ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวแก่อายุ 50 กว่ายังมีทีเด็ดcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 31, 2022, 01:19:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมโดนย้ายไปทำงานที่จังหวัดนึง เพราะเกี่ยวกับการเงิน ผมไม่ได้โกงใครแต่ก็ถูกบังคับให้ย้าย ดีที่ไม่โดนไล่ออก ผมเลยต้องมาอยู่ที่แม่สอด ผมมาอาศัยอยู่กับป้าแจ๋ว ป้าแจ๋วนั้นเป็นลูกพี่ลูกน้องของพ่อ ผมไม่ค่อยสนิทกับแกเท่าไหร่ จะเคยเห็นแกตั้งแต่เด็กจนโตไม่ถึงสิบครั้ง ยิ่งตอนผมเรียนม3ถึงจบมหาลัยผมไม่เจอกับแกเลย ป้าแจ๋วที่ผมจำได้ แกเลิกกับลุงประทีบเพราะลุงประทีบมีเมียเด็กกว่า ป้าแจ๋วครองโสดมาตั้งแต่นั้น ป้าแจ๋วแกอายุราวๆ 52-53 เพราะพ่อบอก ป้าแจ๋วรวยสมบัติที่ดินต่างๆ ลูกๆ แกสามคนดูแลผมไปอยู่กับแกก็สบาย ป้าแจ๋วแกยังชวนให้ผมได้มาอยู่ทำงานด้วยกันแต่ผมไม่เอา ผมไปอยู่นู่น สองเดือนผมก็มีสาวมาติดพัน ชื่อน้องดาว สวยเอาเรื่องเป็นเพื่อนกับลูกสาวแกเอง แต่น้องดาวนี่ไม่ธรรมดา ผมคบกับเธอเพียงสองอาทิตย์ก็มีอะไรกับเธอได้แล้ว ลูกสาวป้าแจ๋วแกก็บอกว่าดาวมีแฟนแล้วหลายคน ไอ้ผมก็เฉยๆ ป้าแจ๋วยังเตือนผมเลย แต่ผมรับปากว่าจะไม่จริงจัง มีอยู่ครั้งนึงดาวมาหาผมที่บ้าน ผมอาบน้ำลงมาว่าจะชวนเธอออกไปข้างนอก ผมไม่รู้ว่ามีใครอยู่บ้าง เพราะดูบ้านเงียบๆ ลูกสาวกับลูกชายป้าแจ๋วออกไปข้างนอกหมด ผมเลยชวนดาวทำอะไรกันซึ่งดาวก็ไม่ปฏิเศษ ผมยอมรับว่าดาวไม่ธรรมดา ให้ทำอะไรทำหมด ผมไม่รู้หรอกครับว่ามีคนแอบดู มารู้ทีหลังว่าป้าแจ๋วแกแอบดูผมกับดาว เพราะผมคิดว่าไม่มีใครเลยไม่ได้ล๊อกประตูและมันก็แง้มๆ ผมดาวทำทุกอย่างที่ผมชอบ ทั้งออกในปาก ซอกนมท่าหมาหรือท่าต่างๆ ดาวยอมหมด ผมเล่นกับดาวสองรอบจนหมดแรง ดาวยังนอนดูดของผมเล่นต่ออีก แล้วก็มีอีกหลายครั้งดูเหมือนดาวจะรู้ว่าถ้าไม่มีใครอยู่บ้านดาวจะมาหาผมในวันหยุด เพราะผมไม่ได้หยุดวันอาทิตย์หรือเสาร์เพราะต้องสลับไปเข้าเวร ส่วนมากจะเป็นวันพุทธหรือพฤหัส และผมมาทราบทีหลังว่าป้าแจ๋วจะแอบดูผมกับดาวแทบทุกครั้งโดยที่ผมไม่รู้จนวันนั้นที่ผมแอบเห็นว่าป้าแจ๋วมาซุ่มแอบดู