ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงหลานเพื่อนcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 31, 2022, 01:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมชื่อเซ็นครับ อายุ 21 พอดีวันนึง เพื่อนผมมันเอาหลานมาฝากเลี้ยง เนื่องจากครอบครัวมันต้องไปต่างจังหวัด ธุระสำคัญ พวกเค้าก็ไม่อยากให้ลูกๆ เค้าต้องหยุดเรียน ป๊อป เพื่อนผม มันเลยนำหลานมาฝากผมเลี้ยงไว้กับผมก่อน 2 วัน ผมก็รับฝากไว้ เพราะผมเองก็ว่าง เนื่องจากปิดเทอมด้วย และผมก็อยู่บ้านคนเดียว พ่อกับแม่ซื้อบ้านไว้ให้ที่กรุงเทพฯ เป็นทาวเฮาส์ 2 ห้องนอน ส่วนพวกท่านก็ทำธุรกิจอยู่ที่เกาะสมุย ซึ่งฐานะทางการเงินของครอบครัวผมจัดว่าดีมากเลยทีเดียว แล้วอีกอย่างผมก็สนิทกับครอบครัวนี้ดี หลานของป๊อปชื่อ หมิว หน้าตาน่ารักมาก ผิวขาวเนียน เนื่องจากเชื้อสายจีน ไว้ผมยาว น่ารักมากมาย เพิ่งขึ้น ม.1 เองครับ ป๊อปมันก็พามาส่งตั้งแต่เช้า วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ ผมก็เลยพาหมิวไปเดินเล่นในห้าง พาไปเลี้ยงไอติมนิดหน่อย กลับมาอีกทีก็ราวๆ 6 โมงเย็นกว่าๆ แล้ว ผมก็เลยถามหมิวว่า จะอาบน้ำเลยมั้ย ถ้ายังไม่อาบ พี่จะได้ไปอาบก่อน (ผมเรียกแทนตัวเองว่าพี่ครับ เนื่องจากยังไม่อยากเป็นอา 55+) เธอก็ลังเล แล้วบอกกับผมว่า เธอขออาบพร้อมกับผมได้มั้ย ซึ่งผมก็งงๆ เล็กน้อย แล้วถามว่า ทำไมละ หมิว ม.1 แล้วนะ อาบน้ำคนเดียวได้แล้วนี่ แต่จริงๆ ผมรู้หรอกครับ จริงๆ แล้วเธอเป็นโรคกลัวผีอย่างมาก รวมทั้งกลัวความมืดด้วย และแถมเธอยังเป็นพวกไม่กล้าอยู่คนเดียว ยิ่งไม่ใช่บ้านตัวเองด้วยแล้ว ผมก็เลยบอกว่า เอาเถอะ มาสิ อาบด้วยกันก็ได้ เธอก็ยิ้มดีใจใหญ่เลยครับ แล้วเธอก็ขอบคุณผม แล้ววิ่งขึ้นข้างบน ไปเอาพวกผ้าขนหนู สักพักเธอก็ลงมา เธอนุ่งผ้าขนหนูเป็นเกาะอกนะครับ แล้วแบบว่า มันขาวมาก บวกกับหน้าอกเด็กที่มันเริ่มนูนขึ้นมา แถมขาอ่อนของหมิวก็เรียวขาวได้ใจมาก ผมยอมรับเลยว่าตัวเองเป็นพวกโลลิหน่อยๆ แต่ไม่ใช่ว่าคลั่งเด็กขนาดนั้น แต่เด็กเดี๋ยวนี้โตเร็วจริงๆ ครับ ผมก็เริ่มตุงๆ เล็กน้อย แล้วผมก็เดินนำเธอเข้าห้องน้ำ แล้วผมก็เริ่มถอดเสื้อผ้า จนเหลือแต่กางเกงใน ซึ่งเป้ามันตุงๆ อยู่ ผมก็ชำเลืองมองหมิวนิดๆ เธอก็เหมือนว่าอายหน่อยๆ แต่คงเพาะความชินที่อาบน้ำร่วมกับคนอื่นอยู่บ่อยๆ เพราะปกติเธออาบน้ำกับแม่ของเธอประจำ ผมก็ถอดกางเกงในออก จนไอดุ้นยักษ์ของผมมันชูผงาดขึ้นมา ผมเห็นหมิวจ้องมันใหญ่เลยคับ แต่เธอก็ไม่ได้พูดอะไร ผมก็เลยเดินไปเปิดฝักบัว แล้วหมิวก็ถอดผ้าขนหนูออก มันเผยให้เห็นหน้าอกนูนหน่อยๆ ของ เด็ก ม.1 แล้วก็หีขาวสะอาดปิดสนิท ยังไม่มีแม้แต่ขนสักเส้น ผมเห็นแค่นั้น ไอ้นั้นผมมันก็แข็งหนักกว่าเดิมอีก