ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องอยากลองของผมcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 28, 2022, 10:30:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมชื่อ รูม ครับผมอายุ 17 ฮะ อาจดูป็นเด็กนะเเต่เรื่องเเบบนี้ผมเห็นมาเยอะละผมอยู่โรงเรียนเอกชนที่มีหอพักครับพ่อ เเม่ ผมเช่าไว่ให้ อยู่กับน้องสาว น้องผมชื่อเเก้ว อายุ 12 เอง(เป็นลูกของน้องเเม่) ก็เลยไม่ใช่พี่น้องเเท้กันครับ วันนึง ผมกลับมาเร็วกว่าปรกติที่โรงเรียน ครู มีประชุมกัน กลับซัก บ่ายโมงได้ น้องผมก็กลับมาด้วย พร้อมกับเพื่อนผม ชื่อ ไอซ์ เป็น ชาย เเละ เเนน เเป้ง เป็น หญิง หน้าตาดีมากทั้งสองคน ไอซ์ เคยฟันสองคนนี้มาก่อน ส่วนผมนะไม่เคย เเล้ววันั้น ไอซ์ เอาหนัง โป๊มาดู ห้องผม ก็ดูกันเเต่น้องผมไม่เคยดูเลยสนใจมากที่สุด ที่จริงก็ไม่ควรเปิดตอนน้องอยู่อะนะเเต่น้องก็บอกให้ผมเปิดดูได้ ก็เลยเปิดดูให้เต็มตาน้องเลย น้องมัน 12 เเล้วนี่เข้าวัยรุ่นเล้ว ตอนนั้นน้องมันนอน ผมก็รู้สึกชอบเเบบอยากเอาน่ะ ที่จริงเราอาบน้ำด้วยกันมานานเเล้ว เเต่ตอนนี้น้องอาบเอง เลยไม่ได้อาบด้วยกันเกือบปีละ เเต่ก็ไม่ได้คิดไร พอสัก 5 โมงเพื่อนกลับกันเเต่มันทิ้งวีดีโอไว้ น้องเลยเปิดดูต่อยันเกือบ 2 ทุ่ม พอได้เวลานอนผมก็ให้น้องไปอาบน้ำ ที่จริงพรุ่งนี้วันเสาร์ นอนดึกได้เเต่ผมให้น้องอาบน้ำก่อน ค่อยเล่นเกมส์ หรือดูการ์ตูนตอนดึก เเล้วน้องมันชวนผมอาบด้วย เพราะไม่ได้อาบด้วยกันนานเเล้ว ผมก็ไม่ได้คิดไร ก็ไปอาบกับเเก้วด้วยกัน เเต่คราวนี้ผมเห็นว่าน้องมันมองเเบบ มองด้วยหางตานะเข้าใจไหมครับ เเล้วตอนอาบน้องมันชอบไม่ถอด ผ้าขนหนู เเล้วก็ยางรัดผมโรงเรียนของผมเป็นเอกชนนะ ไว้ทรงไรก็ได้ทั้งนั้น เเต่ต้องพูกไว้ น้องผมก็พูกเเบบ เเต่พูกสองด้านเเบบไว้เปียเเต่มันตั้งเเล้วก็ไม่ได้ถักเปียด้วย น้องมันมองหน้าผมเเล้วก็บอกให้สระผมให้หน่อยเเต่กลับถอดผ้าขนหนูออกสะงั้น เเล้วก็บอกว่าพี่ รูม หนูอยากลองเเบบ ในหนังอะ เวรเเล้วสิ!!! ผมก็ไม่รู้จะทำไง บอกไปว่าเดี่ยว เเม่ กับ พ่อ รู้ทำไง เเก้วบอกว่าเเค่ลองจะเอาให้ได้เลย ผมมองดูน้องดีๆ เเล้ว น้องมันก็หน้าอกใหญ่มากเเล้ว ไอ้นั้นก็เริ่มมีขนเล้ว เเต่ขนเด็กละนะเเล้วบวกกับความขาว หน้าใสใส ผมนึกเเล้วที่ระบายอารมณ์ดีๆนี่เอง ผมก็เข้าสู่หมวดหน้ามืด จับน้องมันขึ้นนั่ง อ่างอาบน้ำเเล้วก็เลียไอ้นั้นน้อง น้องก็ร้องครางบอกว่า มันรู้สึกปวดฉี่ เเต่นั้นมันเเปรว่าเสียวนั่นเเหละ น้องมันก็บิดตัวไปมาเอามือจับไหล่ผมหอบเเฮ่กๆ เลย นี่เเค่เลียนะ เเก้วยังซิงจริงจริง หอยประกบชิดสนิทดี กลิ่นยังหอมเพราะสบู่อยู่ เเปปเดียวน้องบอกผมว่า พี่รูม หนูฉี่เเตกละนะ มีน้ำสีขาวออกมา เเต่น้องมันก็ไม่รู้ว่าไม่ใช่ฉี่ เเต่เป็นน้ำหล่อลื่น เเล้วผมก็ให้น้องมาอมควยให้ ตอนเเรกน้องปฏิเสธว่ามันสกปรกนะ เเต่ผมก็จับเอาไอ้นั่นกระเเทกเข้าปากน้องซะ เกือบนาทีเเตกคาปากน้องรีบกลืนไปเลยผมบอก น้องบอกว่ามันเฟื่อนๆ ฝืดคอจัง ผมจับน้องขึ้นอ่างล้างหน้า ชักควยให้น้องมันลองรูดดู น้องมันก็รูดขึ้นรูดลงๆๆ สะสุดเลย
