ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยามคนจนควบเฟอร์รารี่ ตอน 4 - 5

เริ่มโดย darkgiggs, ตุลาคม 31, 2022, 09:52:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkgiggs

ขอลบทั้งหมดครับ เลิกเขียนที่นี่แล้ว
เจอคอมเม้นแบบข้างล่าง พอกันทีครับ

therasak

เพลงคงต้องผจญ​กรรมกับความใหญ่ไปอีกหลายยก  กว่าจะหมดเวร

cigar

darkgiggs

อ้างจาก: cigar เมื่อ ตุลาคม 31, 2022, 11:17:08 หลังเที่ยง
ใครอยากอ่านก็ตามไปนะเราไม่ตาม555

asdf4321

อ้างจาก: cigar เมื่อ ตุลาคม 31, 2022, 11:17:08 หลังเที่ยง
ใครอยากอ่านก็ตามไปนะเราไม่ตาม555
นิสัยไม่ดีเลยครับ ไม่ตามก็ไม่ต้องพิมพ์ดิครับ เมนต์แบบนี้มันทำร้ายจิตใจคนตั้งใจเขียน ไม่ชอบไม่ใช่แนวก็ปล่อยผ่าน ไม่ใช่มีคีย์บอร์ดกับมือก็เมนต์ไม่ใช้สมองแบบนี้ น่าจะไม่รอดแน่ๆนาย ปลิวชั่วกัปชั่วกัลป์แน่นาย
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

1819

แง่ะ เข้ามาไม่ทันลบซะแล้ว จะไปตามต่อได้ที่ไหนเนี่ย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

eden2313

นักเขียนมีน้อยลง ท่านไม่ชอบอ่านไม่หน้าพิมพ์ให้คนเขียนน้อยใจ เพื่อนที่รออ่านไม่ได้อ่านกัน ::Crying:: ::Crying::

nowhereman

ไม่ได้อ่านเรื่องนี้เพราะไม่ชอบแนวข่มขืน แต่ report เม้นท์เรียบร้อย มาให้กำลังใจผู้เขียนครับ

hunterkung

ขอให้กำลังใจคนเขียนครับ คนรออ่านยังมี ไม่ชอบก็ไปอ่านเรื่องอื่นสิ ถ้าไม่ชอบเลยก็อย่าเข้ามา

cd13579

ก็ตอบดีมาตลอดไหงวันนี้ปากหมาวะ แบนไปก่อน 1 ปีละกัน
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อย่าไปสนใจรีดแย่ๆเลยครับ รีดดีๆที่ติดตามไรท์มีเยอะกว่ามากมาย ถึงอย่างไรก็ขอบคุณไรท์ที่มีผลงานดีๆมาฝากนะครับ และเคารพการตัดสินใจของไรท์ครับ

adnpon

อ้างจาก: darkgiggs เมื่อ ตุลาคม 31, 2022, 09:52:17 หลังเที่ยง
ขอลบทั้งหมดครับ เลิกเขียนที่นี่แล้ว
เจอคอมเม้นแบบข้างล่าง พอกันทีครับ

adnpon

ติดตามเรื่องนี้มาหลายวัน มีภาพประกอบด้วย เสียดายไม่ได้อ่านต่อ เป็นกำลังใจให้คนเขียนครับ กว่าจะเขียนได้แต่ล่ะเรื่อง มาเจอคอมเมนท์แบบนี้

Pigdavil

Supachok Tupsutti