ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมื่อต้องเป็นพระเอก AV ครั้งแรก cop

เริ่มโดย rroyz, ตุลาคม 25, 2022, 04:37:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ชาวเว็บเสียวทุกคน ผมชื่อ เอ นะครับ ตอนนี้ทำงานเป็นบาร์เทนเดอร์อยู่ที่ญี่ปุ่น เมืองโยโกฮามา ได้ 4 ปีแล้วครับ เรื่องราวของผมที่จะนำมาเล่าให้เพื่อน ๆ ฟังมันเกิดกับผมเมื่อปีที่แล้วนี่เองครับ ถือเป็นประสบการณ์ที่ยากจะลืมเลือนสำหรับผมจริง ๆ ผมอาจจะยังเล่าไม่เก่งเท่าไรแต่จะพยายามถ่ายทอดทุกเม็ดทุกอารมณ์ให้เพื่อน ๆ ได้นึกภาพตามนะครับ

ตอนแรกผมทำงานเป็นพนักงานบริษัทเล็ก ๆ ทั่วไปเลยครับ เงินเดือนไม่ได้มากอะไร ยิ่งอยู่ในเมืองหลวงเงินเก็บไม่ต้องพูดถึง ผมเลยไปทำงานเป็นบาร์เทนเดอร์ในบาร์ของเพื่อนสมัยเรียนเป็นงานเสริม จนได้รู้จักกับเพื่อนของเพื่อน เป็นลูกครึ่งญี่ปุ่น เขาเปิดบาร์ที่ญี่ปุ่นเหมือนกันบอกว่ากำลังขาดคนพอดี และรู้สึกชอบฝีมือของผม จึงชักชวนให้ผมไปทำงานกับเขา เราถามเรื่องค่าจ้างและลักษณะการทำงานเสร็จเรียบร้อยผมก็ตัดสินใจได้ไม่ยากครับ ถึงญี่ปุ่นจะค่าครองชีพสูง แต่เงินเดือนก็สูงตามกัน ผมสามารถมีเงินเหลือเก็บให้พ่อแม่แน่นอน ผมจึงทำเรื่องและไปทำงานที่นั่น

การใช้ชีวิตที่ญี่ปุ่นเป็นเรื่องน่าตื่นเต้นสำหรับคนไทยแบบผม แต่ชีวิตผมก็เริ่มเข้าที่ขึ้นเรื่อย ๆ และดูเหมือนว่าความท้าทายจะเข้าหาอย่างไม่หยุดหย่อน เพราะผมดันไปได้รู้จักกับผู้หญิงลูกครึ่งเมกา-ญี่ปุ่น คนหนึ่งชื่อ เซโกะ ครับ เธอเป็นผู้หญิงที่เซ็กซี่มาก หุ่นไม่เหมือนผู้หญิงญี่ปุ่น นมเป็นนม ตูดเป็นตูด สะโพกผาย ผิวขาว คงเป็นเพราะความเป็นเมกันเกิร์ลของเธอด้วย ทำให้ผมไม่อาจละสายตาไปจากเธอได้ ผมเห็นเธอมาคนเดียวก็เลยหยอดไปดอกใหญ่หวังจะได้เคลมเธอในคืนนี้ แต่เธอก็เป็นผู้หญิงฉลาดและรู้ทันผมไปหมด แต่สุดท้ายเหมือนว่าเราทั้งคู่จะต่างตกหลุมที่ต่างฝ่ายต่างขุดเอาไว้เข้าอย่างจัง ผมไปจบกับเธอที่ห้องพักของเซโกะครับ เธอเป็นผู้หญิงที่เข้าใจความรู้สึกของผู้ชายได้ดีมาก ใช้ปากใช้ลิ้นเก่งจนผมหัวใจเต้นรัวไม่เป็นจังหวะ แทบขาดใจอยู่ตรงนั้น เธอบอกว่าผมเล่นเสียวเก่ง และได้แนะนำงานให้ เป็นงานเล่นหนังโป๊กับสาวญี่ปุ่นครับ

เอาจริง ๆ ถ้าผู้ชายคนไหนได้ยินแบบนี้ก็แทบจะรีบตกลงเลยใช่ไหมครับ ได้ทั้งเงินได้ทั้งเย็ดสาวโมเอะ ๆ แต่ความจริงมันมีอะไรมากกว่านั้นครับ ผมทำท่าลังเลแต่เซโกะก็คะยั้นคะยอจนได้ เธอนัดผมในอีก 2 วันต่อมาที่ห้องพักอีกที่หนึ่งบอกว่าเป็นออฟฟิศ

ขอสารภาพเลยว่าตอนนั้นผมแอบหวั่นใจนิด ๆ ที่คนแปลกหน้าชวนมาทำงานอะไรแบบนี้กลัวจะเป็นมิจฉาชีพอะไรแบบนี้ แต่ความจริงแล้วมันไม่ได้เป็นแบบนั้นเลยครับ ทีมของเซโกะทำงานเป็นมืออาชีพมาก วันนั้นเป็นการถ่ายฉากเสียว ๆ ของหนังโป๊แนวครูนักเรียนครับ ผมรับบทเป็นครูหนุ่มที่ต้องมาจับนักเรียนสาวเอาในห้องสมุดครับ คู่ขาของผมเป็นสาวญี่ปุ่นรูปร่างนี่อย่างแจ่มเลยครับ เธอชื่อ นามิ อายุ 19 ปี หน้าตาน่ารัก หน้าอกหน้าใจที่ทะลักออกจากเสื้อนักเรียนจนเสื้อแทบจะปริออกมาเลย แค่เห็นผมก็แทบอดใจไม่อยู่แล้ว

