ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่ออดีดดาวคณะ บรรเลงเพลงเสียว มันส์สุดๆ cop

เริ่มโดย rroyz, ตุลาคม 27, 2022, 06:17:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

ล่ออดีดดาวคณะ บรรเลงเพลงเสียว มันส์สุดๆ

" ยัดดุ้นใส่จิ๋มเธอเต็มแรงเต็มเหนี่ยมเท่าที่แรงจะมีเธอร้องดังมาก เยส เยส เยส โอ้วว เยสสส........ ผมทำท่านี้อยู่นาน จนเปลี่ยนมาเป็นท่าจะแคง ท่านี้มันเข้าไปลึกมากเลย รูสึกช่วงปลายครูดกะผนังช่องแตดด้วยผมเด้งส่งเข้าไปเธอเด้งรับออกมา มันทั้งแน่น อุ่ม โหนกนูน สมกับรอคอยมานานจริงๆ ผมทำไปสักพัก บอกให้เธอขึ้นมาขย่มบ้าง เธอก็ขึ้นมา แต่ผมให้เธอหันหน้าไปทางปลายเท้าแล้วขย่ม เธอใส่เตมที่เหมือนกันปิดตัวไปมา สะโพก กระเพื่อม เสียงดัง ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ "

สมัยผมเรียนมหาลัย แอบปลื้มดาวคณะคนหนึ่งเธอชื่อ ติ๊ก เป็นคนขาว อวบ ผมยาว สัดส่วนประมาณ 36 25 37 เธอเป็นเด็กเรียน แต่งตัวเรียบร้อย ไม่เที่ยว ตอนปี 1 ที่มหาลัยมีแข่งกี่ฬารุ่นพี่คัดเลือกให้เธอเป็นเชียร์ลีดเดอร์ด้วย ซึ่งครั้งนั้นเอง ทำให้ผมได้ชื่อชมสัดส่วนของเธอผ่านชุดเชียร์ลีดเดอรัดรูปเต็มสองตา ซึ่งเธอเองก็คงไม่รู้ว่าผมแอบมองเธออยู่เสมอๆ และกลับมาจินตนาการถึงเธอในร่างที่เปลี่ยนเปล่า พร้มด้วยลีลารักที่ร้อนแรง แบบที่ผมอยากให้เป็น 4 ปีผ่านไป ผมและเธอเรียนจบ โดยที่ไม่เคยคุยกันเลย กับเวลาทำงานอีก 2 ปี ผมเริ่มนึดถึงเธอ อยากจะคุย-รู้จักเธอขึ้นมา เลยพยายามติดต่อเพื่อนเก่าๆเพื่อหาเบอร์โทรศัพท์ ซึ่งโชคเข้าข้างภายในเวลา 1 เดือนผมได้เบอร์เธอมา และลองโทรไปคุย ครั้งแรกเธอแปลกใจ และคิดว่าผมเป็นพวกโรคจิต ...(ซึ่งก็ใช่) ผมบอกเธอใจเยนๆ บอกข้อมูลส่วนตัวของเธอที่ผมเคยเห็นเคยรับรู้ และบอกเธอว่า ผมเรียนอยู่คณะนี้ ชื่อนี้ แต่เธอจำไม่ได้ เราโทรคุยกันอยู่นานจนเธอเริ่มไว้ใจและอยากเจอผม ผมตัดสินใจขับรถไปหาเธอที่สมุทรสาคร เธอลงมารับผมในชุดนอนสีชมพูลายการ์ตูนน่ารักๆ ปล่อยผมยาวหยิกสลวยๆ แก้มสีชมพู ปากแดงๆ น่ารักมากๆ พอพบกัน ผมถามเธอว่า ผมใช่คนที่เธอคิดว่าเป็นผมไหม เธอบอกใช่ ... พอขึ้นมาบนห้องผมวางกระเป๋า ขอเธออาบน้ำและถามเธอว่า จะให้ผมนอนตรงไหน เธอบอก ด้านมนละกัน เดี๋ยวเรานอนด้านนอก เผื่อทำอะไรเธอจะได้หนีผมทัน ... โธ่ เธอเดินเก็บโน่นเก็บนี่อีกสักพัก ผมก็นอนมองเธอสำรวจร่างกายของเธอ ทุดส่วนสัดยังคงความอวดอัด เช่นสมัยมหาลัยเช่นเดิม จะมีก็แต่รูปหน้าที่กลมขึ้น และ ผมที่ยาวขึ้นมาก จนถึงสะโพกเลย มีจังหวะหนึ่งเธิหยิบอัลบั้มภาพสมัยเรียนมาเปิดให้ผมดูผมขอให้เธอเล่าถึงสถานที่ – เพื่อนคนอื่นๆ ในกลุ่มให้ผมฟังโดยเธอนอนคว่ำ ทับบนหมอน อัลบั้มภาพวางอยู่ตรงหน้า ผมนอนคว่ำอยู่ตรงข้าม ฟังเธอเล่าไปเรื่อยๆ เปิดภาพไปเรื่อยๆ ผมไม้ได้มองภาพเท่าไหร่ มองแต่เธอซะมากกว่า จนบางครั้งเธอเขินแก้มแดง แล้วถามว่า นี่จะดูภาพหรือจะดูคนกันแน่ ... ผมหัวเราะเบาๆ แล้วตอบไปว่า ทั้ง 2 ... บางจังหวะที่เธอเผลอขยับตัวชันศอกลงกับพื้นให้ถนัดขึ้นคอเสื้อนอนสีชมพูก็ เปิดกว้างขึ้น มองลึงลงไปเห็น 2 เต้าสวยสีขาวชมพูเบียดแน่นจนแทนระเบิดอย่างชัดเจน ในผมเต้นเร็มขึ้น อยากลุกขึ้นไปขย้ำซะเวลานั้นจริงๆ แต่ต้องอดใจไว้ก่อน เธอคงรู้ว่าผมมองพูดขึ้นมาว่ามองอะไรนะ แล้วปิดคอเสื้อมืดชิด แล้วเขินหน้าแดง เราดูภาพกันอีกพัก แล้วปิดไปนอนโดยเปิดไฟหรี่สีส้มไว้ เธอหลับไวมาก แต่ผมนี่สิจะหลับได้ยังไง อารมณ์+ความอยากมันคับแน่น จะระเบิดอยู่แล้ววววว.....เธอนอนดึ้นมาก จากท่านอนหงายที่ทำให้ 2 เต้าใหญ่ชูชันภายใต้ชุดนอนและเสื้อใน ชูออกมาชัดเจน ช่องว่างระหว่างกระดุมที่มีความกว้างพอสมควร มองลึกเข้าไปในบราห์ได้บ้าง เลื้อนอนที่ไม่ยาวมากนักเวลานอนดิ้นก็เปิดซ้านบ้าง ขวาบ้าง บางจังหวะเธอดิ้นพลิกตะแคงไปหันหลังมาให้ผม เสื้อเปิดเห็นส่วนโค้งช่วงเอว เห็นความกว้างฝายของสะโพกอันอวบอัด ผมจะตายอยู่แล้วเวลานั้น... และคืนนั้นผ่านไปด้วยความเงียบสงบและปกติ เช้าวันรุ่งขึ้น เธอตื่นก่อน อาบน้ำ ใส่เสื้อยืดสีขาวบางๆ บราห์สีดำกางเกงขานั่นสีฟ้าอ่อน ตามสมัยนิยมสมัยนั้น แล้วมาปลุกให้ผมอาบน้ำเพื่อลงไปทางโจ๊กด้านล่างกัน และเราไปเที่ยวกันทั้งวัน เสื้อเธอวันนี้คอกว้างมาก มองทีลึกไปถึงไหนๆ ซึ่งผมรู้วึกว่า บางจังหวะเธอจงใจก้มให้ผมมอง... ผมเริ่มรุคคืบ หลังจากที่ปล่อยให้เหยื่อตายใจมา 1 คืน โดยการจัดมือตอนเดินข้าง โอบเอวบ้างแอบหอมผมจากด้านหลังบ้าง เราเที่ยวด้วยกันทั้งวันจนใกล้มืด ช่วงหลังๆกลับเป็นเธอเสียเองที่จัดมือผมดึงไปทางโน้น ทางนี้ เดินมาคลอเคลียใกล้ๆ ส่งสายตามองด้วยแววตาประหลายๆ ทำให้รู้สึก ขนลุก ใส่ผมซะเอง จนเรากลับมาที่ห้องด้วยกัน วันนี้เดินจูงมือขึ้นห้องเลย ...