 3สาวเกะ     อิอิ ส่วน2 เจ๊ยกไว้ ขึ้นหิ้ง ไป 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า