เจ็บชิปเป๋ง น้องบอกว่าให้ทำเเบบในหนัง กระเเทกหอยให้หน่อย เเต่บอกตรงของผมนะ เกือบ 9 นิ้วนะใหญ่ที่สุดในห้อง ดุ้นของผมกับหอยเด็ก 12 เนี่ย จะยัดได้เเค่ไหนกัน ผมก็บอกว่าเเก้วมันเจ็บนะ เเก้วก็บอกขอลองหน่อย.....ผมอ้าขาน้องออกพร้อมกับจับควยของผมที่ตอนนี้กำลังแข็งเป็นลำ เข้าจ่อใส่ร่องของน้องทันที ผมค่อยๆ กดลงไป น้องอ้าปากค้างร้องกรีด..เสียงดัง น้องร้องเเล้วก็ร้องไห้ เเต่ก็ยังบอกให้ผมเอาเข้าอีก ผมก็ยัดเข้าไปอีก น้องก็บอกให้ผมชักควยออกก่อน เเต่ตอนนั้นผมไม่ฟังละ ดันควยเข้าไปจนสุด น้องเนี่ยกัดฟันใหญ่เลย ผมก็ซอยอยู่ซัก 9-12 รอบมั้ง ร่องหีน้องขมิบสุดสุด น้องบอกว่าเจ็บ...ให้ผมทำเบาๆ ผมไม่ขัดน้อง ค่อยๆ เอาใส่เข้าไปใหม่ มือไม้ก็เร้าอารมณ์ทั้งหัวนมและใบหน้าของน้อง ให้น้องเคลิ้มแล้วเผลอ ผมดันใส่เข้าทีเดียวมิดด้ามเลยครับ น้องอ้าปากค้าง แต่คราวนี้ไม่มีเสียง ผมเริ่มซอยอย่างช้าๆ น้องร้องไม่ได้ศัพท์ตามจังหวะซอยของผม ร่องน้องมันคับแน่นมาก จนบางครั้งผมต้องหยุดบ้างเป็นระยะ แต่สักพักพอผมเข้าที่เข้าทาง ผมซอยถี่ขึ้นๆ เนื้อกระทบเนื้อดังผับๆๆๆๆ ขาน้องชี้ออกข้างตัวผม ปากน้องก็ครางต่อไปไม่หยุด เหงื่อปุดขึ้นเต็มใบหน้าและทั่วตัวน้อง ผมตะปบมือเข้าไปยังนมของน้อง แล้วขย้ำเร่งอารมณ์เธอ พร้อมกับเอวของผมซอยรัวเร่งเครื่องเต็มสูบ ร่องและติ่งของน้องผลุบเข้าผลุบออกๆ ตามแรงส่งของท่อนควยผม ร่องของน้องตอดรัดลำดุ้นผมขึ้นเรื่อยๆ ผมช้อนสะโพกน้องขึ้นมา น้องก็ตอบสนองด้วยดี เอื้อมมือมาโอบคอผมไว้ เราเล่นท่ายืนโยกกันอย่างเมามันส์ ก่อนที่จะกลับไปยังท่าเดิม ดูน้องใกล้ออกแล้วครับ ผมรีบซอยถี่ขึ้น แล้วเอาขาน้องมาพาดบ่าผมไว้ ผมโยกอย่างแรงกระแทกเข้าเต็มๆ สุดโคนทุกครั้ง สักพักน้องก็ร้องกรี๊ด...ขึ้นมา ส่วนผมก็ถึงไคลแมกซ์แล้วด้วยเหมือนกัน น้องดึงตัวผมกอดไว้ด้วยความกระสันต์ ผมก็ถึงในทันทีนั้นเอง น้ำของผมพุ่งใส่อยู่ในร่องน้อง น้องสะดุ้งตัวอีกครั้ง พร้อมกับเกร็งจิกตัวผมแน่น ผมก็หมดเเรงแระ เลยบอกให้น้องลองขย่มดูน้องผมก็ลองขยับตัวขึ้นไปมาเเล้วก็ร้อง อา...ซี้ด...โอว..โอว เเล้วไอ้นั้นผมก็เเตกออกมาน้องมันเหมือนรู้รีบชักเอาหอยออก กลัวเเตกในเพราะมันรู้ดีจัด เเต่ผมก็จับหัวเเก้วไว้แล้วให้มันเเตกใส่หน้าน้อง น้องมันก็เลียไอ้นั่นผม ผมให้น้องดูดน้ำเลียกินจนหมด แล้วผมก็เลยเเลกกันดูดกันกับน้อง เเปปเดียวผมจับน้องซอยอีก เเต่คราวนี้ตัวเเห้งเเล้ว มันก็ฟืดๆ มีเลือดออกจากหอยน้อง น้องผมร้องกรี้ด...ออกมาเพราะกลัว เเต่ผมก็อธิบายว่าเยื่อน้องมันขาดเเล้ว เเก้วก็เข้าใจผมก็เลยซอยกันต่ออีก หลายยกยันเที่ยงคืน น้องผมเลยเห็นว่าผมไม่ไหวเเล้วเลยเอาดินสอมายัดเองเเล้วก็ร้องเสี่ยวๆๆ เเล้วก็ดูดควยผม น้องก็มาขย่มเองเพราะผมหมดเเรงเเล้ว เเตกไปหลายรอบเลยให้น้องมันทำเเตกให้ เเล้วก็น็อกทั้งคู่ พอตอนเช้าผมก็พาน้องไปล้างตัว น้องมันก็ขออมของผมอีกปัจจุบันน้องผมอยากบ่อยมาก ผมก็ให้อมไม่ก็จับอุ้มกระเเทกอัดกับกำเเพงทั้งชุดนักเรียนของน้อง นี่หละน้องผมละ...

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

ppherbalife