เธอถามผมว่า อยากเห็นเค้าแต่งตัวแบบไหน ผมบอก อยากเห็นใส่เสื้อกล้ามออกกำลังกายครึ่งตัว – กางเกงขาสั้นๆๆๆๆๆ เธอ มองกลับมาแล้วอมยิ้ม พอเข้ามานในห้อง เธอจะเอาคีย์การ์ดใส่ลงในช่องเสียบเพื่อให้ระบบไฟในห้องทำงาน ผมจับแขนเธอไว้ แล้วเริ่มรุกคืบ...เดินเกมส์ผมดันตัวเธอเข้าไปคิดผนัง(เธอหันหลังให้ผมอยู่) แล้วหอมผมเธอแรงๆแน่นๆไป 2 ครั้ง เธอถามว่า ทำอะไรแล้วเริ่มเก็รงตัวขัดขื่น ผมบอก ไม่ได้ทำอะไร เที่ยวด้วยกันทั้งวัน อยากชื่นใจสักหน่อยแล้วดันตัวผมประกบกับตัวเธอด้สนหลัง ชิดจนเบียดกำแพง จูบเธอที่ซอกหู เธอบอกให้หยุด แล้วขู่ว่า ถ้าไม่หยุด ชุดที่บอกว่าอยากเห็น จะไม่ใส่ให้ดูนะ ...ผมชะงักแล้วถามว่าจริงหรือ เธอหัวเราะในลำคอเบาๆ หึหึ .. ผมเลยปล่อยเธอแล้วเสียบคีย์การ์ด ดูเธอเองก็ไม่ได้โกรธอะไรผมมากนักแต่แววตาที่มองมาแข็งกร้าวขึ้นเล็กน้อย เธอขอไปอาบน้ำก่อน 15 นาทีผ่านไปเธอกระโจมอกออกมา แล้วให้ผมไปอาบน้ำบ้าง ผมยื่นนิ่งมิงอกเธออยู่นาน จนเธอไล่+ดันผมเข้าห้องน้ำไป อาบเสร็จผมออกมาเห็นเธอยืนอยู่นอกระเบียงหลังห้อง ผมแต่งตัวแล้วเดินออกไปหา แม่เจ้า..เธออยู่ในชุดเสื้อกล้ามแอโรบิกครึ่งตัวโชว์หน้าท้อง ช่วงเอวที่ชาวโพลน พร้อมด้วยกางเกงขาสั้นประมาณ 1 คืบฝ่ามือตัวกระจิ๋วที่รัดรูปฟิตเปรี๊ยะ แทบจะปกปิด ความอวบใหญ่ของสะโพกขาง ทั้งด้านหลัง และความโหนดนูนที่"ไม่ธรรมดา" ของเนินเนื้อด้านหน้าได้เลย ยิ่งเนื่ออ่อนที่ต้นขา ต้นแขนเธอ มันช่างขาวละมุนมือเอามากๆ ทุกครั้งที่ลากมือไปสัมผัส ขณะนั้นเป็นเวลา 4 ทุ่มกว่าแล้ว บนคอนโดชั้น 10 กว่าลมเริ่มพัดแรง เธอคงหนาวผมเลยกอดกระชับตัวเธอจากด้านหลังเธอก็ เอาหัวมาซบไหล่ผม เอาหละ บรรยากาศเป็นใจขนาดนี้ ได้ฟันแน่ๆๆกรู ผมชวนเธอเข้ามาในห้อง แล้วถามว่า หวีผมให้ได้ไหม เธอทำหน้าสงสัย ยิ้ม แล้วพยักหน้าผมใช้หวีห่างๆ สางผมเธอหนืบขึ้นมาหอม ให้เธอเห็น มือซ้ายก็ลูปไว้ไปที่ต้นแขนของเธอ เป็นตัวเธอสั่งระริกๆ คงจะเสียวละมั้งสมเดินเกมส์เรื่ยไป จากต้นแขนลูกไปที่หน้าท้อง ต้นขาด้วยความแผ่วเบา บางครั้งก็ใช้ปลายเล็กจิกเบาๆแล้วลากขึ้นมาหาตัวบ้าง เธอตั้งวั้นเทาเป็นจังหวะๆ เริ่มหายใจแรง ถี่ๆขึ้น มือเธอจิกที่ขาผมแน่นขึ้น ผมจูปที่หลังหูเธอ ลงลิ้น เป่าลมร้อนเข้าไป 1 ชุด แล้วถามเธอว่า