ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกหนี้มาส่งดอกเมียcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 28, 2022, 10:30:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมกับเมียแต่งงานกันมา 7-8 ปีแล้วครับ แต่ยังไม่มีลูกด้วยกัน ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรครับเพราะไปตรวจทุกครั้งหมอก็บอกว่าปกติดีร่างกายแข็งแรง ผมทำงานอยู่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่งครับ ส่วนเมียผมอยู่บ้านเป็นแม่บ้าน เมียผมผิวขาวหุ่นค่อนข้างอวบคือนมเป็นนม ตูดเป็นตูดครับ เมียผมอยู่บ้านว่างๆเธอก็ปล่อยเงินกู้เล็กๆน้อยครับเธอบอกเป็นค่ากับข้าว เธอจะเลือกปล่อยให้กับคนที่สนิทเท่านั้น คิดดอกนิดหน่อยถือว่าช่วยกัน เรื่องเซ็กส์แต่ ก่อนก็เย็ดกันเกือบทุกวัน แต่มาหลังๆ นี้เมียผมบอกเบื่อๆ ยังไงไม่รู้แต่เย็ดกันทีไรเธอก็จะเสร็จ 2-3 ครั้งขึ้นไป เธอเป็นคนที่เสร็จเร็วมากผมชอบมาก เอามันส์มาก หีเมียผมตอดดีจริงๆ ตอนเธอน้ำแตกเนียะ ผมจึงคิดจะหาสิ่งแปลกใหม่ให้กับเธอ เลยแกล้งถามว่าถ้าเธอเย็ดกับใครที่ใม่ใช่ผมเธอจะมีความรู้สึกอย่างไร เธอตอบว่าก็คงจะตื่นเต้นดี (เธอคงคิดว่าผมพูดเล่น) ผมเลยบอกว่าพูดจริงนะ เธอบอกแล้วแต่ถ้าผมไม่คิดอะไร ผมจึงคิดหาคนที่จะมาเย็ดเธอให้ได้ พอดีผมเห็นเด็กผู้ชายคนหนึ่งอายุประมาณ 14 -15 ได้มั้งเป็นลูกของคนที่กู้เงินจากเมียผมเอาเงินมาส่งดอกให้เมีย คือจะมาให้ทุกวัน ดูหน้าตาใช้ได้ ผมจึงถามเมียผมว่าเด็กคนนี้ชื่อไร เธอบอกชื่อเอกลูกป้าแจงที่กู้เงินเธอผมถามว่าเป็นไง เธอก็งงๆ ครับ ผมก็เลยบอกว่าที่คุยกันไว้ไง เธอบอกจะบ้าเหรอเดี๊ยวคนอื่นรู้แย่เลย ผมบอกไม่ต้องห่วงเดี๊ยวผมจัดการเอง เธอบอกตามใจ วันรุ่งขึ้นเจ้าเอกก็เอาเงินมาส่งอีกผมจึงเรียกเข้ามาในบ้านคุยกันเรื่อง โน้นเรื่องนี้แล้วก็วกเข้าเรื่องถามว่ามีแฟนยังเอกบอกยังไม่มี แล้วเคยเอาผู้หญิงหรือยัง เอกก็บอกว่ายังไม่เคยไม่มีเงินไปเที่ยวได้แต่ดูหนังเอ็กซ์แล้วก็ชักว่าวเอา เองผมเลยถามเอกว่าเมียผมเป็นอย่างไรเอกบอกว่าเจ๊ก็สวยดีอวบดี ถ้ามีแฟนผมจะเลือกแบบแฟนพี่ละครับขาวอวบดี พอดีแฟนผมอาบน้ำเสร็จก็ขึ้นไปแต่งตัวข้างบนห้องนอน ผมจึงถามเอกว่าอยากลองไม๊พี่อนุญาติเอกมองผมแบบไม่น่าเชื่อผมเลยบอกจริงแต่ มีข้อแม้คือเอกต้องทำตามที่ผมและเมียผมบอกทุกอย่างและห้ามเอาเรื่องนี้ไปบอก ใครไม่อย่างนั้นผมเล่นงานแน่ เอกตกลงทันทีครับ ผมจึงบอกเอกให้เข้าห้องน้ำล้างเนื้อล้างตัวเป็นที่เรียบร้อยก็พาเอกขึ้นไปบน ห้องซึ่งเมียผมกำลังเปลี่ยนสื้อผ้าอยู่ พอเข้าไปเมียผมก็ตกใจใหญ่เลยครับเพราะตอนนั้นเธอแก้ผ้าอยู่เลยครับไม่มีอะไร ปิดซักซิ้นเดียว เจ้าเอกเองก็มองตาไม่กระพริบเลย เมียผมกว่าจะปิดเจ้าเอกก็เห็นไปถึงไหนแล้วครับ เธอก็ถามว่าพาเอกขึ้นมาทำไมเธอกำลังจะเปลี่ยนชุด ผมบอกเด็กมันไม่เคยเห็นผู้หญิงแก้ผ้าเลยพามันมาดู ผมพูดยิ้มๆ ให้เมียผมเข้าใจความคิดผมที่พูดกันเอาไว้ว่าจะพาคนมาเย็ดเธอ ดูเหมือนเธอจะเข้าใจและถูกใจเจ้าเอก