หลังจากดาวกลับไป ผมก็ลังเลใจเข้าหน้าป้าแจ๋วไม่ติดเพราะอายที่ทราบว่าป้าแจ๋วรู้ว่าผมกับดาวเข้ามามีอะไรกัน จนวันนึงผมก็เข้าไปคุยกับป้าแจ๋ว ผมไปขอโทษแกเรื่องที่ผมมีอะไรกับดาวในบ้านแก แกก็ตกใจไม่คิดว่าผมจะมาพูดกับแกเรื่องนี้ ตอนแรกแกก็อึกอักเหมือนกัน แต่พอผมได้ยินประโยคนึงว่า "ไม่เห็นใจป้าเลย รู้หรือเปล่าคนแก่ก็มีหัวใจ" ผมได้ยินคำนี้ก็อึ้งไป วันนั้นตอนกลางคืน ผมนั่งสูบบุหรี่อยู่ข้างนอก บังเอิญเจอป้าแจ๋วแกเดินเข้าทางประตูครัว ผมเข้าไปทักแกว่าไปไหนมา แกบอกว่าเดินนั่งที่ท่าน้ำคิดอะไรไปเพลินๆ ผมคุยกับแกอยู่นาน ชวนแกไปนั่งที่ท่าน้ำอีก แกก็ไป คุยกันเรื่องเก่าๆ ผมก็วกเข้ามาเรื่องดาวอีก ผมแอบลอบมองป้าแจ๋วเพราะแกยังดูดีอยู่ ขาวถึงจะอวบไปหน่อย นมแกก็ไม่ได้ยานแบบคนอื่นแถมยังตึงออกมาจนล้น ผมลอบมองแก แกก็ดูเหมือนจะรู้ แต่แกก็ไม่ได้ปิดบังอะไร ผมเข้าไปนั่งฝั่งแกและแกล้งกราบขอโทษเรื่องดาวอีก จริงๆ แล้วที่ผมทำอย่างนี้เพราะอยากหาเรื่องให้แกนึกถึงเรื่องนี้เพราะแกเห็นผมกับดาวทำอะไรกัน ถ้าแกไม่ชอบแกจะแอบดูหรือผมสังเกตุสองครั้งถึงแน่ใจ ผมเข้าไปกราบแกที่ตัก แกเอามือมารับ แกบอกว่าไม่เป็นไรให้ผมลืมเรื่องนี้ซะ แต่ผมก็ถามแกว่าที่ป้าพูดว่า ไม่เห็นใจป้าหมายความว่ายังไง แกก็บ่ายเบี่ยงไม่ตอบ แต่ผมก็รู้อยู่แล้วว่าแกก็ยังไม่หมดไฟ ผมจับมือแกเอาไว้ผมพูดกับแกเบาๆ "ถ้าป้าไม่รังเกียจผมขอนั่งจับมือป้านานๆ นะครับ" ป้าแจ๋วหันมามองหน้าผม แล้วพูดว่า "ไม่เอาน่าบอย อย่าทำแบบนี้ไม่ดีหรอก" ผมก็ยังจับมือป้าแจ๋วอยู่อย่างนั้น จากศาลาท่าน้ำเล็กๆ ในบ้านป้าแจ๋ว มันห่างจากตัวบ้านเพราะมันมีทางเดินเลี้ยว ทำให้คนในบ้านไม่มีใครเห็น ว่ามีใครอยู่ ผมดูป้าแจ๋วแล้วแกคงอยากเหมือนกันเพราะดูแกนิ่งๆ ผมเลยกอดแกเบาๆ ป้าแจ๋วเอามือผลักผมแต่ก็ช้าไป เพราะผมหมอซอกคอแกได้แล้ว มือผมก็ค่อยๆ ลุบคลำเต้านมที่ล้นออกมานอกเสื้อป้าแจ๋วพยายามจะพูดว่าให้ผมหยุดแต่ผมเร็วกว่าและไม่รอให้แกขัดขืน ป้าแจ๋วตัวหอมแกไม่ใช้คนต่างจังหวัดทำงานหนัก แกดูแลผิวพรรณเป็นอย่างดี ป้าแจ๋วอ่อนระทวย