ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกิดมาเป็นมอเตอร์ไซค์รับจ้างcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 21, 2022, 03:30:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมอายุ 55 ปีแต่งงานแล้ว 5 ปีแต่ยังไม่มีลูกไม่รู้ว่าเป็นหมัน หรือเปล่าเมียผมอายุ 28 ปียังสาวและสวยมากเป็นคนขาวรูปร่างดีหุ่น 36-23-35 จัดว่าหน้าอกค่อนข้างใหญ่เต็มมือที่เดียว ด้วยที่ว่าผมมีธุรกิจหลายอย่างทำให้ต้องเดินทางไปต่างจังหวัดบ่อยๆ เมียผมจึง ต้องอยู่คนเดียวที่บ้านเนื่องจากบางครั้งต้องคอยประสานงาน ผมไปต่างจังหวัดครั้งหนึ่งประมาณ 1-2 สับดาห์ทำให้เมียผมซึ่งมีอารมณ์ทางเพศสูงหงุดหงิดบ่อยเมื่อผมกลับมาก็จะเอากันจนผมแทบจะรับไม่ไหวจนผมต้องซื้อตุ๊กตายางที่เป็นผู้ชายไว้ให้เธอคลายอยาก แต่ขนาดดุ้นตุ๊กตาใหญ่กว่าของผมมาก ( 8 นิ้ว) จนบางครั้งผมคิดว่าหอยแฟนหลวมมากกว่าเดิมแต่ก็ไม่ติดใจอะไร จนกระทั่งผมต้อง เดินทางไปทางเหนือ 2 อาทิตย์แต่พอดีไปถึงแล้งลูกค้าเลื่อนนัดผมจึงเดินทางกลับโดยเครื่องคืนนั้น เลยกะว่าจะมาให้เมียแปลกใจจึงไม่โทรบอกก่อน เมื่อถึงบ้านประมาณ 2 ทุ่มก็ต้องแปลกใจว่าทำไมมีรถมอเตอร์ไซจอดอยู่ถึง 1 คันกลัวว่าจะเป็นโจรจึงปีนรั้วเข้าบ้านไปดูที่ห้องรับแขกก็ต้องตกใจเมื่อ เห็นเมียกำลังดูดดุ้นของเจ้าของมอเตอร์ไซด์ผมจำได้ว่าเป็นมอเตอร์ไซรับจ้าง ปากซอยที่ผมใช้ให้ไปส่งเอกสารบ่อยดุ้นของมันใหญ่มาก 8 นิ้วกว่าๆแถมเมียผมกำเกือบไม่รอบผมทั้งเจ็บใจแต่ก็อยากดูเพราะคิดว่านี่คง ไม่ใช่ครั้งแรกแน่ๆมันกระแทกดุ้นเข้าออกที่ปากเมียผมอย่างเมามันแต่เมียยัง ใส่ชุดอยู่แสดงว่าพึ่งเริ่มสักพักมันก็เริ่มเลียให้เมียผมบ้างในท่า69เมียผม ร้องครางตลอดเวลาแต่เสียงไม่ค่อยออกมาเพราะมีดุ้นอยู่เต็มปากสักพักเมียผมบอก มันว่าพอก่อนเสร็จไปที่หนึ่งแล้วแล้วเมียผมก็เดินเข้าห้องไปเอาตุ๊กตายางมา พร้อมกับค่อยๆกดหอยลงไปที่ตุ๊กตายางและเจ้าชู้มันก็ประกบหลังและจ่อดุ้นเข้า ที่รูตูดตอนนี้ทั้งสองรูมีดุ้นจริงและเทียมอยู่มันกระแทกเบาสลับแรงเมียผม ร้องไม่เป็นภาษา"โอว..