ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นชู้ไม่รู้ตัว copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ตุลาคม 28, 2022, 07:09:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เราเจอกันที่ร้านกาแฟแห่งหนึ่งในคืนที่มืดหม่น พี่เขาเดินเข้ามาในร้านด้วยใบหน้าที่แสนเหนื่อยล้า ก่อนร้านจะปิดแค่สิบนาที ซึ่งในตอนนั้นเรายกเลิกออเดอร์ไปแล้ว เธอสั่งอเมริกาโน่ร้อนแล้วเดินไปนั่ง โดยที่ไม่ได้ฟังเลยว่าร้านกำลังจะปิด เธอนั่งนิ่งอยู่ตรงนั้น มือกุมขมับ ก่อนที่จะเริ่มร้องไห้ออกมาจนเครื่องสำอางเปรอะทั่วใบหน้า ผมไม่รู้ว่าเธอเจอเรื่องราวอะไรมา แต่การดื่มกาแฟในช่วงเวลาดึกดื่นขนาดนี้เท่ากับว่าเธอไม่อยากกระทั่งหลับฝัน เธอถูกความฝันทำร้ายเลยงั้นหรือ ?

ผมตัดสินใจเปิดเครื่องกาแฟอีกครั้ง ยอมที่จะล้างมันอีกรอบแม้ว่าจะขายกาแฟได้เพียงแก้วเดียวก็ตาม ทำอเมริกาโนไปเสิร์ฟเธอ ก่อนจะบอกว่า ร้านจะปิดแล้ว แต่นั่งได้อีกสักพักนะครับ ร้องไห้ให้เสร็จแล้วค่อยไปก็ได้ เธอยิ้มแล้วก้มหน้าลงร้องไห้อีกครั้ง กว่าที่จะล้างเครื่องกาแฟเสร็จ แล้วหันมาอีกครั้ง พี่เขาก็ไม่อยู่แล้ว เงินค่ากาแฟวางอยู่บนนั้น มูลค่ามากกว่ากาแฟแก้วนั้นเกือบสิบเท่า

ผมรู้สึกว่ากระทั่งตอนที่ร้องไห้พี่เขายังสวยอยู่เลย แล้วอะไรที่ทำให้เธอเสียใจขนาดนั้น ซึ่งผมไม่ได้คำตอบ แต่ผมได้พบกับเธออีกครั้งในเช้าวันต่อมา เธอที่สดใส และเต็มไปด้วยรอยยิ้ม เธอเดินเข้ามาหาผมแล้วสั่งอเมริกาโน่เช่นเดิม ก่อนจะบอกว่าเมื่อคืนขอบคุณมากนะ...บทสนทนาของเราเริ่มจากตรงนั้น แล้วค่อยๆ ถลำลึกมากไปเรื่อยๆ เมื่อผมรู้ว่าเธอกำลังอกหักจากชายอันเป็นที่รักอยู่ และเขาปล่อยเธอทิ้งลงกลางทางเมื่อคืน ความเห็นใจบวกกับความรู้สึกบางอย่างทำให้ผมตัดสินใจเสนอตัวเองเป็นคนที่รักษาแผลนั้นให้ แผลในใจ...ที่บ้านของเธอ

......

อื๊อออออ อ๊ะ อ๊ะ อ๊า อูวววว ซี้ดดดดด พาร์ค...พี่เสียวจังเลย เลียอีกสิ แรงๆ เลย

ทุกอย่างเริ่มขึ้นอย่างฉาบฉวย ทว่าเป็นความตั้งใจ ร่างของเธอบิดเร่าอยู่บนเตียงไซส์ใหญ่พิเศษ ในขณะที่ผมกำลังชื่นชมกับหีสวยๆ ของเธออยู่ ผู้ชายที่ไหนทิ้งผู้หญิงที่หีสวย หีใหญ่ แถมยังหีชมพูแบบนี้ได้ลงคอกันนะ ผมไม่เข้าใจเลย แต่ช่างมันเถอะ ผมจะมอบความเสียวซ่านให้เธอเอง