ผมขอชื่นใจเธอได้ไหม เธอพยักหน้าเบาๆ แล้วหันหน้ากลับมา หลับตาแล้วเผลอปากให้ เป็นอันรู้กันผมจูปตอบกลับไปรุินแรงทันที พร้อมละมือจ่ะต้นแจงและเองเธอ มาขยำที่เต้าอวบอิ่ม เป้าหมายใหม่ของผมแทน สัมฝัสแรกที่รู้สึกนั้น มันแน่น ใหมญ่ เต็มมือ ไม่เหมือนไซส์คนไทย และไม่ยานคล้อยแม้แต่น้อย ตรงข้ามแข็ง ชูชัน ผมบรรเลงเพลงจูป และลิ้งและบรรเลงเพลงเค้าเต้า อย่างสนุกมือผมถามเธอว่าขอจับแรงๆได้ไหม เธอพยักหน้า เท่านั้นแหละผมบับเค้าเต็มที่ มันแข็งแน่นเบียดมือราวกับจะระเบิดแตกออกมา ทุกครั้งที่ผมขย้ำเต้าสวยคู่นั้นแรงๆ แธอจะกระตุก แล้วกัดริ้มฝีปิดบนผมรุนแรงเสมอ เท่านี้ผมพอจะรู้คร่าวๆแล้วว่าจุดอ่อนเธออยู่ที่ เต้าสวยคู่นี้นั้นเอง ผมจับตัวเธอพลักหันมาครึ้งหนึ่ง ยกแขนเธอปลดเสื้อตัวนอก จับเธอยืนถอดกางเกงออก ดันตัวเธอไปที่ตู้เสื้อผ้า จับเธอหันหลัง ดันตัวเธอไปติดกับตู้ แล้วบรรเลงเพลงจูป จากผม ซอกคอ ไหล่ หลัง เอว สะโพก เธอร้องคราง จิกแขนผมไว้แน่นเก็งตัวจะตัวสั่นผมวนลิ้นอยู่ที่สะโพกด้านหลังเธอพักใหญ่ๆ เธอหมุนตัวกลับมาเองกดหัวผม แช่ไปที่ จิ๋มของเธอแล้วแอ่นขึ้นมา ผมสัมผัสได้ถึงความหอม ความเปียดชื้น ความอูมใหญ่ ที่อยู่ใต้กางเกงในตัวนั้น แต่ยังไม่อยากถอดเพียงใช้ลิ้นลากเลียไปมา บริเวณจิ๋มเธอ และต้นขาด้านใน เธอครางออกมาเบาๆ ว่า จะทำอะไรก็ทำเถอะ เค้าทนไม่ไหวแล้ว...ผมยิ้มในใจด้วยความรู้สึกของผู้ชนะ และติดว่า จะรีบทะทำไมล่า.... แอบมองมาตั้งนาน ขอลิ้มรส ทุกท่วนท่า ทุกรูขุมขน ให้หายอยากก่อนดีกว่า หลังจากชื่นชมร่างกายเธอสมใจแล้ว ผมดึงแขนเธอมาที่ที่นอนที่ปูไว้ เอาหมอนรองด้านหลังดันตัวเธอเอนลง 45 องศาแล้วบรรเลงเพลงรักกับเต้าอวบ ขาว ขนาด 36 นิ้วของเธอทุกกระบวนท่าที่นึกออก มือนึงก็ เอากางเกงนเธอออก แล้ว บดขยี้จิ๋มเธออย่างคนกระหาย และเมามันส์ เธอจิกตัวผมแน่น น้ำเสียวจากร่องไหลออกมานอนไปหมด จมจูปเธออีก 2 ทียาวๆ แน่นๆ แล้วลากลิ้นผ่านซอกคอ อก เอวมาหยุดที่ช่วงบรของจิ๋มเธอ แล้ววนลิ้นไปมา อีกหลายพัก ก่อนจะ ลากลงไปมี่ ติ่งเสียว แคมนอกแคมในทั้ง 2 รูแตด วนลิ้ง ฉกเข้าฉกออกดูดกินน้ำเสียวของเธอ ที่หลั่งออกมาเยอะมา อยู่แบบนั้น จับเธอพลิกตัว ชันเข้า มองความคอดของบั้นเอว สี่ไม่สมดูลย์กับสะโพากขนาด 36-37 นิ้วที่อัดแน่นอยู่อย่างเต็มๆ ตา ค่อยๆ ดูดเสีย สะโพกสองข้าง เข้ามาที่ง่ามก้น รัวลิ้นสะบัดลิ้นแรงๆ ตรงนี้เธอ ส่ายสะโพกร่อนไปมา และร้องไม่หยุดเลย ผมยิ่งได้ใจลากลิ้งลงมาเลียรูแตดเธอจากด้านหลังต่ออีก ทำจนสะใจแล้วผมถามเธอว่าจะลองทำแบบผมบ้างไหม เธอยิ้มแล้วบอกว่า ไม่เคยทำ ไม่เป็น จะให้ทำก็สอนสิ ...