ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชวนนักเรียน เข้าห้องเชือด cop

เริ่มโดย bigshai, ตุลาคม 26, 2022, 09:30:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

สวัสดีครับเพื่อน ๆ มาเจอกันอีกแล้วครับ ผมเป้ เจ้าเก่าเจ้าเดิม การได้มาแชร์เรื่องเสียว ๆ ของผมมันเป็นเหมือนการได้มามอบความบันเทิงและได้ระบายความกระสันของตัวผมเองได้อย่างดีทีเดียวครับ ใครที่ชอบมาอ่านเรื่องของผมก็ขอบคุณมากนะครับ

เรื่องที่เล่าในวันนี้ก็มาจากอาชีพของผมซึ่งเคยทำงานเป็นติวเตอร์สอนพิเศษตามบ้านครับ เพราะได้รายได้ค่อนข้างดีมาก ๆ เลย ตอนนั้นที่โรงเรียนของผมเนี่ยมีเด็กนักเรียนหญิงคนนึงพึงย้ายมากลางปีเลยครับ ชื่อ อิงฟ้า เธอเป็นสาวลูกครึ่ง หน้าตาน่ารัก แก้มป่องอมชมพู ตาคม ผิวขาว หุ่นอวบอัดน่าเย..มากครับ ผมเห็นครั้งแรกนี่ถึงกับมองตาไม่กระพริบเลยครับ และผมก็คิดว่ายังไงก็ต้องเคลมสาวคนนี้ให้ได้ครับ

พอผ่านไปไม่กี่อาทิตย์ด้วยความที่ผมสอนชั้นของอิงฟ้าพอดีก็เลยรู้ว่าเธอเก่งอ่อนวิชาไหนครับ เธออ่อนคณิตศาสตร์ครับ ซึ่งเป็นวิชาที่ผมรับสอนเพิ่มอยู่พอดี ผมเลยถือโอกาสเข้าทางพ่อแม่ของเธอก่อนครับ และสุดท้ายผมก็ได้ไปสอนเธอที่บ้านจริง ๆ

พอไปถึงระหว่างที่จะเข้าบ้านผมรอที่ริมรั้วนานพอสมควรก่อนที่ร่างน้อย ๆ ของเด็กสาวในชุดกางเกงขาสั้นเสื้อแขนกุดจะเดินมาเปิดประตู้ให้ เสื้อที่เธอใส่มันเป็นเสื้อกล้ามครับพอก้มทีเลยเห็นไปถึงร่องนมที่ชิดกัน ดูสวยน่าบีบมาก เธอก้ม ๆ เงย ๆ อยู่นานกว่าจะไขกุญแจออก ไอผมก็ยืนดูเพลินไปเลยครับ

"วันนี้บ้านเงียบหน่อยนะคะ หนูอยู่บ้านคนเดียวค่ะ" พอได้ยินแบบนั้นผมแทบกระโดดตัวลอยครับ เพราะคิดว่าอะไรมันจะลงตัวขนาดนี้เนี่ย ผมต้องเผด็จศึกเธอคืนนี้ให้ได้เลยครับ

อิงฟ้าจัดน้ำและขนมให้ผมครับ ระหว่างนั้นผมเห็นแก้วน้ำหวานของเธอก็จัดการใส่ยาปลุกเซ็กส์ให้อิงฟ้าไปครับ พอมานั่งอิงฟ้าก็จิบน้ำหวานนั้นเรื่อย ๆ เลยครับ ผมคอยสอนไปสังเกตอาการแปลก ๆ ไปพร้อมกันครับ

พอสอนเสร็จผมก็บอกเธอว่าเดี๋ยวจะล็อคประตูบ้านให้ เธอดูเหนื่อย ๆ ครูอยากให้เธอพักผ่อน แต่ความจริงแล้วผมเข้าไปแอบในบ้านเพื่อรอจังหวะที่อิงฟ้าเผลอต่างหากครับ