ค่อยๆ ลงลิ้นเลียหีของเธอไปทุกซอกทุกมุม ทั้งดูดดุนในรูหีของเธอจนร่างกายแอ่นสูง ขบเม้มเม็ดแตดของเธออย่างเย้าหยอกเสียงเรียกครวญครางออกมาได้เป็นระยะๆ ยิ่งทำเท่าไหร่ มือของเธอก็ยิ่งกดให้ผมลงลิ้นเลียหีให้เธออย่างหนักหน่วงเช่นเคย และยิ่งได้ยินเสียงครางของเธอผมก็ยิ่งชอบ ชอบมากกว่าตอนที่เธอร้องไห้เสียอีก ก่อนที่เราจะค่อยๆ ดันร่างกายให้แนบชิด แล้วพลิกร่างกายให้ผมนอนลง

ท่วงท่าเย้ายวน แววตาชวนฝันมองผมในตอนที่กำลังรูดชักลำควยของผมซึ่งแข็งเต็มที่แล้ว ปลายลิ้นแลบเลียส่วนหัวควยเพียงแผ่วเบาผมก็ครางซี้ดออกมาราวกับเด็กน้อยแล้ว เธอยิ้มแล้วหัวเราะในลำคอ ก่อนที่จะค่อยๆ ครอบริมฝีปากลงมาอมควยให้ผมแบบลึกสุดโคน แล้วรูดออกไปช้าๆ ทำแบบนั้นต่อเนื่อง ยิ่งเร็วขึ้นเรื่อยๆ ร่างกายของผมก็ยิ่งชาปลาบไปทั้งตัว

จุ๊บ จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบบบ

พี่ครับ อาห์ โอยยยย...เสียวจังเลย พี่อมควยเก่งจังครับ ซี้ดดดดด

ในขณะที่ความเสียวกำลังกัดกินร่างกายของผมไปทีละนิด เธอก็กระตุ้นให้มันเร็วขึ้นด้วยการเลียไข่และดูดสลับกันไปมาจนผมต้องแอ่นตัวรับความเสียวนั้นเลย

ซี้ดดดดด พี่ผมไม่ไหวแล้วครับ ให้ผมเย็ดเถอะนะครับ ผมถึงกับเว้าวอน แต่เธอกลับยิ้มแล้วส่ายหน้า ค่อยๆ ขยับขึ้นมาบนร่างกายของผม ก่อนจับลำควยตั้งตรงพร้อมกับนั่งสวมทับลงมาช้าๆ

สวบบบบบ...พรึ่ดดดดด

อึ๊กกกก...พี่ครับ อ๊ะ อ๊า อ๊า โอวววววว

รูหีของเธอแน่น ฟิต และอุ่นมากๆ ยิ่งในช่วงเวลาที่ควยของผมเข้าไปลึกมากขึ้น สัมผัสที่ได้รับก็ทำเอาร่างกายเสียวจนสั่นสะท้าน พร้อมกับเธอเองที่ทำใบหน้าบิดเบี้ยว พลางครางในลำคออย่างแผ่วเบา จนนั่งลงมาสุดโคนควยของผม ก่อนนิ่งเอาไว้

อืออออ...ควยยาวจังเลย แบบนี้คงจะทำให้พี่มีความสุขน่าดู

เธอเริ่มยกตัวขึ้นแล้วกระแทกลงมาเบาๆ ร่างกายผมถึงกับสะท้าน ปลายเท้าจิกเกร็ง

ไม่หรอกครับ ซี้ดดดดด...พี่ต่างหาก ที่ทำให้ผมมีความสุขน่ะครับ โอยยยย ขย่มควยผมแรงๆ เลยครับ

ผมเด้งตัวขึ้นเล็กน้อยเป็นการกระตุ้น ทั้งๆ ที่ความจริงแทบจะไม่มีเรี่ยวแรงแล้ว สัมผัสภายในโพรงเสียวของพี่เขาแน่นและอุ่นจนเกือบร้อน และทันทีที่พี่เขาเริ่มขย่มควยของผม ร่างกายก็เบาหวิวและซ่านเสียวขึ้นมาราวกับแทบจะทนกับสัมผัสเหล่านั้นไม่ไหวอีกต่อไปแล้ว มือไม้ป่ายปัดไม่รู้ทิศทาง เมื่อยิ่งนานจังหวะการกระแทกเย็ดของพี่เขาก็หนักหน่วงและเร็วขึ้นเรื่อยๆ

ปั้บ ปั้บ ปั้บ ปั้บ

ซี้ดดดด อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ พี่ครับ อืมมมม แรงๆ เลยครับ พี่ข่มควยผมเลย โอวววว แบบนั้นแหละครับ