เธอจึงถามเอกแล้วเห็นหรือยัง เจ้าเอกบอกเห็นแล้วครับ แล้วรู้สึกยังงัยเมียผมถาม เจ้าเอกไม่ตอบ แล้วเธอก็เข้ามาหาผมบอกว่าเธอก็อยากเห็นเจ้าเอกแก้ผ้าเหมือนกัน ผมจึงบอกให้เอกถอกเสื้อผ้าให้หมด ผมก็ถอดด้วยครับ ตอนนี้เราสามคนแก้ผ้าล่อนจอ้นกันหมดครับ แต่สิ่งที่ผมและเมียผมเห็นต้องตลึงครับ ควยของเอกดูใหญ่มากใหญ่กว่าผมซักอีก เมียผมเห็นถึงกับกลืนน้ำลายเลยครับแล้วเมียผมก็เรียกเอกเข้ามาใกล้ๆ จับควยเอกไว้ซึ่งเธอเกือบกำไม่รอบ รูดขึ้นรูดลงจนเจ้าเอกสูดปากห่อตัวเลยครับเสร็จเมียผมก็จับควยเจ้าเอกเข้า ปากดูด ผมดูอยู่แล้วอดเสียวด้วยไม่ได้จึงคว้ามือเมียผมมาจังควยผมบ้างแล้วก็ให้เจ้า เอกเอามือมาจับนมเมียผมด้วย เมียผมดูดให้เจ้าเอกได้พักเดียวเจ้าเอกก็น้ำแตกคาปากเมียผมเลยครับ น้ำเยอะมาก เมียผมไปบ๊วนทิ้งในห้องน้ำ กลับมาที่ห้อง ผมบอกให้เมียผมครึ่งนั่งครึ่งนอนที่เตียง แล้วบอกให้เอกเลียหีให้เมียพี่หน่อย เจ้าเอกลังเลนิดนึงแต่ก็ทำตาม เจ้าเอกเลียได้เก่งมากเพราะเมียผมถึงกับนอนบิด ร้องโอ๊ย....โอ๊ยย....ผมจึงเข้าไปเอาควยเข้าปากเมียผมให้เธอดูด ตอนนี้มือเจ้าเอกก็ไม่อยู่สุขแล้วมันขยำนมเมียผมใหญ่เลย เมียผมน้ำหีแตกคาปากเจ้าเอกเลยชมใหญ่เลยว่าทำไมเลียเก่งอย่างงี้ อย่างนี้ต้องให้รางวัล เธอจึงดึงเจ้าเอกเข้ามาจับควยเจ้าเอกซึ่งตอนนี้มันแข็งขึ้นมาอีกแล้ว เอาเข้าปากดูด ซักพักเธอก็เอกควยออกจากปากแล้วล้มตัวลงนอนบอกเจ้าเอกมาเย็ดเจ๊ได้แล้วเจ้ อยากโดยควยเอกเอาแล้วเร็วๆ ตอนนี้ผมได้แต่ดูไปชักว่าวไปแต่ก็ได้อารมณ์อย่าบอกใคร เจ้าเอกก็จัดการแหกขาเมียผมแล้วจับควยยัดเข้าไปในร่องเมียผมแต่ดูเก้ๆ กังๆ อยู่ เมียผมที่เงี่ยนอยู่ดูเหมือนไม่ทันใจเธอจึงจับใส่เองเลยแล้วบอกเอกกระแทกได้ แล้วเจ้าเอกก็ทำตาม เมียผมได้แต่ร้องโอ๊ววว....เอกจ๋าาาา....เย็ดเจ๊แรงๆ อีก แรงอีก เอกเย็ดเก่งจังเลย โอ๊ยว....ผัวขาาาาา....ควยเอกใหญ่คับรูเมียจังเลย หีเมียจะฉีกไม่เนียะ โอ๊วว....เอกจ๋าาาาา....ดันควยเข้ามาลึกๆ เลยจะ เจ๊จะเสร็จแล้ว โอ๊วว .. เจ้าเอกก็กระแทกเอาเป็นเอาตายจนร่างเมียผมสะท้านร้องครางไม่หยุด บอก ออกแล้วจะเอกจ๋าาาา.....ผัวขาเมียน้ำแตกแล้วจ๊ะเมียมีความสุขจังเลย แล้วผัวพาเอกมาเย็ดเค้าใหม่นะ เมียผมเสร็จไปครั้งที่สองแต่เจ้าเอก ยังไม่เสร็จผมจึงบอกให้เมียผมทำให้เจ้าเอกบ้าง เธอจึงดันเจ้าเอกให้นอกลงแล้วขึ้งไปขย่มเอง ผัวขาาาา.....ท่านี้เมียเสียวจังเลย ให้ผัวให้เอกมาเย็ดเมียอย่างนี้ทุกวันได้ไม๊จ๊ะโอ๊ววววว...เจ้าเอกได้ขยำนมเมียผมไป ด้วยเธอถึงกับสูดปาก อู๊ววววว.....มันส์จังเลย ควยเอกทั้งใหญ่ทนด้วย มันส์จังเลย เมียจะแตกอีกแล้ว แล้วทั้งคู่ก็เสร็จพร้อมกันอีกรอบในท่านี้ ส่วนผมก็เสร็จคามือด้วย แล้วหลังจากนั้น เอกมาส่งดอกเบี้ยเงินกู้ เมียผมก็จะเรียกเอกขึ้นไปเอากันเกือบทุกวัน ไม่เว้นแม้แต่ตอนที่ผมไม่อยู่

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

johnywalker

::DookDig:: เปิดซิงให้เด็กนี่ได้บุญไหมนะ ?