ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มอมยาพี่สาวหวังเปิดซิงcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 27, 2022, 09:15:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

สวัสดีครับ เพื่อนๆ ทุกคน ผมชื่อ"แบงค์"ครับ มีประสบการณ์ เลวๆ ที่ทุกคนไม่ควรเอาอย่างมาเล่าให้ฟังนะครับ ผมมีพี่สาวหนึ่งคน ชื่อ "บุ้งกี๋" ผมอายุ 17 ส่วน พี่ผมอายุ 27 ตัวผมนั้นเป็นคนมีอารมณ์ทางเพศสูง มากอยู่แล้ว และตั้งแต่สมัยเริ่ม รู้จัก เรื่อง sex นี้ ผม ก็ อยากมี sex กับ พี่สาวผม มาตั้งหลายครั้งแต่ว่า ยังไม่มีโอกาส และแล้วโอกาสของผมก็มาถึงเมื่อ ช่วงนั้นเป็นวันหยุดปีใหม่ 4-5 วัน ครอบครัวผมไปเที่ยว ตจว. กันหมด ตัวผมนั้นขี้เกียจไปเพราะคนมันเยอะ จึงได้ขออยู่บ้าน ส่วน พี่บุ้งกี๋ นั้น ต้องเก็บตัวครับ กำลังเข้าคอร์สเจ้าสาว อีก เดือนเดียวก็ต้องแต่งงานแล้ว ทำให้ ผม กับ พี่บุ้งกี๋ อยู่บ้านกัน 2 คน ส่วนว่าที่ พี่เขยผม นั้น มาหาทุกวัน แต่เป็นตอนกลางวันคับ ส่วนตอนกลางคืน จึงเหลือผมนอนกับพี่สาวแท้ๆ ของผม 2 คน ทำให้ผมได้มีโอกาสเปิดบริสุทธิ์ พี่สาวของผมเอง โดยในคืนเกิดเหตุนั้น ก่อนนอนผมได้เอายานอนหลับอ่อนๆ ที่เคยซื้อเก็บไว้นานแล้ว มาผสมน้ำให้พี่สาว ผมดื่มก่อนนอน แล้วเรา 2 คนจึงเข้านอน ระหว่างนั้นผมไม่ได้นอนเลยครับผมรอให้ยามันออกฤทธิ์ พอผ่านไปสักพัก ผมจึงลุกขึ้นมาเปิดไฟห้องนอน แล้วก็เขย่าตัวพี่สาวผมดู แต่พี่สาวผมไม่ตื่น ผมจึงค่อยๆ เลิกเสื้อเธอขึ้น ไซร้ไปตามซอกคอเธอเบาๆ ผมได้ยินเสียงเธอครางออกมาบ้าง ผมตกใจนึกว่าเธอจะตื่นขึ้นมาเสียอีก เมื่อเธอไม่ตื่นผม จึงเล่นต่อไป โดยปลดยกทรงของเธอออก นมสองเต้าของเธอเด้งออกมาจากการถูกยึดของยกทรง ผมแทบไม่อยากเชื่อเลยครับ นมเธอสวยมากแถมใหญ่ อีกตังหาก ผมนี่มือสั่นเชียวตอนที่ค่อยๆ เคล้นคลึงไปบนนมคู่สวยนั้น ค่อยๆ เอาปากก้มลงดูดและเลีย หัวนมเธอ สักพักผมก็ค่อยๆ จัดการถอดกางเกง และกางในเธอครับ จับขาเธอแยกออก ร่องเธอโหนกมากทีเดียว สุดยอดจริงๆ ผมก้มลงเลียร่องของพี่สาวผม อย่างเมามันส์ ระเรง ลิ้นอย่างเชียวชาญ เนื่องจากผมเคยเอาคนอืนมาแล้ว น้ำของเธอออกมาเยอะพอสมควร