ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 79

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 19, 2022, 11:59:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Senses22

พ่อทศ ทั้งฝีมือ การตัดสินใจ และการลงมือ ทั้งเฉียบขาดและเด็ดขาดเลย

เทพโทนนี่ทั้งอึนทั้งมึนมาตั้งแต่เรียนอยู่มหาลัยแล้ว
สำหรับดาวนี่มันเป็นความประทับใจที่น่าจดจำตั้งแต่แรกพบกันเลยนะเนี่ยะ

Ebola_kawity

ถ้าเป็นตอนหนุ่มคงยิงแบบยกห้องประชุมแน่นอน ไม่น่ามีใครรอดถ้าเกิดขึ้นจริง

h-man

พ่อทศคงมีโหมดจริงจังอย่างเดียว

aum691

พอทศโหดจริง คนในทีมถึงยอมรับได้หมด

only1A

พ่อทศพูดน้อย จัดเต็มไม่มีแผ่ว

chapter11

คนเดียวเล่นเอาไปไม่เป็นเลยทั้งทีม

TUWATAR

79 ตามมาติดๆเลย ขอบคุณพี่หมิวครับ

Namzaaa

GU Koy

มารัวๆไปเลยคับเจ๊หมิวสุดยอดคร้าบ

LMnade

นี่สินะที่เป็นสาเหตุให้ทุกคนในทีมเชื่อพ่อทศในทามไลน์ของคุณโทน เจอหน้าครั้งแรกก็ตบยับเลย

deamondear

ตื่นมาเจอ 79 ผมนี่ฟินเลยครับ
ตกหลุมรักกันเป็นว่าเล่น แหมมมม

freedom-more

พีอเป็นลาสบอสงี้ แล้วจะมีได้ไปเทรนงานให้พวกเกาหลีคุณแทโอไหมน้อ ฮาๆ

jarbmong

โดนเสือทศคนเดียว เละทั้งทีม

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ พ่อทศนี่โหดมากเลย เล่นหนักมากแค่มาดูเฉยๆยังขนาดนี้เลยนะครับ

kenwin