ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูเสียวค่ะ อาจารย์คะcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 27, 2022, 09:16:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน หนูชื่อหมวยค่ะ อายุ 19 แล้วค่ะ เรียนอยู่มหาวิทยาลัยของรัฐที่มีชื่อเสียทีสุดแห่งหนึ่งในเมืองไทย ชั้นปีที่ 2 เรื่องนี้หนูเองก็ไม่รู้ค่ะว่ามันถูกหรือว่าผิดแต่สำหรับหนู มันก็เป็นความสุขที่คุ้มค่าค่ะ เรื่องของหนูมีอยู่ว่า เป็นตอนเทอม 2 ของชั้นปีที่ 1 ที่ผ่านมานี้เอง หนูตอนนั้นก็เป็นนักศึกษาปี 1ที่ขยันเรียนมากๆ และไม่ยอมแพ้ใครด้วยแล้วก็มีวิชาหนึ่งจนได้ที่หนูมีโอกาสที่จะพลาดเกรด A ที่หนูหวังเอาไว้ วิชาที่ว่านี้เป็นวิชาการบัญชีค่ะ ซึ่งวิชานี้มีผลต่อหนูมากทีเดียว อาจารย์ที่สอนก็ดูเป็นอาจารย์ที่ใจดี แถมยังหล่ออีกด้วยหลังจากคะแนนสอบกลางภาคออกมา หนูจึงเข้าไปปรึกษากับอาจารย์ อาจารย์ชื่ออาจารย์วิทย์ค่ะ อาจารย์เขาก็บอกว่ามันเป็นเรื่องลำบากเหมือนกันที่หนูจะเรียนให้ได้Aในวิชา นี้ หนูจึงพยายามขอร้องอาจารย์วิทย์ทุกทาง แล้วอาจารย์ก็รับปากว่าจะช่วย โดยให้หนูช่วยตรวจงานให้อาจารย์ หรือที่เรียกว่า TA น่ะแหล่ะค่ะ หนูจึงต้องอยู่กับอาจารย์เพียงลำพัง จนต้องกลับบ้านดึกๆ อยู่บ่อยๆ แล้ววันนั้นก็มาถึงค่ะ หลังจากการสอบปลายภาคผ่านไป อาจารย์วิทย์ก็ติดต่อมาหาหนู บอกว่าคะแนนของหนูมันขาดไป หลายคะแนนเหมือนกัน อาจจะไม่ได้Aก็ได้ หนูร้อนใจมากค่ะตอนนั้น หนูจึงไปหาอาจารย์ที่ห้องพักทันทีอาจารย์ก็บอกว่าอาจารย์ได้ช่วยอย่างเต็ม ที่แล้ว แต่มันไม่พอกับคะแนนที่จะได้A จริงๆ หนูเสียใจมากๆ ค่ะ วันนั้นหนูก็ใส่กระโปรงสั้นมากด้วยค่ะ สักพักไม่รู้เพราะอะไร อาจารย์วิทย์ก็บอกให้รอก่อน หนูก็รออาจารย์ที่ห้องค่ะซึ่งนานพอสมควรทีเดียว ประมาณหกโมงเย็นอาจารย์ก็กลับมาแล้วบอกว่าให้หนูช่วยทำงานอีกอย่างหนึ่ง หน่อยสิ แล้วจะช่วยเพิ่มคะแนนให้อีกหน่อย หนูจึงถามว่างานอะไรเหรอคะอาจารย์ อาจารย์วิทย์ก็ไม่ตอบ สักพักหนูก็นั่งรถออกไปที่บ้านอาจารย์ อาจารย์แต่งงานแล้ว แต่ภรรยาไปสอนที่วิทยาเขตต่างจังหวัด