ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

มีท่านใดเคยรู้สึกแบบนี้บ้างครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ตุลาคม 29, 2022, 02:21:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
1 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
▪มีท่านใดเคยรู้สึกแบบนี้บ้างครับ  ที่จู่ๆก็นึกถึงคนบางคนที่เราไม่ได้พบเจอมาเป็นสิบยี่สิบปีและไม่เคยนึกถึงด้านกามารมณ์มาก่อน  โดยเฉพาะคนที่แก่กว่าเราหลายๆปี เช่น ญาติผู้ใหญ่  ครู อาจารย์  เจ้านายเก่า  คนที่ทำงานเก่า คนแถวบ้านเก่า  ฯลฯ ที่ปัจจุบันนี้น่าจะอายุประมาณเกือบ 60-70 แล้ว  แต่จู่ๆก็เกิดความเงี่ยนขึ้นมาจนต้องไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับคนเหล่านั้นไปด้วย

::Pull::
▪ช่วง 2-3 ปีมานี้  ผมมีความรู้สึกแบบนี้เป็นประจำเลย  ทั้งจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับคนที่เคยจินตนาการถึงแต่เลิกไปแล้วเป็นสิบยี่สิบปี เช่น น้าสาว อาสาว ครู บางคน ฯลฯ   และจินตนาการถึงคนใหม่ๆคือทั้ง ญาติผู้ใหญ่  ครู อาจารย์  เจ้านายเก่า  คนที่ทำงานเก่าๆ  คนแถวบ้านเก่า  หรือคนเคยเห็นหน้าแต่ไม่รู้จักชื่อ  ซึ่งผมไม่ได้เห็นตัวจริงมาเป็นสิบยี่สิบปีหรือบางคนเกือบสามสิบปีด้วยซ้ำและผมไม่เคยรู้สึกด้านกามารมณ์กับคนพวกนี้มาก่อน  แล้วส่วนมากปัจจุบันคนพวกนี้ก็อายุเกือบ 60-70 แล้วทั้งนั้น

อย่างไม่กี่วันมานี้  จู่ๆก็จินตนาการถึงอาจารย์คนหนึ่งซึ่งปัจจุบันอายุ 70 แล้ว  และไม่ได้เห็นตัวจริงแกมายี่สิบกว่าปีตั้งแต่ตอนเรียนจบ  จริงๆแกเป็นคนหน้าตาดีบุคลิกดีแบบพวกคุณหญิงคุณนาย  นมใหญ่  ตูดใหญ่  แต่ผมกลับไม่เคยคิดเรื่องนี้กับแกเลย  จนจู่ๆก็มาเกิดความรู้สึกขึ้นมาเลยต้องไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกแบบจินตนาการว่าได้เย็ดตอนแก่ๆนี่แหละ  ซึ่งกลับรู้สึกมันสะใจมาก

vadazaa

เคยแต่คิดถึงคนที่ได้เย็ดกันประจำที่ไม่ได้เจอกันมาสิบกว่าปี
ไม่รู้ป่านี้จะหายเป็นทอมรึยัง หรืออาจจะเป็นกะหรี่สาวไปแล้วก็ได้

คิดถึงเธอจังเลยอีกะหรี่ทอมหีดำ นั่งดูรูปเธอชักว่าวทุกวันเลยนะ

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ ตุลาคม 29, 2022, 09:13:05 หลังเที่ยง
เคยแต่คิดถึงคนที่ได้เย็ดกันประจำที่ไม่ได้เจอกันมาสิบกว่าปี
ไม่รู้ป่านี้จะหายเป็นทอมรึยัง หรืออาจจะเป็นกะหรี่สาวไปแล้วก็ได้

คิดถึงเธอจังเลยอีกะหรี่ทอมหีดำ นั่งดูรูปเธอชักว่าวทุกวันเลยนะ

นึกว่ายังเป็นคู่ขากันอยู่

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ ตุลาคม 29, 2022, 09:13:05 หลังเที่ยง

::Crying::
เสียดายนะสภาพดีๆอย่างนี้  น่าจะเลี้ยงไว้เป็นคู่ขาเลย

vadazaa

ผมไปติดกะหรี่นางรำครับ เลยทิ้งอีกะหรี่ทอมเลย  ตอนนี้คิดแล้วเสียดายครับ 55555

▪อีกคนเมื่อไม่นานมานี้  เป็นอาจารย์มหาวิทยาลัยชื่อดังคนหนึ่งที่เป็นเพื่อนกับผมและเป็นแฟนเก่าเพื่อนผมเอง  ซึ่งผมไม่ได้เจอมาเกือบยี่สิบปีแล้วเพราะตั้งแต่เรียนจบเธอก็ไปทำงานและเรียนต่อที่ต่างประเทศรวมแล้วก็สิบกว่าปี   แต่ตอนนี้มีผัวเป็นตัวเป็นตนแล้ว  ผมเห็นเธอให้สัมภาษณ์ในยูทูบหลายครั้ง     จู่ๆก็เกิดความเงี่ยนขึ้นมาจนต้องไปชักว่าวเลย

เธอหน้าตาธรรมดาไม่สวยมากแต่ก็ไม่ขี้เหร่  แต่เป็นคนตัวสูง  ขาวอวบ  นมใหญ่  ตูดใหญ่  ชอบแต่งตัวโป๊ๆ โชว์ร่องนมฐานนมมาตั้งแต่สมัยเป็นนิสิต  ยิ่งตอนนี้เป็นสาวใหญ่ใส่ชุดทำงานใส่แว่นด้วยยิ่งกระตุ้นอารมณ์  โดยเฉพาะตอนพูดภาษาอังกฤษแล้วทำปากยื่นๆนี่   

ผมจินตนาการให้เธอใช้ปากยื่นๆนี่มาช่วยอมควยดูดให้เลย   แล้วจินตนาการเหมือนในหนังเอ๊กซ์ที่อาจารย์สาวใหญ่ที่ใส่แว่นหนาๆโดนนักศึกษาลงแขกคาห้องเรียนแบบน้ำควยแตกใส่หน้าใส่นมใส่หี   

ที่ผ่านมาหลายๆปีที่ผมไม่เคยจินตนาการว่าเย็ดกับหล่อนตอนชักว่าวแม้แต่ครั้งเดียวน่าจะเป็นเพราะรสนิยมของผมเองที่อยากเย็ดแต่กับสาวใหญ่  เลยเพิ่งมามีอารมณ์อยากเย็ดกับเธอ เพราะตอนนี้เธอก็เป็นสาวใหญ่เต็มตัวแล้ว

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ ตุลาคม 30, 2022, 12:07:04 หลังเที่ยง
ผมไปติดกะหรี่นางรำครับ เลยทิ้งอีกะหรี่ทอมเลย  ตอนนี้คิดแล้วเสียดายครับ 55555

คนนี้ก็น่าเย็ดครับ  ผมนึกถึงเมื่อสองสามปีก่อนช่วงก่อนโควิดระบาดนิดหน่อย  มีป้ากะหรี่คนหนึ่งที่เป็นขาประจำของผมชวนไปอยู่บ้านนอกด้วยกัน คือ ให้ไปเป็นผัวแกหนะแหละเพราะแกจะเลิกเป็นกะหรี่แล้ว  ทั้งที่ตอนนั้นแกอายุ 59 แล้วแต่ยังน่าเย็ดอยู่