ความนึกคิดผิดชอบชั่วดีดูเหมือนจะลืมไปเสียสิ้น นิ้วมือผมสัมผัสได้ถึงสิ่งเหนียวๆ ที่ติดมือของผม และเมื่อนิ้วของผมแหย่เข้าไปในร่องรูของแก ป้าแจ๋วก็ครางออกมาเบาๆ ผมจับแกนอนหงายแล้วเลียตรงนั้นของป้าแจ๋ว ผมคิดว่ายังไงต้องให้แกเสร็จสักครั้งนึง เพื่อต่อไปจะได้ทำอย่างอื่นได้ต่อไป ไม่นานป้าแจ๋วคงไม่ได้เจออย่างนี้มานาน แกเอามือจับหัวผมไว้แน่กดลงไปกับร่องของแก ป้าแจ๋วเสร็จไปแล้วหนึ่งครั้ง ผมค่อยๆ คืบขึ้นมาดูดเลียที่หัวนมของแกสลับไปมา แปลกมากที่ว่านมของแกยังเต่งตึงชูชันแตกต่างกับสาวสูงวัยที่ผมเคยดูในหนังและที่เห็นในเนท ผมดูดเลียและไซ้รซอกคอแกไปมา ผมเอามือดึงกางเกงออก และจับของผมถูไปมาที่ร่องของแก ป้าแจ๋วครางบอกให้ผมใส่เข้าไปเร็วๆ ผมยังเอาถูๆ ไปมาด้านนอกอยู่อย่างนั้น ป้าแจ๋วแกเอามือมาจับของผมเหมือนเร่งให้เอาใส่เข้าไปข้างในของแกเร็วๆ สักพักผมก็เอาใส่เข้าไป ป้าแจ๋วผวากอดเอวผมเอาไว้ ผมค่อยๆดันเข้าดันออก ตอนนั้นไม่สนอะไรผมมีความสุขมาก ป้าแจ๋วถึงจะแก่แต่แกก็ยังดูดี ผมให้แกลุกมานั่งคร่อมผมบ้าง คราวนี้ผมดูดปากกับแกด้วย ป้าแจ๋วดูจะทนไม่ไหวเพราะเพียงไม่กี่ทีที่ผมขยับป้าแจ๋วก็เสร็จอีก ส่วนผมก็ใกล้เต็มที ป้าแจ๋วพูดกับผมเบาๆ "เก่งจังบอยป้าแอบดูเธอกับนังดาวหลายหน มันกับป้าใครดีกว่ากัน" ผมตอบแกเบาๆ " ป้าดีกว่าครับ หอมสะอาด ป้าเก่งกว่าด้วยครับ" ป้าแจ๋วยิ้มเขิลๆ มองหน้าผม "อูยๆ ของบอยแข็งดีจังเลยนะ โอวๆๆ บอยช่วยป้าด้วยๆๆ" ป้าแจ๋วกอดผมเอาไว้แน่น สักพักแกก็ลุกขึ้น" จัดชุดให้เรียบร้อย แกมองเห็นของผมยังแข็งอยู่ " อ้าวบอยเธอยังอีกหรือ ป้านึกว่าเสร็จพร้อมกันแล้ว" ผมตอบแกเบาๆ "ยังครับ ผมกลัวออกข้างในป้าจะว่าเอา" "แล้วนี่เธอจะทำยังไงล่ะ" ป้าแจ๋วถามมาอีก ผมไม่ตอบอะไรเอามือรูดๆ เข้ารูดออก ผมจับมือแกมากำของผมด้วย แกมองแบบ งงๆ จนน้ำของผมออกมา มันพุ่งออกมาไหลลงไปที่พื้น เราต่างมองหน้ากัน ผมใส่กางเกงและเดินเข้าบ้านพร้อมกับแก หลังจากวันนั้น ผมก็แทบจะเป็นราชาของบ้าน ป้าแจ๋วแกให้ผมทุกอย่างที่ผมอยากได้

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