แล้วผมก็นึกสนุก บอกกับเธอว่า "เข้ามานี่สิ เดี๋ยวพี่ล้างตัวให้" เธอก็เดินเข้ามาหาผมคับ แล้วผมก็ล้างตัวให้เธอโดยค่อยลูบนมกับหัวนมของเธอไปเรื่อยๆ มีบีบหัวนมนิดหน่อยเบาๆ พอให้เสียว แล้วก็ลงไปลูบหีขาวๆ นั่นแบบเบาๆ มือ แล้วผมก็บอกว่า "ไอ้ตรงนี้ของหมิวสวยจัง ขอพี่ดูหน่อยได้มั้ย" เธอก็ด้วยความไร้เดียงสา เธอก็นั่งบนขอบอ่างอาบน้ำ (ห้องน้ำบ้านผมมีทั้งอ่างอาบน้ำแล้วก็แบบฝักบัวนะครับ) แล้วเธอก็อ้าขาให้ผมดู ผมก็ก้มลงอยู่ระหว่างขาของเธอ หีเธอสวยมากเลยครับ แคมยังปิดสนิทอยู่เลย ขาอ่อนเรียวเล็กขาวทีเดียว ผมก็เอามือลูบขาอ่อนเธอ แล้วก็ลูบหีเธอ แล้วเธอก็ถามว่า "จิ๋มหนูทำไมเหรอค่ะ" ผมก็ตอบไปว่า "พี่แค่อยากดูนะ มันสวยมากเลยอ่ะ เดี๋ยวพี่จะทำให้รู้สึกดีนะ" แล้วผมก็แง้มแคมหีของเธอออกนิดหน่อย แล้วก็เริ่มต้นเลียหีเธอ หมิวร้องซี้ดออกมาเบาๆ แล้วผมก็ขึ้นมาจูบบนริมฝีปากสีชมพูของเธอ ใบหน้าขาวใสเริ่มแดงระเรื่อ แล้วผมก็ไสร้ซอกคอเธอ มือก็คลึงหัวนมไปด้วย เธอถึงกับร้องออกมาว่า "พี่เซ็นค่ะ หนูรู้สึุกแปลกๆ อ่ะ มันเสียวๆ" แล้วผมก็พาเธอออกจากห้องน้ำ ขึ้นไปบนห้องผม แล้วเปิดหนังXให้ดู แล้วก็ยื่นควยไปให้เธอลองจับดู แรกๆ เธอก็กลัวๆ แต่ผมก็บอกว่า ไม่เป็นไร แล้วบอกให้เธอลองจับมันดู เธอก็เริ่มจับมัน เธอลูบๆ คลำมันอยู่พักนึง ผมก็บอกให้เธอชักมันขึ้นๆ ลงๆ เธอก็ทำตามครับ มือเธอนุ่มนิ่มมากเลย พอเธอชักให้ผมได้ซักพัก ผมก็บอกให้เธอ อมให้ เธอก็เลียๆ ที่หัวควยผม แล้วก็ดูดมันเข้าไป แล้วเธอก็เริ่มทำตามในหนัง เธอดูดหัวควยผมอย่างเสียวเลยครับ แล้วก็เอามือจับไปที่ไข่ผม แล้วก็ลูบๆ คลำๆ มันเสียวมากๆๆ จากนั้น ผมก็ทนไม่ไหว จับเธอนอนลง แล้วบอกเธอว่า อาจจะเจ็บบ้างนะ ถ้าเจ็บ ก็บอกพี่นะ แล้วผมก็เริ่มแทงควยเข้าไปในร่องหีของเธอ เธอร้องโอ๊ย....ดังมากเลยคับ แล้วผมก็เริ่มใส่เข้าไปช้าๆ จนในที่สุดมันก็เข้าไปครึ่งท่อน เธอก็เริ่มน้ำตาปริ่มๆ บอกผมว่าเจ็บ เลือดจากหีเธอก็เริ่มไหลออกมา ผมจึงเอากระดาษเช็ด จากนั้นก็ค้างไว้อย่างนั้น แล้วก็เริ่มเลียที่นมหมิวต่อ ผมเลียหัวนมเธอได้ซักพัก ก็เริ่มกดควยให้ลึกเข้าไปอีก แล้วก็ชักเข้าชักออก เธอก็ร้องเจ็บๆ แต่ผมก็ทำช้าๆ ก่อน ผมก็ทำไปเรื่อยๆ แล้วก็ค่อยเพิ่มความเร็วขึ้นๆ จนในที่สุดผมก็เริ่มซอยเธอไม่ยั้ง หีของเด็ก ม.1 นี่เป็นอะไรที่สุดยอดเลยครับ มันตอดรัดบีบควยผมได้ใจจริงๆ นมก็กำลังดี ขาวด้วย หัวนมเป็นสีชมพูอยู่เลย ผมซอยรัวใส่ไม่ยั้ง หมิวก็บอกว่า "อ๊าาาาาๆๆๆ หนูเจ็บค่ะพี่เซ็น เสียวด้วยอ่ะ" เธอพูดไปพลาง หอบเหนื่อยไปพลาง แล้วผมก็ซอบรัวอย่างเร็วครับ จนในที่สุดผมก็ถึงจุดสุดยอด ผมหลั้งแตกเต็มตัวเธอเลย

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

ppherbalife