อิงฟ้าที่เจอฤทธิ์ของยาปลุกเซ็กส์ไปก็ร้อนวูบวาบไปทั้งตัว เธอรู้สึกแปลก ๆ จึงรีบถอดเสื้อถอดกางเกงออกหมด เห็นสองเต้าที่อวบอูมใหญ่น่าขยำมาก เนินสามเหลี่ยมก็โหนกนูนดีจริง ไม่มีขนแม้แต่เส้นเดียว เธอค่อย ๆ ลูบไล้ไปทั่วร่างกายของตนเอง ก่อนจะบีบขยำขยี้สองเต้าของตัวเองอย่างพอใจ จากนั้นก็ใช้นิ้วกรีดตามร่องเสียวของตัวเอง "อื้ออ อ้าอ้าอ้า...ทำไมเงี่ยนแบบนี้นะ อยากได้ท่อนควยมาเย็ดจัง อ๋าอ่าอ่าอ่า" อิงฟ้าช่วยตัวเองอยู่บนเตียงนอนส่ายก้นไปมาเพราะความเสียวสะท้าน ก่อนที่ผมจะเดินเข้าไปกอดเธอจากด้านหลัง "อุ้ย ครู อย่าค่ะ" อิงฟ้าตกใจ รีบสะบัดสุดแรง แต่เพราะฤทธิ์ยาทำให้ไม่มีเรี่ยวแรงดังเช่นเดิม ผมทั้งกอดทั้งรัดจนอิงฟ้าไม่อาจดีดดิ้นได้อีก ผมไม่ฟังคำอ้อนวอนใด ๆ ของเธอ เพราะตอนนี้ผมต้องการจะปรนเปรอความสุขพร้อม ๆ กับความเป็นผัวให้เธอเท่านั้น

ผมไซร้ไปทั่วลำคอขาว ๆ มีกลิ่นสาบสาวอ่อน ๆ จากกายของอิงฟ้ามันยิ่งกระตุ้นให้ท่อนเอ็นของผมสั่นหงึก ๆ ไปมาด้วนความกระสัน ไม่เท่านั้นผมยังเลื่อนมือไปดันสองเต้าสวยให้เด่นขึ้นแล้วจูบลงไปพร้อมละเลงลิ้นที่หัวนมจนมันเริ่มแข็งสู้ลิ้น ตอนนี้อิงฟ้าเคลิบเคลิ้มไปกับการเล้าโลมของผมจนทำได้แค่ครางกระเส่าออกมา "อื้อ โอ้ววว ซี้ดด อ่าอ่า อย่าค่ะ หยุดเถอะค่ะ อ่าอ่าอ่า" ผมจับท่อนเอ็นจ่อเข้าที่ปากของสาวน้อย เธอรีบเม้มปากแน่น บ่ายหน้าไปทางอื่น ผมส่ายหน้าไปมาเชิงไม่พอใจที่เธอทำแบบนี้ ก่อนจะบีบจมูกเธอแน่น

อิงฟ้ารีบหุบอากาศทางปากเท่านั้นแหละผมยัดท่อนควยลำเขื่องเข้าไปในปากเธอเต้นแรง ข้างในนั้นทั้งเปียกและอบอุ่นเป็นที่สุด เธอใช้ปากเก่งจนผมแตกคาปากเธอเลยครับ ตอนแรกเธอทำท่าจะบ้วนน้ำรักทิ้งแต่ผมบังคับให้เธอกลืนลงไปให้หมด แล้วเย็ดเธอต่ออีกหลายท่า เราเอากันมันส์มาก หีเธอเย็ดสนุกมากครับเพราะมันทั้งฟิตทั้งตอด รัดควยผมเต้นตุบ ๆ แค่คิดถึงนี่ก็เริ่มเสียวหัวควยขึ้นมาอีกแล้วครับ

johnywalker

::YarKK:: เป็นครูนี่ดีจังเนาะ ได้เจอแต่เด็ก ๆ