ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ หอมมันหวานกลมกล่อม

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 21, 2022, 11:29:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigpooh

mighty

dodoza2

นึกว่าแบบจะหวานๆมีผีจริงเรอะ ขอบคุณมากครับ

longman_44

biggiggog

งานนี้เล่นเอาหลอนไปเหมือนกันนะ
ขอบคุณครับ

ryu

อัศวิน รัตนแก้ว

นายแบงค์นี่ตอแหลได้ใจ น่าสงสารน้องกิ่ง ขอให้น้องกิ่งปลอดภัย เล่นของต่ำ อันตราย..

aodpasa

แล้วผีมันจะมาเอาอะไรอีกมั้ยครับ น้องกิ่งไม่น่าขอเลย

ptmgm

mspeed

jackwan01

มาเป็นแนวผีแล้วหรอครับ แต่ก็ลุ้นได้ดีหลายเรื่องเลย

ieaky

เรื่องเล่าที่นำ 2 เรื่องมาผสมผสานการดำเนินเรื่องได้ดีครับ เรื่องนี้คงไม่จบค้างเหมือนเรื่องที่แล้วนะ