ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ใจดี หนูก็ต้องตอบแทนสิคะcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 20, 2022, 10:11:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เพิ่งเข้าเล่นเว็บครับ อยากเล่าบ้างเนื่องจากเหตุการณ์เพิ่งเกิดเมื่อวันเสาร์ที่ 20 เมื่อวานนี่เองครับผมได้เล่น msn คุยกับน้องคนนึง เธอชื่อวาวา หน้าตาน่ารัก เรียวปากเล็ก เธอเปลี่ยนรูปให้ดูบ่อยๆ แต่ไม่มีรูปโป๊หรอกครับ แต่sexyดูน่ารักน่า... คุยกับเธอมาอาทิตย์กว่าๆ ฝันกลายเป็นจริงเสียทีอยากจะเย็ดเธอมานาน แต่ผมก็ไม่กล้าพูดครับ จนมาถึงประโยคน้องวาวา : หนูอยากไปเข้าคอร์สทำสปาจังเลยค่ะ อยากมีผิวสวยๆพี่ใจดี : หรอจ๊ะ ไปสิเดี๋ยวพี่ให้เงินไปทำมั๊ยล่ะเธอ ตอบมาคงดีใจ ที่จะได้ไปทำพี่ใจดี : แล้วเขาคิดเท่าไหร่ล่ะจ๊ะน้อง วาวา : คอร์สนึง 8 พันกว่าบาทค่ะ คอร์สเล็กน่ะค่ะ ทำได้หลายครั้งเลยผม ก็อืมมมม ผมคิดว่า คงจะสักประมาณ สองพันกว่าๆ ขยิบตา แต่ใจหลงรักเข้าไปแล้วพี่ใจดี : ทำเป็นครั้งๆ ไปก่อนมั๊ยจ๊ะ น่าจะ 2 พันกว่าๆ ถ้าดีค่อยไปทำคอร์สน้องวาวา : ก็ดีสิคะ หนูเคยไปทำมาแล้ว แต่เป็นคอร์สถูกกว่าค่ะ คุ้มกว่า แต่หนูไม่มีเงินเยอะขนาดนั้นพี่ใจดี เศร้าเข้าทางเลย) แล้วถ้าพี่ให้ซื้อคอร์สให้หนู พี่จะได้อะไรล่ะจ๊ะน้อง วาวา : ถ้าพี่ซื้อให้หนู หนูก็จะตามใจพี่ทุกอย่างเลยค่ะ หนูจะตอบแทนพี่พี่ใจดี : ตอบแทนอะไรพี่บ้างล่ะ ตั้ง 8 พันกว่านะน้องวาวา : หนูก็ยอมเป็นแฟนพี่วันนึง หนูจะตามใจพี่ทุกอย่างเลยค่ะ..หลังจาก นั้นผมก็ถามเธอเกี่ยวกับเรื่องประสบการณ์ sex ต่างๆ ของเธอ ทำให้ผมอยากจะเจออยากจะเย็ดกับเธอมากผมนัดเจอน้องที่ห้างแถวนนทบุรี ตอนเห็นเธอครั้งแรก หน้าตาไม่สุดยอดเหมือนรูป แต่ก็คล้ายๆ แหละครับ ผิวไม่ขาวเหมือนรูป แต่หุ่นกับหน้าตาก็ดูตัวเล็กๆ น่ารักดี เหมือนเธอจะเป็นเด็กเรียบร้อย นัดเธอมาแล้ว ผมจึงพาน้องไปทานข้าว ดูหนัง ผมเลือกที่นั่ง vip เพราะเห็นวันนั้นคนน้อยและไม่มีคนจองช่วง vip ก็หวังในใจว่า อาจมีเรื่องตื่นเต้นเล็กน้อยในโรงหนัง ก่อนเข้าโรงหนังพี่ ใจดี : พี่ขอเข้าห้องน้ำก่อนนะจ๊ะน้องวาวา : พี่ล้างด้วยนะ ล้างดีดีนะคะพี่ใจดี : ล้างอะไรจ๊ะน้องวาวา : ล้างทั้งหมดแหละค่ะผม ทำธุระเสร็จก็เลยต้องทำตามใจน้อง ล้างอย่างสะอาด ต้องมีเรื่องตื่นเต้นแน่นอนนึกในใจแล้วมันก็เป็นจริง ระหว่างที่ดูหนังกัน น้องก็อ้อนและเอาใจผม ป้อนข้าวโพดป้อนน้ำ ลูบขาลูกไข่ผม ก็แข็งซิครับ น้องลูบสักพักก็รูดซิบกางเกง ล้วงออกสาวๆ สักพักครับ น้องก็ได้ก้มลงไปจูบ ดูด เลีย ให้ผม เสียวสุดๆ เรียวปากเล็กๆ ที่ผมอยากจะเอาควยยัดเข้าไปมานานได้เป็นจริงแล้ว น้องดูดเก่งมากๆ เล่นเอาของผมแทบระเบิดผมคงทนดูหนังต่อไปไม่ไหวแล้วครับ ผมเป็นคนค่อนข้าง sex จัด บอกกับน้องว่า หนังไม่ค่อยสนุกเลย ออกดีกว่ามั๊ย น้องก็ตามใจผมครับ ผมเลยพาน้องตรงไปที่รถ ผมใช้ฟอจูนเนอร์ ติดฟิมดำครับ จอดใต้อาคารเลยมืดสนิทน้องวาวา : พี่ไม่ไปซื้อคอร์สให้หนูแล้วหรอคะพี ใจดี : ซื้อให้ซิครับพี่รับปากแล้วไง แต่ตอนนี้พี่ไม่ไหวแล้ว หนูตามใจพี่หน่อยนะ แล้วพี่จะให้หนูทุกอย่างเลยน้องก็ตามใจผมครับ พอขึ้นบนรถ ผมก็ลุยทันที ไซร์คอน้อง ล้วงนมเลีย มาดูด น้องนมเล็กนิดเดียวแต่ผมก็ชอบครับ เหมือนเด็กๆเลย น้องก็ร่านไม่เบาครวญครางไม่หยุด ผมใช้มือล้วงเข้าไปในกระโปรง น้ำเงี่ยนน้องท่วมเยิ้มเต็มไปหมด ผมเลยให้นอนหงาย แล้วผมก็ใช้ควยเช็ดน้ำเงี่ยนให้น้อง น้องส่ายหีรับไม่หยุด ผมจึงหยิบถุงยางมาใส่ เพื่อความปลอดภัยครับ เหมือนหีจะเรียกร้องอยากให้ควยของผมดันเข้าไปเต็มที ผมจึงยัดควยเข้าไปเบาๆ น้อง วาวา : ซี๊ดดดดด อูยยย...พี่ข๋า... โอวว..เสียงได้อารมณ์สุดๆ ผมนิ่งให้น้องส่ายหีรัดควยผมพี่ใจดี : ซู๊ดดด โอย.. ฟิตจังน้องจ๋า พี่เชื่อแล้วน้องไม่ได้โดนเย็ดมานาน ฟิตจังเลยเมียจ๋า เป็นเมียพี่ได้มั๊ย..น้อง วาวา : ค่ะ หนูเป็นเมียพี่แล้วนะ ซี๊ดดด....เล่าแล้วผมก็นึกถึงความ เสียวตอนนั้นครับ.. อยากจะนัดเธอมาเย็ดทุกวันเธอส่ายหีรัดควยผมได้ เสียวจริงๆ ผมก็เงี่ยนเสียวควยสุดๆ ผมกระเด้าหีเธอ เธอครวญคราญตลอดเวลาสัก พักผมก็นั่งให้เธอขึ้นมาขย่มควยผม เธอเย็ดเก่งจริงๆ ทั้งโยกทั้งขย่มควยผมมันส์สุดๆ แล้วก็ถึงเวลาครับ ผมทนไม่ไหว จับน้องนอนหงาย แล้วเย็ดหีเธอสักพัก จึงสำเร็จความอยากไประดับนึง แล้ว น้องก็พาผมเดินเข้าร้านสปาครับ ซื้อคอร์สให้น้อง ผมเดินไปล้างควยในห้องน้ำ ควยยังแข็งไม่หายเลย หลังจากจ่ายเงินซื้อคอร์สให้น้องเสร็จพี่ ใจดี : วาวาจ๋า พี่อยากพาวาวา ไปต่อที่โรงแรม ไปมั๊ยจ๊ะน้องวาวา : ไปซิคะ พี่ใจดีซื้อคอร์สสปาให้หนู หนูบอกแล้วไง หนูจะยอมเป็นแฟนพี่วันนึง พี่ใจดี หนูก็ต้องตอบแทนซิคะ ผมจึงรีบมุ่งหน้าไปโรงแรม ห้องสวยสะอาดมากครับ มีอ่างจากุซซี่ ให้ได้เล่นน้ำกัน ไม่รอช้าครับน้องชวนผมลงไปแช่น้ำ แล้วก็จับควยผมเล่นอย่างมีความสุข ก็เด็กแหละครับ คงดีใจที่ผมซื้อคอร์สให้ แล้วก็ได้เย็ดเธอด้วยเธอ จับควยผมเล่น เอาหีขึ้นมาถูกไถบนตัวผม