ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มันเป็นเรื่องของ คุณหมอ ผมแค่เป็นเงาในที่มืด

เริ่มโดย pongwut, มีนาคม 27, 2023, 03:55:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

-taro-

ระวังมีกล้องวงจรปิดนะครับ
บ้านระดับนี้มักจะมีกล้องซ่อนอยู่เอาไว้ให้เจ้าของตรวจสอบความเรียบร้อยผ่านมือถือ เดี๋ยวจะซวยเอาง่ายๆ

Navee Wongsit

คนเราคงต้องอยากเจอของสวยงาม และอยากมีประสบการณ์เอาไปเล่าต่อ   อยากเจอคุณหมอ

Enola

วิธีการบรรยายเล่าเรื่องสนุกมากครับ อ่านแล้วตื่นเต้นตามไปด้วยเลย

myzzr

บนเตียงคุณหมอคงเร่าร้อนมาก น่าเสียดายไม่ได้ชิมคุณหมอ

Rider V3

artherox

ช่างมินคงทำเหมือนกันกับคุณแน่ๆ อาจจะมีชักด้วย  ::DookDig::

NaNNz

นี่แหละ ที่เรียกว่าประสบกามเสียว มันได้อารมณ์และอรรถรสมากคับ บรรยายได้เห็นภาพ อาจมีคำสลับกันบ้างแต่ไม่เป็นปัญหา  เรียบเรียงดีมาก ไม่มีสะดุด หรือต้องเอ๊ะ เลยคับ
" "

myidol

ควยแข็งแน่นอนครับเจอแบบนี้ ส่วนตัวมีประสบกามทำนองนี้ มันออกแนวโรคจิตอะครับ ผมก็ยอมรับว่าตัวเองคงโรคจิต 5555
มีสาวสวยพักอยู่อพาร์ทเม้นใกล้เคียง ผอมบาง ขาว ชอบใส่ขาสั้้น พอวันนึงเจอว่าตากเสื้อผ้าไว้ใต้อพาร์ทเม้น แบบมันเปิดโล่ง คนนอกมองไปเห็น จังหวะนั้นดึกๆเราก็แอบย่องไปดูชัดๆ
ควยแข็งจริงๆอย่างที่บรรยายเลยครับ เป็นต้นเหตุให้กลายเป็นพวกโรคจิตทำนองนี้เลยครับ 555555

ขาวดำ

มันก็ไม่แน่