ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมผิดไหมข่มขืนแอนcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 20, 2022, 10:13:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมชื่อเจนคับ ผมได้มารู้จักครอบครัวนึงเป็นครอบครัวที่เล็ก มีกันแค่สองคนแม่ลูก ลูกชื่อแอนคับ เป็นคนน่ารักแต่หยิ่งมากหัวสูงมีแฟนแล้ว แต่แม่เขาไม่ชอบแฟนน้องแอน แม่เขาอยากให้คบกับผม เขาคงเห็นผมมีฐานะมั้ง มีรึผมจะไม่เอา สวยขนาดนี้ขาวหมวยมีเขี้ยวสองข้างเด็กด้วยอายุแค่ 17 เอง แม่เขาเริ่มให้ผมไปใหนมาใหนกับแอน แต่ลูกเขาไม่ชอบผมหลอก มีอยู่วันนึงแอนทะเลาะกับแฟนเขาแล้วก็เลิกกัน
แอนเองก็หันมาสนิดกับผม เราไปเที่ยวกันบ่อยขึ้น ผมเองก็เริมแตะเนื้อต้องตัวแอนมากขึ้น หอมแก้มกอดแอนเขาก็ไม่ว่าอะไร ผมเลยได้ใจชวนเธอมาเที่ยวบ้านแม่เธอก็ให้มา
ผมพาแอนเข้ามาในห้องผมทีแลกก็ขัดขืน ผมเองพามานั้งที่เตียงผมก็กอดเธอ หอมเธอแล้วผมก็จูบปากเธอ เธอเองก็แลกลิ้นกับผมอยางเมามันส์ วันนี้แอนใส่เสื่อแขนกุดสีขาวเห็นเสื่อในสีดำเลยแล้วใส่กะโปงสี่ชมพูอ่อนสั่นมากเห็นขาอ่อนขาวๆ ผมอดใจไม่ไหวถอดเสื่อแอนแต่แอนไม่ยอมให้ถอด ผมเลยทั้งหอมทั้งจูบไชร์ชอกกคอไปมามือนึงบีบนมแอน อีกมือล้วงไปปดตะขอเสื่อในแอน ตอนนี้ผมจับชายเสื่อได้ผมดึงขึ้นแบบเธอไม่รู้ตัว ผมถอดเสื้อได้แล้วสิ่งที่เห็น หัวนมเธอสี่น้ำตาลอ่อน ผมดูดอยางเมามันส์ นมแอนประมาณ 34 น่าจะได้ เจนพอเถอะแอนอยากกลับบ้าน ผมไม่หยุดทำต่อ ผมถอดกะโปงออกกางเกงในตัวจิ๋วสี่ดำด้วย เห็นหีแอนเต็มๆ ผมลงลิ้นเลียหีแอน แอนคงเสียวกดหัวผมไว้แน่นเลย แต่เธอเองก็ไม่ยอมให้ผมเอาควยใส่หีเธอ เธอบอกกลัวท้องเดี๋ยวเรียนไม่จบ ผมก็เชื่อเธอ ผมรักเธอนี่คับ ผมถามว่าแอนเคยมีใครทำอย่างนี้ไหม แอนบอกมี แฟนเก่าไง พอดีแม่เธอโทรมาพอดีเลยกลับบ้าน ต่อมาแอนแปลกไปไม่ค่อยคุยกับผม กลับบ้านเย็นมืดทุกวัน ผมถามก็บอกไม่มีอะไร ไปบ้านเพื่อนบ้าง ทำงานส่งอาจารย์บ้าง พักหลังมาเอาตังค์ผมบ่อยขึ้น ผมเลยสืบดูรู้ว่าแอนกลับไปคืนดีกับแฟนเก่า แฟนเก่ามาขอคืนดี ผมแค้นมากทำอะไรไม่ถูกโดนหลอก ทั้งตังค์ เสียใจ เลยคิดแผนชัวๆ ไว้ได้ ผมทำตัวเหมือนเดิมทุกอย่าง ไปบ้านแอนตอนนั้น 10 โมงเช้าได้รู้ว่าแม่เขาไปทำงาน