แล้วไปต่อกับบนเตียงครับ เธอดูดควยให้ผมอีกแล้วพี่ใจดี : ชอบควยพี่มั๊ยจ๊ะเมียจ๋า ดูดควยเก่งจับเลย ชอบดูดควยพี่หรอ น้องวาวา : ชอบค่ะ มันส์ดีพี่ใจ ดี : ควยพี่ใหญ่ไปมั๊ยจ๊ะ หีหนูฟิตมากเลย พี่กลัวหนูเจ็บน้องวาวา : เจ็บตอนที่เอาเข้าไปแป๊บเดียวค่ะ พี่เอามันดีพี่ใจดี : หนูเย็ดเก่งจังเลย พี่ชอบหนูนะแล้วผมก็จับเธอนอน เลียหูให้เธอ เธอโยกส่ายหีรับลิ้นผม กระเด้าปากผมไม่หยุด ปากก็ร้องซี๊ดดด ตลอดผม จับเธอคว่ำโกงตูด แล้วเลียหูจากด้านหลัง สักพักควยก็ทนไม่ไหวครับ ยัดเข้าไปเย็ดเธอในท่าหมาเลย น้องเด้งรับตลอด มันส์จิงๆ เสียงร้องครวญครางของเธอทำให้ควยผมสนุก และทำให้ผมรู้สึกมันส์จิงๆ แล้วผมก็เปลี่ยนท่าสาระพัดท่า จนไกล้ถึงฝั่งผมกระเด้าหีเธอแรงๆ เพื่อให้เธอเสร็จไปพร้อมผม ผมถามเธอพี่ใจดี : เมียจ๋า ผัวปล่อยน้ำที่หน้าได้มั๊ยจ๊ะน้องวาวา : ได้เลยค่ะ ซี๊ดดดดดดแล้ว ผมก็สำเร็จความเสียวดึงถุงยางออก แล้วปล่อยที่แก้มเนียนๆ ของเธอหมด แรงครับ ผมกับเธอนอนสักพัก ก็เริ่มมืดแล้ว ผมกับเธอคงต้องกลับแล้วพี่ ใจดี : วาวาจ๊ะ คบกับพี่ เป็นเมียพี่อีกคนได้มั๊ยน้องวาวา : หนูมีแฟนแล้วไงคะ แฟนหนูเป็นทอมคนที่เคยให้ดูรูปถ่ายคู่กันไงพี่ใจดี : พี่ชอบหนู อยากมีอะไรกับหนูอีก ได้มั๊ยครับน้องวาวา : มีได้อีก แต่คราวหน้าต้องพาหนูไปช๊อปปิ้งเสื้อผ้านะ แล้วก็ซื้อโทรศัพท์เครื่องใหม่ให้หนูด้วยนะคะเธอพูดแบบอ้อนๆ ผม มือก็ลูบตามตัวผมเรื่อยๆ แต่ผมแข็งไม่ไหวแล้วครับ อายุมากแล้วพี่ใจ ดี : ได้ซิครับ ถ้างั้นคราวหน้า พี่พาหนูไปช๊อปปิ้งซื้อเสื้อผ้าก่อน แล้วครั้งต่อไป คิดถึงพี่จะนัดหนู แล้วพาไปซื้อโทรศัพท์ ok มั๊ยน้องวา วา : ok ค่ะพี่ใจดีมากๆเลย หนูชอบพี่นะ แต่หนูมีแฟนแล้วพี่ใจดี : แฟนหนูเป็นทอม หนูบอกไม่เคยมีอะไรกัน แล้วหนูไม่อยากมาเจอพี่มีอะไรกับพี่บ่อยๆ บ้างหรอครับ เพราะหนูก็มีอารมณ์ง่ายน่าจะมีบ่อยๆหรือปล่าวจ๊ะน้องวาวา : หนูก็มีอารมณ์บ่อยค่ะ แต่ว่าถ้ามีบ่อยๆ หนูกลัวที่บ้านกับแฟนจับได้ ผมก็เข้าใจน้องครับเพื่อความสบายใจ ก็เลยต้องทำตามที่น้องขอ เวลาน้องอยากได้อะไร ผมจะต้องรีบเสนอให้ความช่วยเหลือครับ ก็ดีเหมือนกัน จะได้ไม่มีปัญหากันระหว่างที่ผมเล่าผมก็คิดถึงน้องวาวา อีกแล้ว ตัวผอมก้นงอน หน้าตาสวยน่ารัก หอยก็ฟิต ลีลาเด็ดสุดยอดอีก แล้วผมก็ได้นัดน้องวันเสาร์หน้าครับ คงต้องทรมาณอดกลั้นอีกเกือบอาทิตย์ถึงได้เจอน้อง

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

johnywalker