อีกหลายวันจึงจะกลับ อาจารย์ให้หนูรอที่ข้างล่าง สักพักอาจารย์ก็เอาน้ำผลไม้มาให้หนูดื่ม ด้วยความร้อนใจในเกรดที่จะได้ ทำให้หนูไม่ได้ระวังอะไร สักพักหนูก็รู้สึกแปลกๆ ร่างกายรู้สึกร้อนๆขึ้นมาพิกล มันเป็นอาการที่บอกไม่ถูกเหมือนกัน สักพักก็มีรถอีกคันเข้ามาจอด เป็นอาจารย์ก้องเองค่ะ อาจารย์ก้องเป็นอาจารย์ประจำวิชานี้เหมือนกัน แต่เป็นอาจารย์หัวหน้าภาคอาจารย์ก้องค่อนข้างมีอายุแล้ว แล้วอาจารย์วิทย์ก็เรียกหนูขึ้นไปหาที่ข้างบน อาจารย์นั่งอยู่หน้าคอมพ์ หนูจึงเข้าไปหา เมื่อหนูก้มลงมองที่คีย์บอร์ด หนูก็ตกใจกับบางอย่างที่ไม่น่าจะเป็นอุปกรณ์ของคอมพิวเตอร์ มันเป็นท่อนเอ็นขนาดใหญ่ที่ชูหัวแดงแล้วทันใดนั้น อาจารย์ก้องก็เข้ามาโอบด้านหลังของหนู หนูร้องออกมาว่า อาจารย์จะทำอะไรคะ อาจารย์วิทย์ไม่สนใจในเสียงร้องของหนู แล้วเขาก็ลุกขึ้นมา ลากหนูเข้าไปในห้องนอน ซึ่งหนูรู้สึกว่าทุกอย่างจะถูกตระเตรียมไว้พร้อมแล้วอาจารย์ก้องโอบหนูไว้ ทางด้านหลัง ตอนนั้นหนูแทบไม่มีเรี่ยวแรงที่จะดิ้นอีกแล้ว แล้วอาจารย์ก้องก็ค่อยๆปลดกระดุมนักศึกษาของหนูออกทีละเม็ด หนูยอมรับว่าหนูเป็นคนซ่อนรูปคนหนึ่งค่ะ แล้วอาจารย์ก้องก็ตกใจในความซ่อนรูปของหนู หน้าอกของหนูประมาณ 35 ได้ซึ่งหากมองภายนอกแล้วก็จะไม่รู้ว่าขนาดนี้ แล้วเสื้อนักศึกษาของหนูก็หลุดออก ฝ่ายอาจารย์วิทย์ก็ลงมารุกรานทางส่วนล่างของหนู อาจารย์ปลดตะขอกระโปรงของหนูอย่างชำนาญ จนตอนนี้หนูอยู่ในชุดชั้นในขาวบริสุทธิ์ อาจารย์ทั้งสองก็ผลักหนูลงบนเตียง เตียงนอนของอาจารย์วิทย์เป็นเตียงสปริงด้วย ทำให้หนูรู้สึกถึงความเด้งมากทีเดียว แล้วอาจารย์วิทย์ก็เปลี่ยนมาซุกในส่วนบนของหนูแทน ค่อยๆปลดยกทรงตัวน้อยของหนูออก เต้านมของหนูก็ปลิ้นออกมา หัวนมของหนูยังเป็นสีชมพูสด (ก็ตอนนั้นหนูยังบริสุทธิ์อยู่นี่คะ)
"หมวย นมเธอสวยมากเลย อย่างนี้อาจารย์ให้สองเอเลย หนูเริ่มอายเล็กน้อยค่ะ แต่หนูก็ต้องร้องออกมาด้วยความเสียวซ่าน เมื่อกางเกงในของหนูถูกอาจารย์ก้องถอดออก แล้วกลีบแคมของหนูก็ถูกนิ้วค่อยๆแหย่เข้าออกอย่างชำนาญ แล้วต่อมามันก็เป็นลิ้นที่ตะปุ่มตะป่ำได้ชอนไชเข้ามาในร่องเสียวของหนู หนูร้องครางเต็มเสียงเลยค่ะ
