ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ผมกับเพื่อน cop

เริ่มโดย rroyz, ตุลาคม 15, 2022, 10:18:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

ไม่ น่าเชื่อจริงๆครับว่าเรื่องราวต่อไปนี้จะเกิดขึ้นในครอบครัวของผมเอง เรื่องมีอยู่ว่า ผมชื่อ"สน"ครับ อายุ 14 ปี ตอนนี้เรียนอยู่ที่โรงเรียนมัธยมแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ ซึ่งไม่ไกลจากบ้านผมเท่าไรนัก ปัจจุบันผมอาศัยอยู่กับแม่ตามลำพัง 2 คนที่บ้านเนื่องจากพ่อผมเสียไปหลายปีแล้วด้วยโรคมะเร็งแต่ท่านก็ได้ทิ้งมรดก ไว้มากมายจนแม่ผมไม่ต้องทำงานก็สามารถเลี้ยงดูผมได้สบายๆ แม่ของผมชื่อ"ก้อย"ครับ เธออายุแค่ 32 ปีเท่านั้นเพราะเธอมีผมตั้งแต่ยังอายุไม่มาก แม่ผมเป็นคนสวยมากครับ ผิวขาวสะอาดสะอ้านตามแบบผู้ดี หน้าตาน่ารัก ที่สำคัญหุ่นยังเหมือนนางแบบอีก ด้วย เรียกได้ว่านมเป็นนม ก้นเป็นก้นเลยทีเดียว พอรู้ว่าแม่ผมเป็นหม้ายแล้วก็มีทั้งหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่เข้ามาจีบเธอไม่ขาด สายแต่แม่ผมก็ปฏิเสธกลับไปทุกราย นั่นคงเป็นเพราะเธอคงกลัวว่าผมจะรับพ่อใหม่ไม่ได้เธอจึงครองตัวเป็นโสด เรื่อยมาจนทุกวันนี้ นอกจากที่บ้านจะมีผมกับแม่ 2 คนแล้ว ก็ยังมีคนอีกคนที่แวะเวียนมาหาเป็นประจำจนกลายเป็นสมาชิกของบ้านเราไปโดย ปริยาย นั่นก็คือเพื่อนสนิทของผมที่ชื่อ"เต๋า"ครับ เราเรียนอยู่ชั้นเดียวกันแถมบ้านยังอยู่ใกล้กันด้วยเราจึงสนิทกันมาก เต๋าเป็นลูกกำพร้าครับเขาอาศัยอยู่กับตายายเพราะถูกแม่ทิ้งตั้งแต่เด็ก ทำให้แม่ผมเกิดความสงสารและเอ็นดูเต๋ามากพอๆกับผม ทุกเช้าเจ้าเต๋าจะมาทานข้าวที่บ้านผมเป็นประจำเพราะตายายของมันอายุมากแล้ว แม่จึงอยากจะแบ่งเบาภาระให้กับที่บ้านเต๋าบ้างจึงรับอาสาเตรียมข้าวเช้าให้ แทน เจ้าเต๋าจึงมาทานข้าวเช้าที่บ้านผมตั้งแต่ 7 โมงทุกวันจากนั้นจึงออกไปโรงเรียนพร้อมผมช่วงใกล้ 8 โมงเป็นอย่างนี้มาหลายปีแล้ว โดยที่ผมไม่ทันสังเกตเลยว่าแม่และเพื่อนรักของผมนั้นเริ่มสนิทกันมากจนผม ต้องแปลกใจในภายหลัง ปกติแล้วแม่ผมเธอจะเป็นคนรักสวยรักงามจึงทำให้เธอดูแลตัวเองอยู่เสมอ แถมยังแต่งตัวเก่งด้วยโดยเธอมักจะสวมใส่เสื้อผ้าที่ดูเซ็กซี่ชวน