ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ต่างโลกกับระบบ2

เริ่มโดย กาซอฟ, ธันวาคม 30, 2023, 05:38:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

ปรับปรุง

prsclub

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ แต่ติดที่อ่านยากไปหน่อย  เหมือนเนื้อหามันเร่งรีบไม่ค่อยละเอียดเท่าไหร่  แต่ชอบครับสนุกดี

km001

เดินเรื่องดีครับ แต่ฉากเสียวๆนี่ ถ้าเพิ่มรายละเอียดได้จะดีมากครับ รอตอนต่อไปครับ

Au Nanma

เนื้อเรื่องสนุกเลยครับ
จะมีลูกกันเลยมั๊ย จะได้สร้างอาณาจักรนักล่าเพิ่มขึ้น

readder

Wing13

เนื่อเรื่องดีนะครับ แต่ฉากกิรตับเพิ่มรายละเอียดเถอะ

swss2511

chanky2007

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ
รออ่านต่อครับ

งานเขียนดีๆ ทำได้ยาก ผมเองก็ไม่มีความสามารถด้านนี้
เป็นกำลังใจให้ครับ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

lamom

ระบบที่เขียนมายังไม่ค่อยโชว์อะไร เน้นตัวเอก ต้องรอเฉลยว่าระบบข่วยอะไรตัวเอกบ้าง