อย่าค่ะ อาจารย์ หนูเสียว แต่อาจารย์ก็ไม่สนใจในเสียงร้องของหนู หนูเริ่มบิดครางกระเส่าในขณะที่อาจารย์วิทย์ก็ไซ้ซอกคอหนู ดูดหัวนม และอาจารย์ก้องก็ใช้ลิ้นอย่างชำนาญกับร่องสวรรค์ของหนูตอนนี้ที่ร่องเสียว ของหนูก็เริ่มมีน้ำออกมาแฉะๆ แล้วค่ะ สักพักอาจารย์ก้องก็ถอดกางเกงออก เจ้ามังกรตัวใหญ่หัวบานก็โผล่ออกมาค่ะ ขนาดไม่ได้แตกต่างกับในหนังที่หนูดูเลยค่ะ อาจารย์ก้องก็เอามันมาจ่อที่ปากร่องเสียวของหนู
"หมวย ขออาจารย์หน่อยนะ" แล้วอาจารย์ก็ค่อยๆดันมันเข้ามา ตอนนั้นมันทั้งคับทั้งเจ็บมากค่ะ หนูแทบร้องไห้เลย แต่หนูก็ร้องไม่ออกเพราะอาจารย์วิทย์ได้เอามังกรของอาจารย์มาทิ่มที่หน้าหนู ด้วยความตกใจในความใหญ่ของท่อนเอ็นของอาจารย์วิทย์ที่อยู่ตรงหน้าหนู ซึ่งเมื่อเทียบกันกับมังกรของอาจารย์ก้อง ต้องเรียกของอาจารย์วิทย์ว่าเป็นพญามังกรเลยค่ะ แล้วอาจารย์ก้องก็ค่อยๆดันมังกรของเขาเข้ามาอย่างช้าๆ หนูต้องเป่าปากออกมาด้วยความคับแน่นร่อง แล้วมันก็เข้ามาจนสุดด้าม ขนของอาจารย์ก้องก็มากองตรงโหนกของหนูพอดี ตอนนี้ร่องของหนูได้ตอดรัดสิ่งแปลกปลอมที่เข้ามาอย่างแรงเลยค่ะ สงสัยว่าอาจารย์ก้องคงจะรู้ จึงคามันไว้อย่างนั้น ทางฝ่ายอาจารย์วิทย์ก็พยายามยัดเยียดท่อนเอ็นของเขาเข้าไปในปากหนู หนูไม่รู้จะทำยังไงก็อมมันด้วยความไม่เคย แล้วอาจารย์ก็สอนว่าให้อมแล้วดูดเหมือนกับไอติมแท่งไปเลย สักพักหนูก็รู้สึกว่าที่ช่องคลอดของหนูเริ่มขยายตัว แล้วอาจารย์ก้องก็เริ่มสาวมังกรตัวเขื่องเข้าๆ ออกๆ อย่างเป็นจังหวะหนูจากความเจ็บก็ได้เปลี่ยนมาเป็นความเสียวเช่นกัน
" อาจารย์คะ หนูเสียวค่ะ อาจารย์ ยยยย........ยย" สักพักหนึ่งน้ำรักของ อาจารย์ก้องก็ใกล้จะออก อาจารย์ก้องจึงรีบดึงมังกรออกมา นำมันมารดที่ใบหน้าของหนูเต็มไปหมด แล้วบังคับให้หนูดูดพิษที่ค้างในลำกล้องของอาจารย์ออกมาให้หมด ตอนนั้นแม้หนูจะรังเกียจ แต่เพราะเอายังไงได้ มาถึงขั้นนี้แล้วหนิ เอาไงเอากัน หนูก็ดูดท่อนเอ็นของอาจารย์ก้องจนน้ำรักของอาจารย์ที่คั่งค้างอยู่ได้เข้ามาในลำควยเข้าปากของหนู