มองไม่เว้นแม้แต่ตอนที่อยู่บ้าน จึงทำให้ทั้งผมและเจ้าเต๋าโชคดีได้เห็นของดีของแม่ผมอยู่เสมอ อย่างเช่นวันนี้แม่ผมก็แต่งตัวน่ามองอีกตามเคยแม้จะใส่เพียงเสื้อยืดบางๆสี ขาวธรรมดาก็ดูเซ็กซี่ได้ เพราะมันบางเสียจนเห็นลึกไปถึงบราลูกไม้สีชมพูอ่อนของเธอเลยทีเดียว ส่วนกระโปรงของเธอนั้นก็เป็นกระโปรงยีนส์ที่สั้นมากจนเธอลุกนั่งทีไรต้อง ปล่อยหวอออกมาทักทายพวกผมทุกที ซึ่งก็เป็นกางเกงในลูกไม้สีเดียวกับบราของเธอนั่นเองเซ็กซี่มากครับเพราะ เป็นแบบซีทรูด้วยทำให้เห็นไปถึงไรขนของเธอเลย ได้เห็นทั้งบราทั้งกางเกงในแม่ผมแบบนี้พวกผมเลยจินตนาการได้เลยว่าถ้าเธอถอด เสื้อยืดและกระโปรงออกภาพของเธอจะออกมาเป็นยังไง นึกขึ้นมาทีไรไอ้หนูผมงี้แข็งขึ้นมาทุกที วันนั้นทั้งผมและเจ้าเต๋าเลยไม่ได้กินข้าวกันสักเท่าไหร่เพราะมัวแต่ชมชุด ชั้นในลูกไม้ตัวสวยของเธอจนจุใจและก็เป็นแบบนี้อยู่เป็นประจำครับจนพวกผมรู้ หมดว่าแม่ผมมีชุดชั้นในแบบไหนบ้างหากวันไหนมีชุดชั้นในแบบหรือสีที่ชอบพวกผม ก็จะตื่นเต้นกันเป็นพิเศษ (ผมชอบสีขาวส่วนเจ้าเต๋าชอบสีดำ) ซึ่งตัวผมเองก็ไม่ได้คิดอะไรหรอกครับเพราะยังไงก็เป็นแม่ลูกกัน ที่ผ่านมาก็แค่นึกสนุกแอบมองให้ตื่นเต้นเล่นเฉยๆ แต่สำหรับเจ้าเต๋าแล้วมันคงตรงกันข้ามเพราะเดี๋ยวนี้ผมเห็นมันเป้าตุงทุกที ที่เห็นหวอแม่ผมและต้องแอบไปชักว่าวหลังบ้านเพื่อสำเร็จความใคร่ทุกครั้ง นอกจากนี้มันยังชอบเข้าไปกอดแม่ผมจากทางด้านหลังด้วย กอดอย่างเดียวผมก็ไม่ได้ว่าอะไรแต่มันกลับอัดท่อนเอ็นเข้าง่ามก้นงอนๆของแม่ ผมพร้อมกับบดสะโพกเข้าหาก้นของเธอทุกครั้งไป (คงเสียวดีพิลึกเลยครับเพราะก้นแม่ผมนั้นทั้งนุ่มทั้งงอนน่าสอดใส่มาก) แต่แม่ผมกลับไม่เคยว่าอะไรมันเลยสักครั้ง ซึ่งอาจเป็นเพราะเธอคิดว่ามันเป็นลูกอีกคนหนึ่งเลยไม่ได้มองมันในแง่ร้าย ส่วนตัวผมเองก็เข้าใจเพราะผมและเจ้าเต๋าเริ่มที่จะโตเป็นหนุ่มแล้วก็ย่อม ต้องมีความต้องการทางเพศเป็นธรรมดา และก็คงจะไม่มีอะไรเลยเถิดไปกว่านี้ผมจึงปล่อยเลยตามเลยไม่ได้ว่าอะไรมัน เช่นกัน หลังจากวันนั้นมาเจ้าเต๋าก็ไม่ได้มาทานข้าวเช้าที่บ้านผมอีกเลยครับ โรงเรียนก็ไม่ค่อยได้ไป ผมจึงแปลกใจมากเพราะปกติมันจะชอบมาป้วนเปี้ยนแถวแม่ผมเพื่อหาเศษหาเลยกับเธอ เป็นประจำ พอมันหายไปแบบนี้ผมก็เลยไม่สบายใจเพราะกลัวมันจะไปติดเกมส์หรือติดยาแบบที่ เด็กสมัยนี้นิยมกัน แต่ก็ยังไม่ได้เจอกับเจ้าเต๋าเสียทีจึงไม่มีโอกาสได้คุยกัน จนผ่านไปหลายอาทิตย์เจ้าเต๋าก็ไม่มีทีท่าว่าจาหาที่บ้านผม ส่วนแม่ผมก็ยังเตรียมอาหารไว้อีกชุดหนึ่งเผื่อไว้ให้เจ้าเต๋าทุกครั้งจนผม ต้องบอกเธอว่าเจ้าเต๋าคงไม่มาแล้วต่อไปไม่ต้องเตรียมข้าวเผื่อมันก็ได้ แม่ผมก็ได้แต่ยิ้มรับโดยไม่ได้พูดอะไร ซึ่งผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรและออกไปโรงเรียนตามปกติ แต่หลังจากออกจากบ้านมาได้ประมาณ 10 นาทีผมก็นึกได้ว่าลืมการบ้านที่ต้องส่งวันนี้ไว้ที่บ้านผมจึงต้องย้อนกลับมา เอา และเมื่อถึงบ้านผมก็ได้รู้ความจริงว่าเจ้าเต๋ามันหายไปไหน เมื่อมาถึงบ้านผมเปิดประตูรั้วเข้าไปก็เห็นรองเท้านักเรียนของ เจ้าเต๋าถอดอยู่หน้าประตูบ้าน ผมเกือบจะตะโกนเข้าไปทักมันเหมือนกันแต่ก็มาเห็นภาพที่ทำให้ผมแทบสิ้นเสียง ตะโกนเสียก่อน นั่นก็คือภาพของเจ้าเต๋าที่กำลังเปลือยกายท่อนล่างนั่งกุมท่อนเอ็นอยู่ที่ โซฟาและที่ตกใจยิ่งกว่าก็คือที่ใกล้ๆกันมีแม่ผมซึ่งใส่ชุดแสคบางๆสีฟ้านั่ง คุกเข่าอยู่กับพื้นกำลังดูดเลียท่อนเอ็นของเจ้าเต๋าอย่างเอร็ดอร่อย ด้วยความตกใจจะเข้าไปขัดจังหวะทั้งคู่ก็ไม่กล้าผมจึงได้แต่แอบดูทั้งคู่อยู่ เงียบๆข้างประตูโดยที่ทั้งคู่ไม่รู้ตัวเลย แม่ผมใช้ปากเก่งมากครับทำเอาเจ้าเต๋าต้องทำปากจู๋ร้องอูยๆเป็นระยะ ไม่นานท่อนเสียวของเจ้าเต๋าก็พองเต็มที่ขนาดของมันใหญ่และยาวมากครับน่าจะ เกือบ 8 นิ้วได้ ผิดกับขนาดของเด็ก 15 ทั่วไปอย่างผมลิบลับ เมื่อแม่ผมเลียต่ำว่าถึงไข่เจ้าเต๋าก็ถึงกับหุบขาทันทีมันคงเสียวมากจริงๆ จึงบอกให้แม่ผมหยุดเพราะกลัวน้ำแตกก่อน พอพูดจบแม่ผมยังไม่ทันได้เงยหน้าขึ้นมามันก็ผลักแม่ผมนอนหงายกับพื้นแล้ว พร้อมกับถลกกระโปรงแม่ของผมขึ้นมาที่เอว วันนี้แม่ผมใส่กางเกงในลูกไม้สีขาวสีโปรดของผมเสียด้วยแต่ยังไม่ทันได้ชื่น ชม เจ้าเต๋าก็จัดการแยกขาทั้งสองข้างของเธอออกจากกันแล้วแทรกตัวเข้าไปในหว่าง ขาของแม่ผมทันทีจนผมต้องเปลี่ยนที่ไปแอบดูที่หน้าต่างแทน เพื่อให้เห็นพฤติกรรมของทั้งคู่ชัดขึ้น แค่ชั่วอึดใจเดียวเจ้าเต๋าก็เอาท่อสืบพันธุ์จ่อที่หว่างขาแม่ผมแล้ว มันเบี่ยงเป้ากางเกงในของแม่ผมไปข้างหนึ่งจนร่องสวาทสีชมพูอ่อนของแม่ผม ปรากฏแก่สายตา โดยไม่ทันที่แม่ผมจะขัดขืนมันก็ทิ่มท่อนเอ็นเข้าไปในร่องยาวนั้นทันที ผมตื่นเต้นมากที่เห็นหัวเห็ดบานๆของเจ้าเต๋ากำลังจมเข้าไปในช่องคลอดของแม่ ผมแต่ก็เข้าไปได้แค่ส่วนหัวเท่านั้นเพราะแม่ของผมผลักมันออกก่อน ไม่ใช่ว่าเธอจะขัดขืนหรอกครับ ที่เธอไม่ยอมเพราะเธอต้องการให้มันสวมถุงยางเท่านั้นเองเธอบอกว่าวันนี้ไม่ ใช่วันปลอดภัยยังไงก็ต้องป้องกันไว้ก่อน เจ้าเต๋าทำหน้าไม่พอใจแต่ก็ยอมสวมถุงยางแต่โดยดี จากนั้นแม่ผมก็ค่อยๆถอดเสื้อผ้าตัวเองออกและรูดกางเกงในลูกไม้สีขาวตัวจิ๋ว ลงมาที่ข้อเท้าด้วยเพื่อไม่ให้เกะกะ พอเจ้าเต๋าสวมถุงยางเสร็จเธอก็ขึ้นไปคลานบนโซฟาแล้วโก่งก้นให้มันทันทีราว กับรู้งานจนร่องเสียวของเธอเผยอออกจากกันเล็กน้อยเหมือนเชิญชวนให้เจ้าเต๋า เข้าไปผสมพันธุ์ เจ้าเต๋าไม่รอช้ารีบประคองท่อนเอ็นอันใหญ่เข้าไปสนองตัญหาของเธอทันทีด้วย การเข้าไปบรรจงสอดใส่ท่อนเอ็นเข้าไปในรูรักแม่ผมอย่างใจเย็นแล้วค่อยๆ ซอยอยู่ปากหลุมเพื่อให้ร่องเสียวของแม่ผมปรับขนาดรับกับท่อนเสียวอันใหญ่ของ มันได้ เมื่อน้ำหล่อลื่นของแม่ผมไหลออกมามากขึ้นเจ้าเต๋าก็ถือโอกาสเร่งความเร็ว ขึ้นแล้วกดเข้าไปทีละน้อยจนท่อสืบพันธุ์ขนาด 8 นิ้วของมันจมเข้าไปในตัวแม่ผมจนหมด เมื่อทุกอย่างเข้าที่เจ้าเต๋าก็จัดการกระเด้าแม่ผมแบบไม่ยั้งราวกลับตายอด ตายอยากมานานจนแม่ผมร้องครางลั่น แต่ถึงกระนั้นเธอก็ยังเด้งก้นรับการกระแทกของเจ้าเต๋าตลอดเวลาจนในที่สุดแม่ ผมก็พ่ายแพ้ถึงสวรรค์ล่วงหน้าไปก่อน

ตอนนี้แม่ผมอ่อนปวกเปียกไปหมดไม่มีแรงแม้แต่จะขัดขืนไม่ว่าเจ้าเต๋าจะจับแม่ผมเอาในท่า ไหนเธอก็ยอมไปเสียหมด ทั้งคู่เปลี่ยนไปเอากันท่ายากๆอีกหลายท่าแต่ไม่ว่าจะเป็นท่าไหนเจ้าท่อนเอ็น อันใหญ่ก็ทำให้แม่ผมเสร็จทุกครั้ง จนกลับมาที่ท่ากวางเหลียวหลัง ระหว่างที่เปลี่ยนท่าผมแอบเห็นเจ้าเต๋าแอบถอดถุงยางออกก่อนที่จะแอบสอดใส่ เข้าไปในตัวแม่ผมอีกครั้งโดยที่เธอไม่ทันสังเกตเห็น แต่ผมก็ไม่กล้าเข้าไปห้ามเพราะกลัวแม่ผมจะอับอายจึงได้แต่เลยตามเลย