ตอนนั้นผมเข้าใจว่าเราไม่ต้องมีอะไรกันจริง ๆ จะใช้เป็นมุมกล้องทำเอาแต่ที่ไหนได้เซโกะให้ผมจับหญิงเย็ดสด ๆ ให้กล้องดูสะได้ นามิเองก็บอกว่าไม่เป็นอะไรเพราะเอาจริง ๆ เธอก็อยากลองหนุ่มไทยแบบผมเหมือนกัน ผมก็งงสิครับว่ามีอะไรแบบนี้ด้วยหรอ แต่ก็เลยตามเลยครับ

เราเริ่มฉากแรกกันด้วยการที่ผมเรียกนามินักเรียนที่สอบตกเข้ามาที่ห้องและต่อว่าเธอ แต่เธอพยายามที่จะออดอ้อนให้ผมยอมใจอ่อนและให้เกรดใหม่กับเธอ ผมก็ไม่ยอมสิครับ จนเธองัดไม้เด็ดออกมา ทำมาเขย่าที่หน้าขาของผม และแกล้งบีบนวดที่หน้าตัก เธอบีบจากหัวเข่าขึ้นมาเรื่อย ๆ วนเวียนอยู่แถวเป้ากางเกงเฉี่ยวไปมาหลายครั้ง ตอนนั้นผมรู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูกเหมือนกัน "อย่าทำแบบนี้" ผมพูดเป็นภาษาญี่ปุ่นไป

"ทำไมคะคุณครู ครูไม่ชอบหรอคะ"

"หยุดเถอะ" นักเรียนสาวยังรุกเร้าผมอยู่เรื่อย ๆ ครับ เด็กดื้อแบบนี้ต้องโดนอะไรล่ะครับเนี่ย

เธอค่อย ๆ รูดซิปกางเกงของผมลงแล้วมองขึ้นมาสบตากับผมที่อ้อนมาก จนของผมมันขึ้นเลยครับ

นามิค่อย ๆ งัดท่อนเอ็นของผมออกมาจากนั้นก็ค่อย ๆ ใช้ลิ้นแตะที่หัวของผม จากตอนแรกท่อนเนื้อนั้นกำลังอ่อนปวกเปียกค่อย ๆ แข็งขึ้นมาเรื่อย ๆ เด็กม.ปลายใช้ลิ้นได้เก่งขนาดนี้เลยหรอ "อื้อออ อื้อออ" "รู้สึกดีไหมคะคุณครู"

ผมจับหัวของนักเรียนสาวเข้าออกช้า ๆ และเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อย ๆ ลิ้นของเธอพันไปมาที่หัวและลำเอ็นนั้นอย่างดุเดือด "โอ้ มาย กอด"

ผมไม่อาจทนได้อีก รีบลุกขึ้นมาแล้วจับนักเรียนสาวคนนั้นนอนหันหลังราบกับโต๊ะทำงานของตัวเอง ก่อนที่จะฉกกระโปรงที่สั้นเต่อนั้นขึ้น เห็นไปถึงด้านหลังของร่องเสียวที่อวบอูมเกินออกมาจากกางเกงในตัวเล็กของเธอ ผมใช้ลิ้นตวัดอย่างแรงจนนามิสะดุ้งโหยง "ซู้ดดด เยสส" ผมแหวกกางเกงในออกก่อนจะใช้หน้าถูไถไปมา จากนั้นก็ใช้ลิ้นแยงเข้าออก นามิครางกระเส่าไม่เป็นศัพท์เลยครับ ก่อนที่ผมจะค่อย ๆ จับท่อนเอ็นนั้นนจ่อที่รูปากถ้ำแล้วค่อย ๆ ยัดเข้าไป เนินหีขาว ๆ นูนอวบของสาวญี่ปุ่นที่มันน่าเย็ดแบบนี้นี่เอง ควยดำ ๆ ของผมมันแยงเข้าไปสุดลำก่อนที่ผมจะเริ่มโยกเข้าโยกเข้า "โอ้ววว โอ้ววว" ผมกระแทกหลายครั้งจนนมใหญ่ ๆ ของนามิกระเพื่อมไปมา ผมกระชากเสื้อของเธอออกจนกระดุมที่รั้งเนื้อนมเอาไว้หลุดออกหมด

ผมใช้หน้าซุกไซร้ซอกคอหอม ๆ กับหน้าอกหน้าใจของเธออย่างหื่นกระหายก่อนที่จะกระแทกต่ออีกหลายครั้ง ผมเอาไปก็สังเกตว่าที่เป้าตากล้องเองก็เริ่มนูน ๆ ออกมาแล้วมันยิ่งทำให้ผมได้ใจมากเลยครับ ผมยิ่งกระเด้าแรงขึ้นเรื่อย ๆ และรีบชักออกมาแยกตรงหน้าอกและหน้าท้องของนามิอย่างแรง
แม่หลับเป็นเสร็จ

johnywalker

::Waiting:: น่าจะมีวาร์ปหนังเรื่องนั้นด้วยนะครับ