หนูรู้สึกว่ามันไม่แตกต่างจากวุ้นผสมน้ำที่มีกลิ่นคาวของอะไรสักอย่าง แล้วหนูก็เหลือบไปมองที่ร่องเสียวของตัวเอง มีเลือดออกมาด้วยค่ะ มันคงเป็นเยื่อพรหมจารีย์ของหนู ที่ขาดแหล่ะค่ะ(ความรู้สมัยเรียนมัธยม) แล้วอาจารย์วิทย์ก็ไม่ยอมแพ้ค่ะ จับหนูโก่งโค้งในท่าคลาน แล้วก็เอาพญามังกร(ที่ใหญ่และยาวกว่ามังกรทั่วไป) มาจ่อที่ร่องเสียวหนู ค่อยๆ แหวกกลีบแคมของหนูเข้ามา หนูรู้สึกได้ถึงความคับแน่นกว่าของอาจารย์ก้องมาก แล้วอาจารย์วิทย์ก็ค่อยๆ จับที่สะโพกหนู ดึงเข้าหาตัวของอาจารย์ และตัวอาจารย์เองก็กระแทกสวนเข้ามา หนูยอมรับว่าท่านี้เข้ามาได้ลึกมากๆ เลยค่ะ สักพักอาจารย์ก็ให้หนูขึ้นมาอยู่ข้างบนบ้าง ทำให้หนูมีโอกาสที่จะควบคุมจังหวะด้วยตัวเอง ตอนนั้นเองที่อาจารย์ก้องเอาท่อนเอ็นของเขามาจ่อที่ประตูหลังของหนู แล้วค่อยๆ กดดันเข้ามาอย่างช้าๆ หนูรู้สึกว่าช่วงล่างของหนูกำลังถูกสิ่งแปลกปลอมสองสิ่งเข้ามาแทรกตัวพร้อมๆ กัน และมันรู้สึกจุกจนบอกไม่ถูกเลยค่ะแล้วท่อนทั้งสองก็ผลัดกันเข้าๆออกๆร่อง เสียวของหนูอย่างเป็นจังหวะ แบบว่าคนนึงเข้า อีกคนนึงออก เพื่อไม่ให้คับแน่นจนเกินไป ตอนนี้หนูรู้สึกว่ากำลังอยู่ในวิมานแห่งความอิ่มเอมเปรมปรีดิ์ในรสสวาทอย่าง ถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว
" เอาเลยค่ะ อยากทำอะไรหนูก็เชิญเลยค่ะ อง A อะไรหนูไม่สนแล้วค่ะ กระแทกเร็วๆ ค่ะ "หนูเสียวค่ะ อาจารย์คะ" สอนหนูหน่อยนะ อาจารย์ข๋า" สักพักน้ำของอาจารย์ทั้งสองคนก็พุ่งเข้ามาในช่องท้องของหนูพร้อมๆ กัน อุ่นไปทั้งช่องท้องเลยค่ะ ต่อจากนั้นอาจารย์ทั้งสองก็เอาหนูต่ออีกทั้งคืน จนระบมไปหมดเลยค่ะ แล้วหนูก็รู้ว่าอาจารย์แอบถ่ายเรื่องราวในคืนนั้นไว้ด้วย เพื่อที่จะได้เย่อหนูต่อไปอีก แต่ไม่เป็นไรค่ะ ยังไงหนูก็ให้เย่ออยู่แล้ว แหม๋ ก็เพราะว่าตอนประกาศผลสอบมา หนูได้ A ค่ะ ดีใจสุดๆ เลยค่ะสวัสดีค่ะ เพื่อนคนไหนอยากรู้เรื่องราวของหนูมากกว่านี้ก็เมล์มาหากันได้นะคะ หมวยค่ะ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

johnywalker

::Yes!::ดีใจจังได้ครูเป็นผัว จะได้มีความรู้เยอะๆ