เจ้ามังกร ของผมก็ทนไม่ไหวแล้ว มันตุง มากทีเดียวครับ ผมจึงถอดเสื้อผ้าของผมออก และกำลังจะยัดมันเข้าไป แต่ในใจก็คิดว่า ผู้หญิงคนนี้เป็นพี่สาวแท้ๆ ของผม แล้วอีกอย่างก็กำลังจะแต่งงานแล้วด้วย แต่อารมณ์ดิบของผม มันก็ทำให้ผมเลือกเดินทางชั่วครับ จัดการ ยัดมังกรของผมเข้าไปในร่องพี่บุ้งกี๋ พี่สาวแท้ๆ ของผมทันที พอเข้าไปได้ครึ่งหนึ่ง เธอก็ฟื้นครับ ผมตกใจมาก เช่นเดียวกับเธอ เธอกรี๊ด....และ พยายามขยับตัวหนี แต่ผมขยับเข้าไปกดเธอลงไม่ให้ดิ้น ความรู้สึกผมตอนนั้น ทั้งสะใจ และเสียวมากครับ เธอดิ้นไม่หยุด ผมจึงชกท้องเธอไป 2-3 ที พอเธอนิ่งลง ผมก็จัดการต่อครับ ยัดเข้าไปจนมิดด้าม ตอนนี้ที่หัวมังกร รู้สึกเหมือนมดกัดยิบๆ เลยครับ เสียวมาก ร่องเสียวเธอตอดรัดผมสุดๆ ผมหันไปดู พี่สาวผมเธอร้องไห้ ออกมาแต่เธอไม่สบตามผมเลย ตลอดเวลาที่ผมกระแทกมังกร ลงในร่องของพี่สาวผม เธอได้แต่ หันหน้าหนี พร้อมกับกรี๊ด....ผมนี่สะใจจริงๆ มือ 2 ข้างบีบขยำนมของเธอ ทั้งดูดทั้งเลีย จนหัวนมเธอห้อเลือดเลยทีเดียว ผมซอยประมาณ 10 นาที ก็แตกฉีดน้ำเชื่อของผมเข้าไปในร่องพี่สาวผม แล้วถอนมังกรออกจึงเห็นว่า มีเลือดไหลออกมา จากร่อง รวมทั้งน้ำของผมด้วย ผมนี่ดีใจจริงๆ ที่ได้เปิดซิงพี่สาวผม ตอนนั้นเธอไม่พูดอะไรเลย เอาแต่ร้องไห้ ผมเหลือบดูนาฬิกา พึ่งจะตี 1 เอง ครับ ผมคิดในใจว่ายังมีเวลา ตักตวงความสุขจากความสาวของพี่สาวตัวเองได้อีก ผมจึงลุกไปหยิบกล้องวีดีโอมาและตั้งกล้องให้ตรงกับเตียง 2 ชม.ผ่านไปกับการเสพย์สุขบนร่างของพี่สาวตัวเอง ทั้งด้านหน้า ปาก ตูด โดยที่เธอแถบไม่ขัดขืน สงสัยเธอคงจะหมดอาลัยตายอยากที่ต้องโดนน้องชายตัวเองข่มขืนพรากความบริสุทธิ์ไปทั้งๆ ที่ตั้งใจจะเก็บเอาไว้ให้คนที่ตัวเองรักในวันแต่งงาน หลังจากวันนั้น พี่บุ้งกี๋ ก็ปิดปากเงียบ เนื่องจากมีวีดีโอเป็นหลักฐานอยู่ ถ้าวีดีโอนี้ตกอยู่ในมือพี่เขยผม เค้าคงไม่แตงงานกับพี่สาวผมแน่ ตอนนี้ผมยังได้เอากับพี่สาวผมอยู่เลย โดยที่เธอไม่เคยมีความสุขร่วมกับผมสักครั้ง ผมรู้สึกผิดก็จริงแต่ทำงัยได้ มันเสียวนิ...

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

ppherbalife