อื๊ออออ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ เสียวจังเลย อื๊อ เสียวหีจัง อูยยยยย

เธอขย่มอยู่บนลำควยของผมราวกับว่านั่นคือที่ของเธอ เสียงกระแทกดังขึ้นอย่างต่อเนื่องราวกับเธอไม่มีวันจะหมดแรงเลยทีเดียว นมสองเต้าเต่งตึงกระเพื่อมไหว ผมรีบยื่นมือไปคว้ามาบีบคลำ ซึ่งช่วยกระตุ้นให้เธอเสียวและขย่มควยผมแรงขึ้น และมันก็ส่งผลดีกับความซ่านเสียวของผมอีกเช่นกัน

อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ พี่เสียวจังเลย อื๊ออออ พี่เสียวหีจังเลย

ปั้บ ปั้บ ปั้บ ปั้บ

พี่ครับ...พี่ขย่มควยผมให้แตกเลยนะครับ ผมไม่ไหวแล้ว อืมมมม มีความสุขจังเลย อ๊ะ อ๊ะ อ๊า อ๊า –

ร่างกายของผมกระเด้งไปตามจังหวะกระแทกบนเตียงนุ่มๆ ถึงกับต้องหลับตาเพื่อซึมซาบเอารสชาติแห่งความเสียวนี้เก็บไว้ให้นานที่สุด คิดถูกจริงๆ ที่เข้าไปพูดคุยกับเธอในคืนนั้น

ผมถูกพี่เขาขย่มเย็ดอยู่อย่างนั้นเกือบยี่สิบนาที พยายามที่จะปล่อยตัวตามสบลายแล้ว แต่ความเสียวที่ได้รับมันยิ่งทบทวีคูณมากขึ้น จนผมเริ่มที่จะกักกันน้ำควยของผมเอาไว้ต่อไม่ไหวแล้วง และในจังหวะที่พี่เขากระแทกลำตัวลงมาจนสุดโคน เสียงครางของเราสองคนก็ดังขึ้นพร้อมๆ กับน้ำควยที่ปะทะทะลักเข้าในรูหีของเธอ หลายต่อหลายครั้ง

อ๊ะ อ๊ายยยย เสียว เสียวจัง เสียวหี อื๊ออออ

พี่ครับ อื๊ออออ แตกแล้วครับ พี่แตกในเลย อาห์...

เราค่างท่าทางเอาไว้แบบนั้นเนิ่นนานจนรู้สึกว่าอารมณ์ที่พุ่งพล่านเริ่มมอดดับ ทุกๆ อย่างจบลงอย่างสวยงาม การได้รู้จักไม่ดีเท่าการได้เย็ด และการได้เย็ดไม่ดีเท่าการโดนขย่มควยจนแตกในคารูหี ผมนอนเคียงข้างเธอในค่ำคืนนั้น ก่อนที่เสียงโทรศัพท์ของเธอจะดังขึ้น ผมแอบหันไปมองเพื่อพบว่ามันคือไลน์จากคนที่เธอเซฟชื่อเขาว่า "ที่รัก" ข้อความนั้นเขียนไว้สั้นๆ ว่า

"ที่รักครับ...พรุ่งนี้ผมจะไปรับนะครับ ผมขอโทษ...เราพาลูกไปเที่ยวสวนสัตว์กันนะ ผมรักคุณ"

ผมนิ่งอยู่นิดหน่อย เพราะคิดว่าพี่เขากับแฟนเลิกกันแล้ว แต่เปล่าเธอ เธอแต่งงานแล้ว มีลูกแล้ว และผม เป็นชู้ของเธออย่างที่ไม่เคยรู้มาก่อน

หันกลับไปมองร่างที่หลับสนิทตรงนั้นแล้วคิดอยู่นาน ก่อนจะบอกกับตัวเองว่า

ช่างแม่งเหอะ ชู้ก็ช่างไม่ต้องสนแล้วกัน แค่ได้เย็ดกัน และเย็ดมันส์ก็พอแล้ว หวังว่าผัวเขาจะไม่เผลอปล่อยของดีหลุดมาหาผมอีกนะครับ

ผมจับเย็ดแน่!

จบ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

eternal_igxa

น่าจะถ่ายรูปถ่ายคลิปไว้เวลาเย็ดคนมีลูกมีผัว
ถ้าอยากผูกมัดเผื่อได้ครอบครองก็ปล่อยในให้ท้อง ☺️