ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเพื่อนที่ทำงานด้วยกันcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 31, 2022, 01:18:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องที่เกิดผ่านมาแล้วประมาณ 3 ปีแล้วแต่ไม่เคยได้เปิดเผยให้ใครฟังเลยมันเป็นเรื่องของเมียเพื่อนกับผมเอง เรื่องมันก็มีอยู่ว่า ผมกับเพื่อนและเมียเพื่อนทำงานด้วยกันแต่ด้วยทางบริษัทมีโครงการที่จะส่งพนักงานไปต่างประเทศโดยพลัดกันไปที่ละรุ่น โดยเพื่อนผมไปก่อนครับ โดยไปรุ่นละ 6 เดือน อ้อลืมบอกไปอย่างคือเรามาเช่าบ้านอยู่ด้วยกันครับ โดยส่วนตัวแล้วผมกับเมียเพื่อนก็สนิทกันอยู่แล้วครับแต่ก็ไม่เคยคิดอะไรมาก เธอเองก็เป็นคนหน้าตาธรรมดา แต่ที่ไม่ธรรมดาก็คือหุ่นเธอเซ็กส์ซี่มากเลย ส่วนเว้าส่วนโค้งได้รูป เรียกว่า นมเป็นนม ตูดเป็นตูดเลยละครับ บางครั้งผมเองก็อดจะเอามาใช้ในการจินตนาการบางก็เท่านั้น ตอนเพื่อนผมจะไปผมกับเมียเขาก็ไปส่งที่สนามบิน เพื่อนผมก็บอกกับผมว่าให้ผมเอารถของเขาไปใช้ จะได้คอยรับส่งเมียเขาด้วย และก็บอกให้ช่วยดูแลบ้านด้วยครับ ที่เพื่อนผมสั่งอย่างนี้เพราะผมชอบเที่ยวครับ ก็คนยังไม่มีเมียนี้ส่วนมากไม่มีอะไรทำก็ออกไปกินเหล้าบ้างตามประสาผู้ชายโสด แต่เรื่องมันมาเกิดก็อีตอนเดือนแรกนี้ละครับ ที่แผนกของเธอจัดงานเลี้ยงครับ เธอก็เลยมาชวนให้ผมไปกับแผนก! ของเธอ เธอไม่ชวนผมก็ต้องไปอยู่แล้วเพราะผมต้องไปรับเธอส่งเธออยู่แล้ว ส่วนผมเองตั้งแต่เพื่อนไปนอกก็ไม่คอยได้ออกมาสังสรรเท่าไหร่ ส่วนมากก็นั่งกินอยู่ที่บ้านผมก็เลยไป ที่แผนกของเธอก็เลี้ยงกันเต็มที่เลยครับเพราะวันศุกร์นี้ครับ แต่ผมไม่ค่อยกล้ากินเยอะเท่าไรก็ได้แต่นั่งดูเขาเฮฮากัน ส่วนเธอกับเพื่อนเธอก็ชนแก้วกันน่าดูเลย พวกเพื่อนเธอก็บอกเธอว่ากินไปเถอะมีคนคอยขับรถส่งบ้านอยู่แล้ว เธอก็หันมามองผมแล้วบอกว่า"ไม่เห็นพี่ดังดื่มเหล้าเลย "ผมก็เลยบอกว่า"ผมไม่อยากกินเยอะที่ไม่อยากกินเยอะเพราะผมกินแล้วหยุดไม่อยู่คือไม่เมาไม่เลิก อีกอย่างกลัวขับรถไม่ไหว" ส่วนเธอก็ไปเฮอากับเพื่อนต่อจนประมาณ 5ทุ่มกว่าผมเองก็ชักเริ่มจะเบื่อๆก็เลยเดินไปถามเธอว่าจะกลับหรือยัง เธอเองก็คงจะเริ่มเมามากแล้วละครับเธอก็บอกกับเพื่อนๆว่าจะกลับแต่เพื่อนเธอจะไม่ยอมให้กลับ ก็ยื้อกันอยู่นาน เธอก็เลยบอกว่าเกรงใจพี่เขามานั่งรอนานๆคงจะเบื่อ เพื่อนเธอคนหนึ่งเลยบอกว่าถ้าเธอกับผมจะกลับบ้านต้องกระดกเหล้าเพรียวๆคนละครึ่งแก้วก่อนแล้วค่อยกลับผมก็เลยกระดก เธอเองก็กระดกตามแล้วก็ขับรถกลับ ตอนขากลับนี้และครับคงเป็นเพราะแก้วหลังนี้แหละครับ พ! อเธอนั่งรถมาสักพักเธอก็บอกผมว่าเธอรู้สึกเหมือนจะอ้วกผมก็เลยจอดรถให้เธออ้วก พออ้วกเสร็จเท่านั้นแหละครับขาเธออ่อนเลยเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย หมดแรงผมเลยประคองเธอขึ้นรถกลับบ้าน พอถึงบ้านผมก็ปลุกเธอเพื่อให้เธอขึ้นบ้าน เธอไม่ยอมตื่นครับเธอได้แต่พูดอ้อแอ้ ผมก็เลยอุ้มเธอเข้าบ้านแล้วพาเข้าห้องนอนของเธอ แต่นี้เองละครับพอวางเธอลงบนที่นอน ผมก็มองเธออยู่เห็ยเธอนอนอยู่ในกระโปรงสั้นเลยทำให้เกิดความคิดอย่างจิ๋มของเธอเหลือเกิน ผมก็เลยลองค่อยๆเลิกกระโปรงเธอขึ้นเธอก็ยังหลับสนิทผมก็เลยตัดสินใจถอดกระโปรงและถอดเสื้อเธอออก พอเห็นรูปร่างเธอกับชุดชั้นในแล้วทำให้ผมเกิดอารมณ์ขึ้นมา ผมก็เลยก้มลงไปดมกลิ่นกายของเธอตั้งแต่นมหน้าท้องและตรงจิ๋มของเธอมันทำให้ผมมีอารมณ์จนน้องชายของผมตั้งแข็งขึ้นมา ผมทนไม่ไหวจริงๆครับยิ่งได้กลิ่นตรงจิ๋มแล้วมันยิ่งทำให้มีอารมณ์มาก ผมเลยถอดยกทรงกับกางเกงในเธอออก นมเธอช่างสวยงามจริงๆครับได้รูปทรงหัวนมสีแดงคล้ำเล็กน้อย ส่วนตรงจิ๋มเธอมี่เส้นขนพอสวยงามไม่รกจนเกินไป ผมรีบเดินกลับไปห้องผมด้วยความรีบร้อนเลยครับไปถอดเสื้อผ้าได้ก็หยิบถุงยางมาหนึ่งกล่องเต็มๆ พอมาถึงเธอ ผมก็รีบเข้าไปเลียที่จิ! ๋มเธอทันที ถึงมันจะมีกลิ่นอับๆเล็กน้อยและรสชาดออกเค็มๆนิดหน่อย มันยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากจนเจ้าน้องชายมันสั่นหัวงึกๆเลยครับตอนผมเลียเธอเองก็มีอาการตอบสนองเล็กน้อยกระดกจิ๋มรับลิ้นผมอย่างดี พร้อมกับครางอืออาแบบเมาๆ ผมเห็นว่าได้ที่แล้วก็เลยจัดการส่งเจ้าน้องชายเข้าไปสำรวจก่อน พอเสียบเข้าไปได้ผมก็ค่อย ชักเข้าออกแบบช้าๆ มันช่างเสียวเหลือเกินครับมันทั้งตอดทั้งดูด ผมอธิบายไม่ถูกจากนั้นผมก็ใส่ตามจังหวะของผมมันทั้งเสียวทั้งมันเลยครับจนเกีอบจะเสร็จผมถึงหยุด แล้วชักเจ้าน้องชายออกมาใส่ปอกแล้วจัดการส่งเจ้าน้องชายเข้าไปใหม่ คราวนี้ผมเอาแบบไม่ยังเลยครับตอนนี้เองก็มีอาการตอบสนองร้องคราง และกระดกรับการกระแทกของผมเหมือนกันแต่ว่าเธอไม่ลืมตาแต่ผมไม่สนใจแล้วครับผมซอยอย่างเดียวเลยครับจนผมทนไม่ไหวผมก็ปล่อยน้ำผมออกมาแม้ผมเสียได้จริงๆครับที่ไม่ได้ปล่อยน้ำแบบเพรียวไม่ยังงั้นคงจะเสียวกว่านี้เยอะเลยจากนั้นผมก็นอนพักกระว่าจะทำความสะอาดแล้วก็แต่งตัวให้เธอแต่ว่าความเงี้ยนยังไม่หมดครับผมก็เลยซัดเธอต่ออีกเพราะไม่รู้เหมือนกันว่าจะมีโอกาสได้เอาอีกหรือเปล่าคืนนั้นผมซัดเธอไปสามครั้ง

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

ppherbalife