ผมหัวเราะหึหึ ในลำคอ คิดในใจ เจอของแรงแล้วกรู แบบนี้จะจัดให้ถึงเช้าเลย ผมจับเธอนอนหลาง โล้ตัวขึ้นมานั่งทับอกเธอ เอามืบีบกรามให้อ้าปาก แล้วค่อยๆยัดลงไปในปากเธอ บอกเธอว่า ค่อยๆดูด ทำเหมือนจูปนะ แต่อย่างเอาฟันกัด ใช้ริมฝีปาก และลิ้นเยอะๆ เธอดูดเสียวมากๆๆๆ ยังเอามือมาถอกของผมอีก สงสัยจะมันส์ ผมเอามือขวา เอื้อกลับไปที่จิ๋มเธอแล้วลองใช้นิ้วแหย่เข้าไปในรูแตดเธอ จะดูว่ายังมีเยื่อบริสุทธิ์อยู่ไหม ปรากฏว่าไม่มี .. เข้าไปได้ แต่คับแน่นมากๆ ตอดดีด้วย น้ำออกมาเยิ้มตลอดเลยผมชัดนิ้วเข้าออกจนเธอเสียงกับไอ้หนอนน้อยของผมจนพอใจ ผมก็เริ่มคิดอะไรแผลงๆอีกแล้ว ก้มไปบอกเธอว่า ครั้งแรกของเรา ผมอยากให้เธอจำผมไปนานๆ เธอจะทำตามใจผมได้ไหม เธอคงเงี่ยนมากโน้มคอผมลงไปจูปละเลงลิ้น อีกมือจับของผมถอดเข้าๆ ออกหๆ แบบว่ามันส์มือไปเลย ผมคิดในใจ ได้.. อยากนักเด่วกุจัดให้ผมจับแขนเธอยกขึ้นเอียงตัวเอาหมอนรองด้านล่าง แล้วรองด้านล่างสะโพก แบบนี้ทำให้ตูดอวบของเธอลอยออกมาชัดเจนมากๆ มันช่างขาว เนียน ไร้ตำหนิราคีอะไรเลยสวยจริงๆ ผม ลูปตั้งแต่เอง สะโพก ลงมาถึงตันขาแรงๆอีกครั้ง แล้วก้มไปบอกเธอว่า ผมขอนะ ... เธอพยักหน้าทั้งๆที่ยังหลับตา ผมตามย้ำเถอว่า ตามใจผมนะ ถ้าผมจะทำอะไร เธอหันมายิ้มผมเอาดุ้นของผม แหย่เข้าไปปากร่องเธอ มันคับแน่นมากๆ เธอเอื้อมมือกลับมา แหกร่องออกเพื่อจะเข้าไปได้สะดวกๆ แล้วเด้งตัวกลับมาแต่ผมไม่ยอม ถอนตัวกลับมาเช่นกัน รอเธอฟุบลงไปผมจึงค่อยๆดันลงไปอีก มือเธอมาสะเปะสะปะอีกแล้ว ผมจับแขนเธอไปไว้ด้านบนเอาเสื้อในของเธอเธอมัดมือเธอไว้ ให้เธอเอามือยันฝนังไว้ จากนั้นก็เป็นเวลาของผมแล้วละ ผมรั้งเอวเธอ ยัดดุ้นใส่จิ๋มเธอเต็มแรงเต็มเหนี่ยมเท่าที่แรงจะมีเธอร้องดังมาก เยส เยส เยส โอ้วว เยสสส........ ผมทำท่านี้อยู่นาน จนเปลี่ยนมาเป็นท่าจะแคง ท่านี้มันเข้าไปลึกมากเลย รูสึกช่วงปลายครูดกะผนังช่องแตดด้วยผมเด้งส่งเข้าไปเธอเด้งรับออกมา มันทั้งแน่น อุ่ม โหนกนูน สมกับรอคอยมานานจริงๆ ผมทำไปสักพัก บอกให้เธอขึ้นมาขย่มบ้าง เธอก็ขึ้นมา แต่ผมให้เธอหันหน้าไปทางปลายเท้าแล้วขย่ม เธอใส่เตมที่เหมือนกันปิดตัวไปมา สะโพก กระเพื่อม เสียงดัง ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ตามจังหวะ เธอคงใกล้เสร็จ ผมเอื้อมมือไปเค้นนมเธอช่วยเร่งปฏิกิริยา จนเธอ กระเทือนอีกราวๆ 20 ที รู้สึกข้างในเธอตอดผมเป็นจังหวะๆๆ น้ำอุ่นๆ ไหลออกมาแล้วเธอเอนตัวกลับมานอนทับผม .. ยัง ยังไม่จบ ผมกำลังค้างสิจับเธอนอนหงายเอาบราที่รัดข้อมืออก 2 มือขย้ำเต้าที่ตอนนี้มันไม่แน่นตึงมือเหมือนตอนแรกๆ แล้ว แถมนังมีรอยนิ้วมือแดงๆ ปรากฏชัดเจน ทั้งรอยดูดแดงๆ เป็นปื้นๆ แทนจะทุกส่วนของก้อนเนื้อคู่นั้นเลย ผมสอดเข้าไปแรงเตมที่จนเธอเกร็งท้องสะท้าน แล้วเด่งใส่เธอไม่ยั้ง มีเท่าไหร่ใส่หมดสูบ บางจังหวะรู้สึกเธอถีบเท้าถีบพื้นพยายามเลื่อนตัวหนีออกไปด้านบน ทำแบบนี้ผมก็ตะปปนม ขย้ำเลย แล้วเด้งใส่อีกราวๆ 30 ที พอใกล้จะถึงผมบอกเธอว่า เดี๋ยวจะเอาไปใส่ปากนะ ของดี รอดูดด้วย พอน้ำผมมันจวนออกมาผมชักออกแล้วเอาใส่ปากเธอ น้ำแตกคาเต็มปากเลย และออกมาเยอะมากๆด้วย เธอไอ สำลักกลืนไม่ทัน แต่ก็ค่อยๆ ดูดกลื่นไปจนหมด จากนั้นเรานอนกอดกันตัวเปล่าๆ แบบนั้นทั้งคืน ผมฝากรอยดูดแดงๆ ไว้ทุกส่วนบนตัวของเธอที่จะถูกปกปิดจากเสื้อผ้าได้ จนเราหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้ จะเช้าเราต่อกันอีก 3 รอบ แต่เป็นสามรอบที่ไม่ตื่นเต้นเหมือนเมื่อนคืนแล้ว ทำกันสบายๆ ตามสเตปไปเรื่อยๆ จนผมไปอาบน้ำ ฟอกสบู่รู้สึก แสบหลังเลยหันหลังดูกระจก โอ้โหย...รอยเล็บเธอจิกไว้ถลอกเป็นทาง มากกว่า 10 รอย ดูไม่จืดเลยหว่ะ ... เราลงไปทานข้าว แล้วขึ้นมานอนกอดกันตัวเปล่าๆ แบบนั้นทั้งวัน จนเย็น ผมต้องกลับมาทำงานแล้วจึงขอเธอกลับ เธอขอสัญญาว่า ผมได้เธอแล้ว จะไม่หายไปเลยใช่ไหม จะมาหา มากอด มาเจอเธอที่นี่แบบนี้บ้าง ผมให้สัญญา... หลังจากกลับมาเราโทรคุยกันอยู่บ้างแต่ไม่ได้เจอ ไม่ได้นอนกันเลย สองปีผ่านไป เรานัดเจอกันอีกครั้ง แถวๆ โรงแรมใจกลางเมือง ซึ่งอะไรอะไร มันก็ไม่สด เหมือนวันวานอีกแล้ว จนตอนนี้ผมไม่ได้ติดต่อเธออีกเลย เหลือแต่ความทรงจำที่ แสนสุข ในวันวาน กับค่ำคืนนั้น กับเธอ ตลอดไป .......
แม่หลับเป็นเสร็จ

johnywalker

::Hunger:: ถ้ารู้ว่าไฟแรงอย่างงี้ ล่อไปตั้งแต่สมัยเรียนแล้วเนาะ