พอเจ้าเต๋าสอดท่อเข้าไปจนมิดมันก็กระเด้าแม่ผมอย่างไม่ลืมหูลืมตาจนแม่ผมถึง กับเข่าอ่อนต้องทรุดตัวลงกับโซฟา เจ้าเต๋ามันคงกะจะเผด็จศึกแม่ผมคราวนี้แน่ๆผมคิดในใจ และก็เป็นเช่นนั้นจริงๆหลังจากที่เจ้าเต๋าร่างกระตุกอย่างรุนแรงหลายครั้ง พร้อมกับกอดแม่ผมแน่น นั่นคงเป็นสัญญาณว่าเจ้าเต๋าได้ทำภารกิจการผสมพันธุ์เสร็จสิ้นและได้ปล่อย ลูกๆของมันเข้าไปในท้องของแม่ผมแล้ว เจ้าเต๋ายังคงกอดแม่ผมไว้โดยที่ยังไม่ดึงท่อนเอ็นออกและจับแม่ผมพลิกมานอนบน ตัวมันแล้วนอนกอดจูบกันหลังจากนั้น โดยที่แม่ผมไม่รู้เลยว่าเจ้าเต๋ามันได้ฉีดน้ำเชื้อเข้าไปในตัวเธอแล้วและยัง พยายามยกสะโพกของแม่ผมตลอดเวลาเพื่อไม่ให้ลูกๆของผมไหลออกมา มันคงอยากให้แม่ผมท้องกับมันจริงๆครับผมคิดในใจ หลังจากทั้งคู่นอนกอดจูบกันในท่านั้นสักพัก ท่อนเอ็นของเจ้าเต๋าก็ชาร์ทไฟเสร็จและพร้อมทำงานอีกครั้ง มันเริ่มเลื้อยเข้าออกร่องเสียวแม่ผมอย่างช้าๆจนไวขึ้นเรื่อยๆพอสิ้นเสียง ครางของแม่ผมอีกรอบเจ้าเต๋าก็ฉีดน้ำเชื้อเข้าไปเป็นรอบที่สองหลังจากนั้น ทุกอย่างก็เข้าสู่ภาวะปกติ แม่ผมนอนพักจนหายหอบก็ผลักเจ้าเต๋าออกโดยที่มันไม่ค่อยเต็มใจนักโดยที่เธอ ไม่ได้สังเกตเลยว่ามีน้ำขุ่นๆไหลออกมาจากช่องคลอดเธอเป็นทางระหว่างที่เธอ เดินเข้าไปอาบน้ำ วันนั้นแม่ผมกับเจ้าเต๋าร่วมรักกันไม่ต่ำกว่า 10 ครั้งเรียกได้ว่าตลอดทั้งวันเลยก็ว่าได้ทั้งคู่แข็งแรงมากครับเอากันโดยไม่ รู้จักเหน็ดเหนื่อย ส่วนผมก็ชักว่าวจนน้ำแตกไปหลายครั้งเช่นกันเพราะทนไม่ไหวจริงๆ จากนั้นมาเจ้าเต๋าก็ยังแอบมาสนองตัญหาให้กับแม่ผมอยู่เสมอโดยที่เจ้าเต๋าก็ ยังพยายามที่จะหลั่งข้างในแม่ผมหลายครั้งจนโดนเธอจับได้ก็เลยโดนยื่นคำขาด ว่าถ้าหากจะทำแบบนี้อีกแม่ผมจะไม่ให้มันเอาเลยมันก็เลยหน้าจ๋อยไป (แต่สะโพกก็ยังกระเด้าต่อ) ส่วนผมก็คงต้องยอมทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นล่ะครับเพราะยังไงซะมันก็เป็นความสุข ของเธอ เพื่อแม่ผมทำได้เสมอ
แม่หลับเป็นเสร็จ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ไม่น่ายอมน้อยหน้าเพื่อนนะ  น่าจะขอมีส่วนร่วมเย็ดแม่ด้วยเลย  แบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกัน  หรือเย็ดสองควยในรูเดียว  ให้แม่หายเงี่ยนเลย