ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปิดตาให้เพื่อนสวมรอยเย็ดเมียcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 02, 2022, 09:38:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมกับแฟนยังไม่ได้แต่งงานกัน ผมอยากลองเรื่องแบบนี้มานานแล้ว แต่ไม่กล้า กับแฟนคนเก่าเคยคุยกันแต่เธอไม่ยอม กับคนใหม่ผมเคยลอง แกล้งบอกเล่นๆ ว่ากับแฟนเก่าผมเคยสวิงกันน่ะ เขาไม่เชื่อแต่เวลาไปโรงแรมแล้วเปิดหนังดูแล้วเจอพวกผู้หญิงโดนรุมแล้ว เธอจะมีอารมณ์มากน้ำจะแฉะเลย แล้วเธอจะบอกว่าอยากอมควยจังเลย ผมจะให้เธออมนิ้วผมแทนเธออมดูดทำเหมือนอยากอมควยมาก ผมจะคิดว่าเธอกำลังอมควยคนอื่นอยู่ ผมจะมีอารมณ์มาก จนเราสองคนเอากันไม่รู้กี่ครั้ง เธอจะบอกอยากอมควยจังเลย เธอจะแลบลิ้นวนไปมา ผมมองสบตาเธอพอจะเดาออกว่าเธอก็อยากลองเหมือนกัน ผมเลยหาซื้อควยปลอมมาอันหนึ่ง เวลาผมกับแฟนเอากันแล้ว เวลาแฟนอยากอมควย ผมก็จะเอาควยปลอมให้เธออม ได้อารมณ์มากครับ ผมจะคิดว่าแฟนกำลังโดนคนอื่นเอาตลอด แฟนผมเองก็คงคิดเช่นกัน เธอมักจะบอกว่าผมอยากให้คนอื่นเอาเธอ แล้วร้องไห้(ปากไม่ตรงกับใจเลย)ผมจะบอกว่าคิดมากน่า ผมรักเธอจะตายคิดได้ไง แต่ดูเธอจะมีอารมณ์มาก แฟนผมค่อนข้างเป็นคนที่ sex จัด เอากันไม่น้อยกว่า 3 ครั้งขึ้น จนวันหนึ่งผมเอากับแฟนเหมือนทุกครั้งเธอบอกอยากอมควยจริงๆ จังเลย ผมบอกแล้วจะให้ทำไงล่ะ เธอบอกก็เอาควยพี่ออกมาแล้วเอาควยปลอมใส่หีเธอแทน ผมรู้ว่าเธออยากอมควยจริงๆ เธออยากลองควยจริงแล้ว ในใจผมเต้นตูมตาม พยายามคิดว่าจะทำไงดี ถ้าให้คนอื่นมาเอาเลย เธอคงไม่ยอมแน่ จนผมคิดแผนการได้ว่าจะเอาผ้าปิดตาเธอ เวลาเอากัน แล้วให้เธอ อมควยผมแล้วเอาควยปลอมใส่หีเธอ ให้เธอจินตนาการว่าโดนคนอื่นเอาอยู่ ทำอย่างนี้อยู่2-3ครั้ง ดูเธอมีอารมณ์มากทุกครั้ง ผมเองก็คิดว่าจะให้ใครมาเอากับแฟนผมดี กลัวติดโรค กลัวเก็บความลับไม่อยู่ จนผมได้คุยกับเพื่อนผมเกี่ยวกับเรื่องสวิง มันบอกมันก็อยากลองเหมือนกัน ผมเลยบอกมันอยากเอากับแฟนผมไหม มันแต่งงานแล้ว แต่แฟนมันแก่กว่ามัน 5 ปี มันกับผมรุ่นเดียวกัน 26 เหมือนกัน แฟนผม 22 น้อยกว่าผม 4 ปี ผมคุยกับมันหลายครั้ง จนในที่สุดผมตกลงให้มันเอากันกับแฟนผม วันนั้นผมแกล้งบอกแฟนว่าวันเกิดเพื่อนผม แล้วไปฉลองกันแค่ 3 คน ไปนั้งกินกันอยู่ซักพัก พอเริ่มเมาตุ่ยๆ ผมแกล้งจับโน่นนี่แฟนผม เธอบอกอายเพื่อนพี่บ้างซิ ผมนั้งล้วง นั้งจับจนน้ำเธอแฉะเลย ผมส่งซิกกับเพื่อน ให้มันแกล้งเมา แล้วบอกแฟนผมว่าเดี๋ยวไปต่อที่โรงแรมกันน่ะ เธอบอกว่า แล้วเพื่อนพี่ล่ะ ไม่เป็นไร มันเมาแย่แล้วเดี๋ยวให้มันนอนในรถแล้วกัน แฟนผมเงียบแต่ไม่ว่าไร ผมรีบเช็คบิล แล้วไปโรงแรมเลย แกล้งลากเพื่อนมาที่รถ แล้วให้มันนอนข้างหลัง ผมขับรถไป ก็ล้วงหีแฟนผมไป ให้เธออมควยให้ในรถน้ำจะแตกให้ได้ ดูเธอมีอารมณ์มากเหมือนกัน แต่ผมสุดจะบรรยาย พอถึงโรงแรม ผมให้เธอเข้าไปก่อน ผมบอกเดี๋ยวขอดูเพื่อนผมให้มันนอนให้ดีก่อน พอเธอเข้าห้องไปแล้ว ไอ้เพื่อนผมลุกมาทันที มันบอกกูควยแข็งไปหมดเลยว่ะ แฟนมึงเเม่งอมเก่งฉิบเลยว่ะ กูแอบดู ควยแข็งจนเกือบทนไม่ไหวแล้ว ผมตกลงกับมันว่า ผมจะไม่ล๊อคประตู แล้วเดี๋ยวอีกซักพักให้มันตามเข้าไป ตกลงกันแล้วผมรีบเข้าไป ผมอยากจะแย่อยู่แล้ว เข้าไปแฟนผมพร้อมอยู่แล้ว ผมเลียหีให้กับแฟน ปลุกอารมณ์เธอให้อยากมากอีกหน่อย ไม่ลืมที่จะปิดตาเธออีก ผมกำลังเลียให้แฟนอยู่ ไอ้เพื่อนผมเข้ามาตั้งแต่เมื่อไหรไม่รู้ ที่สำคัญมัมถอดเสื้อผ้าหมดแล้ว ควยของมันก็ขนาดใกล้เคียงกับผม ผมตื่นเต้นมาก อยากจะเย็ดแฟนจะแย่อยู่แล้ว เพื่อนผมมันส่งซิกอยากให้แฟนผมอมควยให้มันบ้าง ผมเลยลุกมาจับแฟนให้อมควยผม แล้วผมก็สลับถอยออกมาแล้วให้เพื่อนผมเข้าไปแทน เธอเองก็ไม่รู้ว่ากำลังอมควยให้เพื่อนผมอยู่ ผมดูไปก็เงี่ยนมาก มันบอกไม่ถูก มีอารมณ์มากที่เห็นแฟนอมควยคนอื่นอยู่ เพื่อนผมดูท่าทางมันสะใจมาก เพราะแฟนผมเธออมควยเก่งมาก ผมน้ำแตกในปากเธอไม่รู้กี่ครั้งแล้ว แฟนผมคงอยากมากแล้ว น้ำของเธอแฉะไหลย้อยเลย ผมสะกิดเพื่อนให้ออกมา แล้วผมเข้าไปเสียบต่อ ผมเล่นท่าหมากับเธอ แล้วให้แฟนผมอมควยปลอมอยู่ เพื่อนผมยืนชักว่าวอยู่ข้างๆ แฟนผมบอกอยากอมควยพี่จังเลย ผมชักควยออกมาจากร่องแล้วให้เธออม แล้วเอาควยปลอมใส่หีเธอ ผมส่งซิกให้เพื่อน เอาควยปลอมออก แล้วให้เอาควยของมันเย็ดแทน แฟนผมสะดุ้งรีบเอาควยผมออกจากปากเธอ รีบถามเลยใครน่ะ เพื่อนผมไม่ตอบซอยควยเย็ดหีเธอใหญ่เลย ผมรีบกดหัวแฟนให้อมควยผมต่อ แต่เธอไม่ยอม ถอยตัวหลบ เพื่อนผมซอยเย็ดร่องหีเธอไม่ยั้ง จนเธอไม่ถอยหนี กับเด้งหีรับตามจังหวะ เธอดูดควยให้ผม จนผมไม่ไหว น้ำแตกในปากเธอเลย เพื่อนผมก็ตามมาติดๆ แถมยังชักออกมาให้แฟนผมกินน้ำของมันอีก พอทุกอย่างสงบเธอนอนร้องไห้ แต่ยังไม่ยอมถอดผ้าปิดตาออก ผมเข้าไปปลอบขอโทษ แก้ตัวไปต่างๆ นาๆ ผมบอกที่ทำไปเพราะอยากให้เธอมีความสุข เธอค่อยสงบลง ผมกับเพื่อนเริ่มเย็ดเธอต่อกันอีก เธอยังไม่เอาผ้าปิดตาออก คงอายมั้ง!!? แต่ก็ยอมให้เย็ด สนุกกันเพื่อนผมเต็มที่....จนต่อมาเธอไม่ต้องปิดตาอีกต่อไป..ผมบอก ตรงๆ เย็ดมันส์มากครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