ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 105 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 22, 2022, 10:26:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rivermoon

KengNaJa

พ่อทศมองการณ์ไกลด้วย มีการคิดเผื่อไว้อีก น่ากลัวนะครับเนี่ย
ว่าแต่จะลืมโทรหาเหมียวมั้ยน้ออ5555

Mix_Xer

จริงอย่างที่แทโฮพูด มีคนเก่งๆคอยสอนให้เยอะขนาดนี้ แต่โทนกลับไม่ดึงความรู้กับประสบการณ์ที่มีมาใช้เลย

yaguza

พ่อทศนี่ อ่านเกมส์ไว้ขาดมาเลย รู้ว่สทางนั้นจะมาทางไหน ไปทางไหน

polltoys

kingome

กางโต๊ะรอบเช้าคับ เทพโทนน่าจะงานเข้ากว่าเดิมเยอะเลย
ขอบคุณที่แบ่งปันคับ

number6

อย่าลืมโทรหาเหมียวนะ ไหนๆก็ติดพันหลายคนแล้ว รับเหมียวเข้าอ้อมอกอ้อมใจอีกสักคนเนอะ คิดถึงสามสาวแล้วแหะ ใกล้จบงานแล้วจะมีชุดใหญ่ไหมนะ ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

porchai

ขอบคุณครับ
นายโทน สรุปว่ารอดมือพี่ฮยอน อาเสียแล้วอดเลย

gamokung

วีรกรรมพ่อทศน่าจะเยอะ คนเกรงบารมี ว่าแต่โทนเถอะอย่าลืมนัดเหมียว จะได้พักผ่อนจริงไหม

sun_307

ไม่ธรรมดาแน่ๆ พ่อทศ+แม่ทิพย์ นี่คงระดับโคตรเจ้าพ่อ เทพโทนเลยโดนกันออกมาไม่ให้รู้มาก

××Mon××

ไปบ้านเลยท่านโทนเผื่อเจอเสี่ยที่ชอบไปกินเหล้าน้านเกะ ผมว่าต้องเกี่ยวข้องกับพ่อทศแน่ๆ