ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 80

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 25, 2022, 11:27:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

meendavid

คุณท่านตัดสินได้ยุติธรรมแล้วครับ ผิดว่าไปตามผิด 

aaxx789

ผิดว่าไปตามผิด ถูกก็ให้ผลงาน

sunshine9

ถูกแล้ว ผิดก็สาวนผิด ถูกก็ส่วนถูก ไม่ควรเอามาหักล้างกัน

sukray ruktum

จะโดนลงโทษยังไงละนะตามลุ้น

km001

จะปกครองคนส่วนมาก ต้องเด็ดขาดให้ได้เหมือนคุณท่าน....งานจะเข้าแบบไหนน่ะ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. คุณพ่อพี่แมน.. นับว่าเป็นคนที่มีความยุติธรรม​ และมองปัญหา​ สิ่งต่างๆ​รอบด้านจริงๆ.. ทั้งหมดทั้งมงลจะทำให้ไม่มีใครว่าท่านได้

❖SynchroNight❖

น้องน่ารั.. อุ้ย! อุ้ยย!! อุ้ยยย!!!  ::DookDig::

hanabombam

เป็นตัดสิน ที่เป็นธรรมมากๆ

lamom

ถ้าหลุดไปซักหมัด น่าจะไม่โดนเท่านี้นะครับ

Eldy CR

สงสัยโทนคงจะโดนอบรมในห้องเย็นเดี่ยวๆแน่เลย

artherox

คุณท่านพูดถูกทุกอย่างเลยครับ ความดีกับความผิดคนละเรื่องกัน

montoya2109

พ่อมีเหตุผลดีจริงๆ เก่งมากๆ

amtorff73

ถึงพี่แมนกับเจ๊หมิวจะเล่าเหตุการณ์หรือบอกเหตุผลยังไงให้พ่อฟัง มันก็แค่ข้อมูลแหละครับ ถ้ามองในมุมผู้บริหารนะ เรื่องนี้ยังไงก็ต้องมีการลงโทษทั้ง 2 ฝ่ายน่ะถูกต้องแล้วครับ

Ricebird526

คิดบทลงโทษของพ่อไม่ออก ว่าโทนจะโดนอะไร

toy5599

ถ้านั่งโต๊ะอาหาร ยังไงก็ รอด