ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้เมียเป็นกระหรี่copy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 03, 2022, 03:44:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เราสองคนนึกอยากสนุกกัน จึงปรึกษากันว่าจะทำอะไรแปลกๆ ดี ในที่สุดเราตกลงกันด้วยวิธีนี้ คือเราจะไปสนามมวยกันแล้วลองให้อุ๊เอากับนักมวยดู เพราะท่าทางแข็งแรงดี อุ๊ถามว่า...จะให้เธอแต่งตัวอย่างไรดี ผมก็เลยบอกว่าลองให้ไปย้อมผมเป็นสีทองดู แล้วแต่งตัวเหมือนกระหรี่ให้มากที่สุด วันนั้นอุ๊ใส่กระโปรงสั้นเหมือนเดิม กางเกงในแบบซีทรูเป็นตาข่าย ใส่เเล้วเห็นแต่หมอยดำๆ เสื้อคอกลมแบบแนบเนื้อ ไม่ใส่ยกทรง แต่ใส่เสื้อคลุมหลวมๆไว้ และสวมรองเท้าส้นสูง อุ๊เป็นคนรูปร่างดี ผิวขาว ตาโต ผมยาว มีขาที่เรียวสวยมาก ปกติก็ชอบใส่กระโปรงสั้นอยู่แล้ว แต่จะมีอายุมากไปนิดเกือย 40 แล้วแต่ก็ดูไม่ค่อยออก อุ๊เข้าไปในร้านเสริมสวยในซอย เจ้าของร้านเป็นกระเทย และอยู่ในร้านคนเดียวเนื่องจากเย็นแล้ว อุ๊เริ่มย้อมผมและหมักเอาไว้ และทำเสริมสวยอื่นๆ โดยทาเล็บสีแดงฉาด ตอนทาเล็บมือก็ไม่มีอะไร แต่ตอนทาเล็บเท้า เจ้าของร้านก็เอาเท้าอุ๊มาทา แต่เนื่องจากเธอใส่กระโปรงสั้นมาก ทำให้เธอต้องแยกเท้าออกจากกัน เจ้าของร้านก็ทาไปเรื่อย ส่วนผมก็นั่งมองหม้ออุ๊ด้วยความพอใจ ส่วนเจ้าของร้านก็มองแน่นอน แต่เนื่องจากเป็นกระเทยก็ไม่สนใจเท่าไรนัก ผมก็เลยส่งซิกให้อุ๊ว่าแยกขาออกอีกหน่อย เธอก็ทำตามและแยกขาออกตามสบาย เห็นได้ชัดว่าหมอยอุ๊จะรุงรังไปนิด และแพลมออกมาที่ขอบกางเกงใน ผมจึงถามว่าอุ๊หมอยออกมมามากเกินไปจะตัดออกบ้าง มั๊ย อุ๊ก็บอกว่าแล้วจะทำอย่างไร ผมจึงถามช่างว่าช่วยเล็มให้หน่อยได้ใหม ช่างก็บอกว่าได้ จึงให้อุ๊ถอดกระโปรงและกางเกงในออก ช่างเห็นแล้วก็ร้องว้าวแล้วก็บอกว่าหมอยเยอะเหลือเกิน แล้วก็ให้นั่งบนเก้าอี้และแยกขาออก ตอนแยกขาออกหีอุ๊ก็แบะตามไปด้วยเนื่องจากเธอโดนควยมาหลายรูปแบบมากมาย แคมก็เริ่มดำนิดๆ แต่เป็นคนผิวขาวก็พอดูได้ ช่างก็เล็มออกไปมากพอสมควร และแนะนำว่าให้ย้อมหมอยด้วยมั๊ยเพราะผมก็ย้อมแล้วเราจึงโอเค เมื่อย้อมเสร็จอุ๊ก็ต้องนั่งอ้าหีตากลมไว้เพื่อให้หมอยแห้ง ผมเห็นหีแฟนผมแล้วเสี้ยนมากเลย แต่ก็ได้แต่ดู อุ๊นอนแบะหีออกประมาณ 20 นาทีก็เสร็จ ผมสังเกตุดูว่าถึงแม้ช่างจะเป็นกระเทยแต่ก็ควยลุกเป็นครั้งคราว แต่ก็ไม่มีอะไรกัน นอกจากนอนแหกหีให้ดูเท่านั้น อุ๊แต่งตัวที้ร้านเสร็จ โดยปล่อยผมยาว เสื้อเกาะอกสีดำตัดกับผิวเธอ ไม่ใส่ยกทรง กระโปรงสั้นสีดำ รองเท้าส้นสูงดำ และใส่กางเกงในแบบตาข่ายสีขาว เราตกลงกันว่าผมจะเป็นแท็กซี่ป้ายดำพานักท่องเที่ยวญี่ปุ่นมาเที่ยว