ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ รีเวดดิ้ง

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 24, 2022, 11:05:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neimuchan

พ่อสามีน่าจะพอมีวิชา แต่จะให้ผีทำคนท้องนี่มันเหนือเกินไปละ อาจจะแค่พ่อผัวลวงตา ว่าเป็นผัว มากกว่า

นะ นี่มัน reverse โอยาโกะด้ง.......
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

review1972

สนุกมากครับ อ่านแล้วเดาไม่ได้เลยว่าเรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อไป เทพจริงๆขอบคุณมากครับ

AssSin01

พ่อตานี่แหละผมว่า 55555 เอาน่ะ ทำไงได้ ลูกสะใภ้มันหอม

talaxman

Man_On_The_Moon

ผีจริงหรือคนปลอมมาเป็นผีล่ะเนี่ยงานนี้

Ratpoom mini

Suttikarn Suttikarn

เติมเต็มภรรยาได้ดีมาดคุณเอ ว่าแต่ใช้วิธีไหนละเนี่ยย

kyouma

grabungza

หรือจะไม่ใช่ผีเพราะทำให้ท้องได้ด้วย พ่อตาทำอะไรหรือเปล่า เขียนได้สนุกน่าติดตามมากครับ

chanky2007

แล้วยังไงต่อ พ่อร่ายมนต์หรือยังไงกัน

เสียดายตอนเดียวจบ

ขอบคุณครับ

จบสวย แต่น่าจะยืดเรื่องได้เยอะครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

♤judas♤

น่าแปลกที่แป้งท้องแล้วพี่เอยังตกใจแล้วมาได้เฉพาะตอนกลางคืนหรือจริงๆแล้วพ่อตาปลอมตัวมาหรือเปล่า

pppom

therasak

ดีใจนะครับที่ได้อ่านสำนวนละเมียดละไม​แบบนี้อีกครั้ง​ ถ้าหายไปอีกก็คงเสียดายและเสียใจ​ แต่เคารพในการตัดสินใจ​ของผู้เขียนครับ