ผมย่องขึ้นบ้านรู้ว่าแอนอยู่ชั้น 2 เล่นคอมอยู่แน่ๆ ผมเข้าไปกอดจากด้านหลังแอน แอนสะดุ้งนิดหน่อย เจนมาทำไมหรอ เรามาไม่ได้หรอไง มาหาแฟนตัวเองผิดหรอ พูดจบผมเข้าไปกอดเธอ แต่เธอเดินหนีคับ ผมถามเขาเป็นไร แอนบอกป่าว เบื่อๆ ผมโมโหเลยถามไปตรงๆ เลยกับไปคืนดีกับแฟนเก่าหรอ แอนตอบถ้าใช่แล้วจะทำไม ผมไม่ทำไมหลอก ก็แค่เป็นเมียเราก่อนแล้วกัน "ผมสืบรู้ว่าแอนยังไม่มีอะไรกับแฟน" ผมรากแอนเข้ามาในห้องแอน ผมจับแอนถอดเสื้อ แต่แอนไม่ยอม มีรึจะสู้แรงผมได้ พอถอดกางเกงยีนของแอนได้ ผมกะโดดค้อมแอน แอนถีบผม หยิกผม กัดด้วย แรงโมโหผมไม่ฟังอะไรทั้งนั้น ตอนนี้ขาเธอถ่างออกแล้ว ผมอยู่ระวางกาง ปากก็ดูดนม มือค้างนึงจับแขนแอนไว้สองข้าง อีกมือจับควยยัดใส่หีแอน ยัดได้นิดเดียวมันเข้าไม่ได้ โอ๊ยยยยยยยย...?? แอนเจ็บเอาออกไปนะเจน ผมเลยหันไปดูดนมช้ายที ขวาที จนเธอ อืม...มีน้ำหล่อลื่นผมดันควยผมเข้าไปทีละนิด ทีละนิด เจ็บมาก แอนก็คงเจ็บมั้ง ไม่รู้ไม่สนใจ ผมกดจนมิดด้าม แอนร้องเสียงดังมาก ผมเลยเอามือมาอุดปากเธอไว้ แล้วซอยช้าๆๆ แล้วเร็วขึ้นๆๆๆๆ ตอนนี้ แอนเริ่มมากอดผมแล้ว ผมเลยเอามือออกจากปากเธอ เธอครางเบาๆๆ ชี๊ด??? โอ้วววว...โอ้วววววว....ผมได้ยิน ผมถามเสียวไหม? เธอไม่ตอบ แต่แอนหายใจหอบถี่ขึ้นเกร็งกอดผมแน่นเลย ถามผมจะเสร็จยัง ผมบอกจะรีบไปไหนจ๊ะเมียจ๋า แอนตอบกูไม่ใช่เมียมึง!!!!!! เท่านั้นแหละผมชอยเย็ดไม่ยั้งเลย จนเธอครางออกมาอีก โอ้ว...โอ้ว...เจนจ๋าาาาา...แอนเสียวววว...แล้วกูใช่ผัวมึงยัง??? ใช่ชิเจนผัวแอนเย็ดเก่งจริงๆๆ โอ้ววว...โอ้ววววว...ผัวววว..จ๋าาาา...เมียไม่ไหวแล้ว เสียวเหลือเกิน แล้วผมก็ให้เธอขึ้นบนด้วย จนเธอเสร็จอีกรอบ ผมซอยอีกไม่กีที ก็น้ำแตก แต่ผมมาแตกข้างนอก แตกใส่หน้าแอนเลย ใส่นมเต็มไปหมด ผมสะใจมากที่แตกใส่หน้าเธอ เธอนอนหมดแรง แล้วผมใส่เสื่อผ้าเสร็จ ก็รีบกลับบ้านคับ แอนไม่กล้าบอกแม่เธอหลอกคับว่าผมทำอะไรเธอ ถ้าแอนบอกผมก็บอกว่าแอนเอาตังค์ผมไปให้แฟนเก่าเขา ตั้งแต่วันนั้นผมก็ไม่ได้คบกับแอนอีก จนเมื่ออาทิตย์ที่แล้วแอนโทรมาหาผม แล้วผมจะมาเล่าต่อนะคับว่าเป็นไง ( ถ้าพิมพ์ผิดขอโทษนะคับ) ผมทำถูกไหมคับ???

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