เราแวะทานอาหารกันแล้วก็เข้าไปดูมวยที่ลุมพินี เลือกที่นั่งริงไซด์ดูมวยกันสักพักจนเราได้นักมวยที่ต้องการแล้ว เมื่อชกเสร็จ เราจึงตามนักมวยไป ผมคุยกับนักมวยว่าแขกผมอยากจะถ่ายรูปด้วย จึงไปถ่ายกันหลายท่าที่ด้านหลัง ตอนถ่ายนักมวยก็ถามผมว่าใคร ผมก็บอกว่าเป็นนักท่องเที่ยวญี่ปุ่นเขาอยากดูมวย นักมวยก็บอกว่าสวยดีพี่ โคตรเซ็กซ์เลย และถามผมว่าแล้วอย่างงี้คืนนี้พี่มีสิทธิมั๊ย ผมบอกว่าไมารู้เหมือนกันแต่ก็อยากเอาอยู่แต่ไม่รู้เขาจะให้หรือไม่ ตอนคุยกันอุ๊ก็แกล้งถามเป็นภาษาอังกฤษว่าคุยอะไรกัน ผมก็เลยอธิบายให้ฟัง อุ๊ก็เลยบอกว่าอยากไปเที่ยวกับนักมวย ผมก็เลยแปลให้ฟัง ตกลงเราก็ไปเที่ยวกันสามคน ไปต่อกันที่คาราโอเกะ นั่งร้องเพลงกัน ตอนร้องเพลงอุ๊ก็เลือกร้องเพลงฝรั่ง และทำท่าเซ็กซ์ซี่ไปด้วย อุ๊ออกไปยืนเต้นต่อหน้าเราทั้งสองคน แล้วแอ่นไปแอ่นมา และแยกขาออกตามจังหวะเพลง กระโปรงเลิกสูง เสื้อลดต่ำลงมา จนเห็นพวงนมทั้งสองย้อยออกมา ผมเห็นแล้วก็อยากเย็ดมาก ส่วนนักมวยชื่อชัย ก็ไม่ต่างไปนัก ผมบอกชัย...เขาชอบเองนะ ลองไปเต้นกับเขาซิ พี่ผมพูดไม่รู้เรื่อง เฮ้ยไม่ต้องพูดหรอกลองไปเต้นดูไป อุ๊ก็เลยดึงชัยขึ้นไปเต้นด้วยเผอิญเป็นเพลงช้า อุ๊จึงกอดเอวเต้นกันและเริ่งเอาโคกเธอถูไปกับขาของชัย ส่วนชัยก็ไม่เบาจับก้นอุ๊แล้วบีบเบาๆ แล้วก็เริ่มจูบปากกัน อุ๊สอดลิ้นและดูดลิ้ยชัยจนชัยตัวงอ อุ๊เอามือชัยมาจับนมเธอจากนั้นก็ให้ชัยบรรเลงเอง ชัยก็เริ่มบี้นมอุ๊ ดึงเสื้อเกาะอกลงมาจนเห็นนมทั้งสองเต้าแล้วก็เริ่มขยำอย่างเมามัน พี่ทำไมนมเหลวจัง ชัยก็บ่น ผมก็บอกของฟรีไม่ต้องบ่น อุ๊ก็เลยจับควยชัยดูซึ่งแข็งมาก รูดซิบออกแล้วงัดควยชัยออกมาถูหีอุ๊ ชัยก็ร้องด้วยความมันส์ อุ๊นั่งลงกับโซฟาแล้วจับควยชัยใส่ปาก แล้วก็ดูดไปมาจนทนไม่ไหว ชัยก็เลยถอดกางเกงในอุ๊ออกแล้วเริ่มเอาควยสอดเข้าไปในรูหีอย่างๆ ช้า สอดไปชัยก็บ่นว่าหีหลวมเหลือเกินพี่ ผมก็บอกว่า ควยเล็กไปหรือเปล่า อุ๊ก็เริ่มเด้าอย่างช้าๆ จากนั้นก็หันหลังให้แล้วโก้งโค้งแล้วเอามือชี้ไปที่หี ชัยก็จัดการท่าหมาอยู่นานพอสมควร แล้วชัยก็ถอนควยออกจับอุ๊นอนกับโซฟาแล้วซอยอย่างแรงจนน้ำควยแตกอุ๊ก้รีบเอาควยยัดปากแล้วดูดทั้งท่อนจนควยชัยเหี่ยวไปเลย แล้วล้างปากด้วยเบียร์ เมื่อเสร็จแล้วชัยก็บอกว่าพี่มันส์ดี แต่หีเขาหลวมเหลือเกิน นมก็เหลวเย็ดไม่มันส์เลย ผมก็เลยบอกว่าแต่เขาเย็ดกับเองมันส์ดี เขาบอกว่าแรงดีเหลือเกิน ควยเเข็งดี เย็ดแล้วมันส์หี และเมื่อกลับบ้านผมก็เลยบอกว่าวันพรุ่งนี้ไปต่อมั๊ย ซึ่งชัยก็โอเคและทิ้งเบอร์โทรศัพท์ไว้ ส่วนเราสองคนเมื่อถึงบ้านก็เริ่มเย็ดกันเบาๆ อย่างมีความสุขอีกครั้ง

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

ppherbalife