ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมย์เสียวนะคะcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 21, 2022, 03:32:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

สวัสดีค่ะ เรื่องของเมย์เกิดในที่ทำงานของเมย์เองค่ะ บริษัทที่เมย์ทำงานอยู่มีแต่ผู้ชายหล่อๆ น่าเย็ดทั้งนั้น แล้วยิ่งพี่เอด้วยแล้ว หล่อมาก เห็นทีไร น้ำหีเยิ้มอยากให้พี่เค้าเย็ดทุกที อยากรู้เหลือเกินว่า ควยจะใหญ่แค่ไหน และในวันนี้ก็ปลอดคนซะด้วย พวกพี่ๆ ออกไปหาลูกค้าข้างนอกหมด เหลือเมย์อยู่ office คนเดียว เลยเปิดเน็ตดูรูปโป๊ และอ่านเรื่องเซ็กซ์ จนเกิดอารมณ์ น้ำเปียกกางเกงในหมดเลย และมันก็ใกล้เลิกงานแล้ว พวกพี่ๆ ก็บอกว่าจะไม่กลับเข้า office แล้ว เลยเข้าห้องน้ำถอดกางเกงในแล้วขึ้นไปบนอ่างล้างหน้าช่วยตัวเองไป นึกถึงหน้าพี่เอไปด้วย ยิ่งทำให้เกิดอารมณ์มาก ถึงกับส่งเสียงร้องครางอย่างสุดเสียง ด้วยความเสียว อื้อ...อ้าซ์...อูยย์...อืยย์ซี้ดส์...โอ๊ว...เสียวจัง น้ำจะแตกแล้ว โอ๊ย ......น้ำหีแตก น้ำหีแตกแล้ว โดยที่ไม่รู้เลยว่า พี่เอเข้ามาใน office และแอบดูตั้งแต่เมื่อไหร่ พอเมย์หายเหนื่อยก็เข้าไปล้างหีในห้องน้ำ ปรากฎว่า พอออกมากางเกงในเมย์หายไป เมย์ตกใจมาก รีบออกจากห้องน้ำไปที่โต๊ะทำงาน พอพี่เอเห็นเมย์ก็บอกว่า พี่เข้ามาเอาเอกสารจ๊ะ รบกวนขอกาแฟแก้วนึงด้วยนะ ตอนนั้น เมย์ใจชื้นเลย คิดว่าพี่เค้าคงไม่เห็นเมย์เล่นเสียวแน่นอน แต่ยังสงสัยไม่หายว่า กางเกงในเมย์หายไปไหน พอเมย์เอากาแฟเข้าไปให้ พี่เอก็ชูกางเกงในเมย์ แล้วถามว่า หานี่อยู่ใช่มั้ย เมย์ตกใจมาก อายมากพูดอะไรไม่ออกเลย พี่เอเลยบอกว่า ถ้าอยากได้คืนต้องมีอะไรแลกเปลี่ยน แล้วเรื่องนี้จะเป็นความลับ ตกลงมั้ย ถึงตอนนี้ไม่ต้องคิดแล้วค่ะ ใครจะอยากให้คนอื่นรู้ล่ะว่า เมย์ทำอะไรไป เลยพยักหน้าตอบตกลง แล้วถามว่าพี่เอจะให้เมย์ทำอะไร พี่เอก็พาเมย์มานั่งที่ขอบโต๊ะ โดยพี่เอนั่งที่เก้าอี้ เมย์ถามพี่เอว่าจะทำอะไรเมย์ พี่เอไม่ตอบแต่เอามือมาลูบขาอ่อนเมย์ ตอนนั้นเมย์ขนลุกไปหมด ตอนนั้นเมย์มีอารมณ์จนน้ำเยิ้มเลยค่ะ พี่เอเริ่มลูบขึ้นมาเรื่อยๆ ขาที่หนีบอยู่ก็ถูกพี่เอจับแยกวางบนพนักเก้าอี้ พอนิ้วไล้สัมผัสกับ หีเมย์ ตอนนี้เมย์ครางออกมาเลยค่ะ ไม่นึกว่าจะเสียวขนาดนี้ พี่เอบอกว่า เยิ้มเชียวนะ แล้วบอกว่าขอพี่นะ อยากเห็นมานานละ พอเมย์พยักหน้าด้วยความเงี่ยน พี่เอยังคงไล้นิ้วขึ้นลง และสัมผัสปุ่มเสียวให้ แล้วเริ่มปลดกระดุมเสื้อเมย์ แล้วดึงเสื้อในขึ้น ปากก็ดูดนม มือข้างนึงขยำนมเมย์ ส่วนอีกมือก็ขยี้ปุ่มเสียวจนเมย์ทนไม่ไหว คราง อือย์......ซีดส์......เสียวจังพี่เอขา เสียว ๆ ดีจัง โอ๊ย...อือย์...พี่เอขา เก่งจัง เมย์เสียวหจัง แล้วพี่เอก็ลงลิ้นกับหีของเมย์ แถมยังเอาแยงเข้าไปในรู หีเมย์อีก ถึงตอนนี้ เมย์แอ่นโคกขึ้นสู้ แถมยังกดหน้าพี่เออีกค่ะ พี่เอบอกหีเมย์น่าเย็ดจัง พอได้ยินเท่านั้นแหละค่ะ น้ำเสียวของเมย์ก็ทะลัก ตัวเกร็ง ร้องซี้ดส์...โอ๊ย...แตกแล้ว แตกแล้ว พี่เอก็ดูดเลียให้เมย์ใหญ่ จนเมย์ทนไม่ไหวมีอารมณ์อีกครั้ง คราวนี้ พี่เอขอให้เมย์ดูดควยให้บ้าง ซึ่งเป็นความใฝ่ฝันของเมย์มานานแล้วที่จะได้เห็นควยของพี่เอ ควยของพี่เอไม่ทำให้ผิดหวังเลย ใหญ่ขนาดน้องๆ ข้อมือเลยค่ะ เอาเข้าปากได้แค่ครึ่งโคน กำแทบไม่มิด เมย์ดูดเลียควยของพี่เอให้อย่างเต็มใจ แถมเจ้าลูกเงาะของพี่เอก็ไม่เว้น จนพี่เอทนไม่ไหว พูดคำหยาบออกมาว่า ดูดเก่ง โคตรเงี่ยนเลย โอ๊ย...อืยย์ ...ดูดเก่งอย่างนี้เงี่ยนมากล่ะสิ ขอเย็ดหีทีเถอะวะ เมย์ยิ่งได้ยินยิ่งมันส์ในอารมณ์ยิ่งดูดแรงขึ้น จนพี่เอทนไม่ไหว บอกให้เมย์โก้งโค้งขอเย็ดท่าหมา พี่เอเป็นคนเสร็จช้าค่ะ เย็ดไป พูดคำหยาบไป ถามว่า เงี่ยนมั้ย ควยใหญ่มั้ย อร่อยมั้ย เงี่ยนมากใช่มั้ย จะเย็ดให้ลืมไม่ลงเลย หีดีอย่างงี้ ข้าชอบ ตอดรัดดี แหกหีกว้าง ๆ หน่อย เด้งสู้ด้วย ข้าชอบ บอกตรง ๆ เลยค่ะ พี่เอเย็ด ท่านี้ มันเข้าลึกจริงๆ ยิ่งพูดคำหยาบแบบนี้ยิ่งได้อารมณ์สุด ๆ จนเมย์เสร็จไปอีกรอบ แต่พี่เอยังไม่เสร็จ บอกให้เมย์เปลี่ยนท่า ให้เมย์ขึ้นคร่อมเอง เมย์ขย่มลงแรงเท่าไหร่ พี่เอก็เด้งสวนขึ้นมาแรงเท่านั้น แถมยังเอามือมาช่วยเขี่ยติ่งเสียวให้อีก เมย์เสร็จไปอีกครั้งค่ะ แล้วพี่เอก็กระซิบบอกให้เปลี่ยนท่า