ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 80

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 25, 2022, 11:27:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only1A

ผิดก็ว่ากันไป อย่าปกป้องกันสิ 555

Daniel Dear

คุณ​พ่อตัดสินได้เด็ดขาดแยกแยะได้ดี​สมเป็นประธานจริงๆ

n_neng

ทำผิดก้อต้องรับโทษหนักเบาตามสมควรจริงไหมครับพี่หมิว ช่วยไม่ได้หรอกงานนี้พ่อคุมเอง

ones26421

Leo the rott

งานนี้โดนพ่อทำโทษยังไงล่ะเนี่ย ลุ้นๆ

TUWATAR

ถูกทำโทษให้นั่งอยู่เฉยๆ หนึ่งวัน
ท่านโทนคงเครียด

Wichana

ตรงไปตรงมา ไม่งั้นจะมีบารมีคุมคนได้ไง

hunterkung

ttasster

`ลุ้น ๆ ลิงโทนจะโดนลงโทษหนักแค่ไหน  แต่ก็เป็นการตัดสินใจที่เด็ดขาด  และเป็นการสอบสวนที่สุดยอด ตามหลักการป้องกันการส่งซิก อิอิอิ ดีนะโทนไม่ผิดมาก  แต่ก็ผิดคำสั่งคุณท่านอยู่ดี

win69

มาเร็วดีครับ....โดนลงโทษจนได้ซินะ

J1234

Tin Biot

โดนหลอกไปหารถผิดคัน น่าสงสารจริงๆ

John Snoww

พี่โทนจะโดนท่านประธานดุไหมครับเจ้

Rong1234567890

whitehorse

คุณท่านเด็ดขาดจริงๆ แบบนี้ยุติธรรมดีครับ