พี่มันทั้งหอยทั้งตูดเลย อย่าหยุดนะแรงอีก เอากับผัวไม่มันเท่านี้เลย" ผมไม่คิดว่าจะได้ยินหรือเห็นสิ่งที่เกิดนี้เลยว่าเมียจะทำได้ขนาดนี้ ไอ้ชู้มันบอกกับเมียผมว่า"อยากมันกว่าไอ้ของเทียมไหมล่ะ"เมียผมกำลังมันมาก และอยากจัดจึงตอบมันว่า"อยากสิจะทำยังไงก็ได้"ผมเห็นมันยกโทรศัพท์คุยสัก พักก็วางสายเมียผมถามมันว่า"โทรหาใครละ"มันบอกว่า"หาคนมาช่วยเอาแทนตุ๊กตา รับรองว่ามันสุดๆ"เมียยังบอกอีกว่า"แต่เอาดุ้นใหญ่ๆ น่ะ"สักพักก็มีรถ มอเตอร์ไซด์มาจอดอีก 2 คัน รวมคนแรกแล้ว 4 คนเดินเข้ามาร่วมวงเมียผมบอกว่า"ไม่เอาหรอกมากไปเดี๋ยวพัง"แต่พวกมันไม่ฟังเสียงแล้วมันแก้ผ้าตัวเองออกแต่ละคนสมคำล่ำลือไม่ต่ำกว่า 8 นิ้วและมีคนหนึ่ง 9 นิ้วแถมฝังมุกอีกด้วยมันคนหนึ่งถามเมียผมว่า"ไม่กลัวท้องเหรอ"เมียตอบว่า "ฉันกินยาคุมอยู่ถ้าท้องก็อดเอาให้สนุกหอยน่ะสิตั้ง 7-8 เดือน"ผมจึงถึงบางอ้อแล้วมันทั้ง 4 ก็เริ่มเกมส์ทันที่มันเอาตุ๊กตาออกแล้วนอนหงายให้เมียผมกระแทกแล้วไอ้คนแรก ก็ยังคงเอาตูดอยู่อีกคนเอาดุ้นให้เมียผมดูดเมียผมทั้งดูดทั้งเลียของพวกมัน ราวกับเป็นของอร่อยส่วนไอ้ 9 นิ้วฝังมุกก็ดูดนมเมียผมอย่างเอาเป็นเอาตายเมียผมเริ่มร้องออกมา"โอว.. ซี๊ด...โอว..ซี๊ด...มันหอยจริงๆแรงอีก เอาแรงอีก อ้า...อ้า..." ไอ้คนที่กระแทกตูดร้องออกมา"โอ๊ย...เสร็จแล้วโว้ยมันดุ้นจริงๆ"มันกระแทกที่รูตูดมิดดุ้นของมัน พร้อมระเบิดน้ำอยากมันออกมา ไอ้คนที่นอนให้เมียผมกระแทกก็เช่นกันมันจับสะโพกเมียผมกดลงอย่างเร็วและแรง "แรงอีกๆ กูใกล้แล้วแรงอีก โอว.........โอว....."มันกระฉูดใส่เมียผมเป็นคนที่สองส่วนอีกคนจึกผมที่ยาว สลวยของเมียผมกระแทกปากกับดุ้นของมันน้ำอยากมากจนล้นออกจากปากเมียผมมันบอก ว่า"ดูดแรงๆดูดให้หมด"แต่เมียผมเหมือนรู้ว่ายังขาดอีก1ดุ้นและไอ้ดุ้นฝังมุก 9 นิ้วก็เอาเมียผมในท่าหมาเมียผมขนาดผ่านมาแล้วยังสดุ้งเมื่อมันเริ่มสอดดุ้น เข้ามาและคงเจ็บจนพูดว่า"ไม่เอาแล้วดุ้นมันใหญ่ไป"แต่มันมีเหรอที่จะยอมมัน กระแทกที่เดียวมิดลำเลยเมียผมร้องด้วยความมันและลืมความเจ็บปวด" โอ๊ย .. พี่แรงอีกๆ.. พี่อยู่ไหนบอกด้วยน่ะเอามันส์หอยจริงๆ หนูจะตามไปให้เอา โอว...โอว...โอว...โอว...ซี๊ด...ซี๊ด..." " หอยมึงก็เอามันส์จริงๆ แถมสวยอีกต่างหาก มันส์ดุ้นดีแท้ " มันกระแทกร่วม 30 นาที จึงน้ำแตกใส่หอยเมียผมและล้นออกมาตามดุ้นของมันเมียผมบอกพวกมันว่าแล้วมาเอา อีกน่ะวันนี้ไม่ไหวแล้วเสร็จเป็นสิบเลย

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

johnywalker