โก้งโค้งแหก หีกว้าง ๆ เหมือนเดิม เมย์นึกว่า จะเล่นท่าเดิม แต่ที่ไหนได้ พี่เอเข้าข้างหลังเมย์ค่ะ เมย์กรี๊ดลั่นเลย มันเจ็บมากค่ะ พี่เอเลยกดไว้เฉย ๆ แล้วบีบนม เขี่ยติ่งเสียวให้จนหายคับแน่น แล้วค่อยๆ กระเด้าช้าๆ ก่อน แล้วเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อย ๆ จนพี่เอใกล้เสร็จก็เอานิ้วเย็ดหีเมย์ช่วยให้เสียวเพิ่มขึ้นอีก จนพี่เอร้องไม่ไหวแล้ว จะเสร็จแล้ว เย็ดมันส์จริงๆ เสียวจริง ๆ เมย์ก็ใกล้จะออกอีกแล้ว เลยเด้งสวนกลับไป พี่เอยิ่งชอบใจ บอกเย็ดอีนี่ มันส์จริง ๆ ต้องให้เย็ดทุกวันนะ หีก็ดี เย็ดก็มันส์ อร่อยควยจริงๆ แล้วพี่เอก็กระแทกแรงๆ จนเมย์ร้องจะเสร็จแล้ว จะออกแล้ว จะออกแล้ว พี่เอบอกรอพี่ด้วย ใกล้แล้ว ใกล้แล้ว โอ๊วว....แล้วฉีดน้ำเงี่ยนใส่ร่องก้นเมย์จนเมย์กรี๊ด แล้วพี่เอก็เย็ดรูหีอีกรอบ แล้วเมย์ก็ฟุบหน้าลงตรงนั้น พี่เอเองก็ฟุบหน้าลงหลังเมย์ แล้วอยู่ๆ ก็พลิกตัวเมย์ให้หงายขึ้นข้างบน แล้วจับให้เมย์หันหน้ามาโดยที่ควยไม่หลุดออกมาจากก้นเมย์เลยค่ะ พี่เอแรงเยอะจริงๆ น้ำออกแล้วยังมีแรงกระเด้าเมย์อีกตั้งหลายที จนเมย์บอกไม่ไหวแล้ว เมย์หมดแรงแล้วนะ พี่เอบอกเดี๋ยวสิ กำลังมันส์เลย แต่ก็ยอมให้เมย์นอนพัก โดยพี่เค้านอนจูบปาก ดูดนมเมย์ ไปเรื่อยๆ แล้วอยู่ๆ ก็อุ้มเมย์ขึ้นแล้วเอาควยใส่รูหีเมย์ กระเด้าเมย์ในท่าลิงอุ้มแตงไปรอบๆ ห้อง ท่านี้ เมย์เสียวมาก พี่เอยิ่งชอบใจกระเด้าแรงจนพี่เอพุ่งน้ำเงี่ยนใส่รู หีเมย์ เป็นอันว่าพี่เอเสร็จไป 2 รอบ เล่นเอาเมย์หมดแรง แต่เมย์มีความสุขมากที่สุดเลยค่ะ ที่ได้เย็ดกับควยพี่เอ หลังจากใส่เสื้อผ้ากันเรียบร้อย พี่เอบอกเดี๋ยวไปส่งที่บ้าน แต่เมย์หิวข้าวมาก จึงแวะกินข้าวกันก่อน ระหว่างทางกลับบ้านพี่เอสารภาพว่า ฝันว่าเย็ดเมย์ทุกคืนเลย ไม่นึกว่าเมย์จะเย็ดมันส์ขนาดนี้ วันนี้พี่มีความสุขมาก และขอต่อในรถอีก 1 ยก ไม่รู้ไปเอาแรงมาจากไหน แต่เรื่องอย่างนี้ เมย์ไม่ยั่นอยู่แล้วค่ะ ถึงไหนถึงกัน เพราะเมย์ชอบโดนเย็ดมากค่ะ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

johnywalker

::HoHo:: เจอของดีแบบนี้ถูกใจสินะครับ