ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ รีเวดดิ้ง

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 24, 2022, 11:05:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamic

win2910029

เป็นเรื่องเหนือจริงๆ อยากรู้เลยว่าพี่เอกลับมาได้ยังไง น่าสนใจมาก

mendark

พอมีเรื่องผีมาเกี่ยวข้อง มีความกลัวมากกว่าความอยาก

อ่านจนจบแล้วอึ้งเลย

taetaetae277

pukkung

::Angry::พ่อผัวน่าจะแค่ปลอบใจ พอสุดท้ายเลยตามเลย แต่ที่สงสัยลูกสะใภ้จำสามีไม่ได้

ieaky

เนื้อเรื่องแปลกแหวกแนวดี เสียดายที่เป็นเรื่องสั้นตอนเดียวจบ น่าจะมีต่อซัก 3-5 ตอนแบบค่อย ๆ เฉลยปม สามีที่ตายไปเป็นผีไม่น่าจะมีอะไรกับแฟนสาวได้โดยความเป็นจริง งานนี้คงมีอะไรเกี่ยวข้องกับพ่อสามีแน่ ๆ เป็นกำลังใจให้คนเขียนครับ ขอให้มีผลงานดี ๆ น่าติดตามแบบนี้ให้เราได้เสพเรื่อย ๆ นะครับ

lukpuman

โอ๊ยยยยเนื้อหาแปลกใหม่ลุ้นๆๆๆไชอบครับ แนวนี้ขอบคุณนะครับ

pui10000

พ่อของลูกน้องแป้งจะเป็นใครลุ้นต่อครับ

Peth

ชอบแนวลึกลับแบบนี้มากๆเลบนะ ลุ้นว่าเอตือตัวอะไรกันแน่ทำไมถึงกลับมาได้

xonly-1565

Agalos von Stresermann

แนวไหนเนี่ย สวมรอยหรือไสยศาสตร์
มีผีมาเกิดเป็นลูก ครอบครัวนี้มีแฝดหน่าเหมือนเอมาสวมรอย

peach701

เป็นเนื้อเรื่องที่แปลกแหวกแนวดีครับ

devilzoa

เอ แบบนี้ท้องได้หรอ 555+สงสัยเป็นพ่อหรือป่าว

piya kanakit