ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงพี่สาวเพื่อนcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 04, 2022, 11:20:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมชื่อนัทครับ อายุ 17 ปี ผมเป็นคนสูงขาว ออกจาตี๋ๆ ใส่เเว่นครับ หน้าตาไม่หล่อเท่าไรถือแค่ว่าพอใช้ได้ ผมโสดครับเพราะไม่มีเวลาให้ใครเอาแต่เรียน อีกอย่างเลิกเรียนก็ไม่ได้ไปไหนครับคุณพ่อจะมารับกลับทันทีผมก็เลยไม่มีเวลาไปเที่ยวเหมือนเพื่อนๆหลังเลิกเรียนตอนเย็น ผมกลับบ้านเสดจากทำการบ้านผมก็จะมาเข้าเวปดูนู้นดูนี่ อย่างว่าแหละครับเด็กผู้ชายต้องมีบ้างเรื่องเวปโป๊ เอาเป็นว่าเข้าเรื่องดีกว่านะครับ วันนั้นเป็นวันเสาร์ครับผมอยู่บ้านเหมือนทุกวันที่ผ่านๆมาเพื่อนผมบอกว่าจะมาอ่านหนังสือที่บ้านแต่ว่าจะเอาพี่สาวเค้ามาด้วยผมก็ไม่ได้คิดอะไร ก็ดีซะอีกจาได้มีคนปรึกษาเพราะพี่เพื่อนผมเรียนปี1เเล้ว แต่ว่าผมรู้ที่พี่เค้ามาเพราะอยากเจอผมเพื่อนผมบอกว่าพี่สาวเค้าแอบชแบผมอยู่ แต่ผมก็ไม่ได้สนใจไม่ใช่หล่อเลือกได้นะครับ เเหะๆ สักพักพอเพื่อนวางสายไปผมก็ไปเตรียมของมาอ่านหนังสือครับที่สวนหน้าบ้านไม่ถึง 15 นาทีเพื่อนผมก็มาถึงก็อ่านหนังสือกันไปเพื่อนผมชื่อเอฟครับส่วนพี่สาวเค้าชื่อแอน พี่แอนนั่งตรงข้ามผมครับเค้าใส่กระโปรงสั้นๆมามันเห็น กางเกงในอะครับ ก่อนที่เพื่อนผมจะโทรมาผมนั่งดูเวปโป๊อยู่ พอผมเห็นเท่านั้นเเหละครับเจ้าตัวน้อยมันเริ่มรู้สึกจี๊ดๆ แต่ผมก็พยามห้ามใจอ่านหนังสือต่อจนเย็น เพื่อนก็ขอตัวกลับ เเล้วก็ชวนไปงานวันเกิดพี่แอนพรุ่งนี้ ผมก็ตกลงไป พอวันรุ้งขึ้นผมก็ไปบ้านเพื่อนแต่เช้าไปช่วยเค้าจัดเตรียมงานปาร์ตี้ครับ พอเริ่มเย็นๆ เพื่อนพี่แอนเริ่มมาเเล้วก็เพื่อนเอฟก็มา ไม่รู้วันเกิดใครกันเเน่ครับ อิอิ งานก็ไปด้วยดีไม่มีอะไรมากมาย พอดึกๆ เค้าก็กลับกันหมด ผมเห็นว่าดึกเเล้วก็เลยบอกเอฟว่า เอฟ นัท นอนบ้านเอฟนะ เพื่อนก็พยักหน้าเเล้วผมก็ไปอาบน้ำเเล้วยืมชุดเพื่อนใส่ พวกเรา 3 คนไม่มีอะไรทำก็ไปนั่งกินเหล้ากันต่อ ผมมึนๆ อยู่เเล้วบอกว่าพี่แอนไม่กินให้ผมกินอย่างเดียว ผมก็กินๆ ไปไม่อยากขัด สักพักเอฟบอกว่าไม่ไหวขอตัวไปนอนเดี๋ยวจะมาใหม่ บอกให้ผมอยู่เป็นเพื่อนพี่แอนหน่อยนะ ผมก็ยังไม่ง่วงก็ตอบตกลงไป ผมกินเหล้ากับพี่แอนไปเรื่อยๆ สักพักพี่เค้าก็เอามือมาโดนที่เป้ากางเกงผมเเล้วทำเหมือนไม่ได้ตั้งใจ ผมเริ่มมีความรู้สึกนิดๆ พี่เค้าโดนบ่อยๆ ผมเลยจับมือเค้าเเล้วก็จูบไปทีนึง เเล้วดันพี่เค้าให้นอนบนโซฟาซะเลย เเล้วค่อยๆ เอามือเอาไปในเสื้อพี่เค้า พี่แอนบอกอย่าๆ ทั้งที่มือพี่เค้ากำลังจะถอดกางเกงผมอยู่ ผมเงี่ยนสุดบวกเมาๆ ผมก็เลยเเลกลิ้นกับพี่เค้าไปสักพักเเล้วก็ค่อยๆ ไซ้รคอลงมาผมดึงชุดชั้นในพี่เค้าขึ้นไป โห นม พี่ เค้า ขาว มาก สวย มาก ครับ ผม ก็ เลย ดูด สัก หน่อย พี่ เค้า เริ่ม มี เสียง นิด ๆ อืม....ๆ พี่ รัก นัท นะ เเรง หน่อย ๆ ผม งี๊ เงี่ยน สุด ๆ เลย ผมละจากนมพี่เค้าแล้วลงมาถึงเขตป่าสงวนที่มีต้นไม้ปกคุมหนาเเน่นของผู้หญิง พอผมถอดกางเกงพี่เค้าออกมา เค้าไม่มีต้นไม้ครับเอาออกซะไม่เหลือ มันสวยมาก ผมเลยเอาปากไปจุฟทีนึงเเล้วเอาลิ้นเเหย่เข้าไปตรงเม็ดเค้า เอาลิ้นวนๆ 3-4 รอบเเล้วกดไว้เเล้วก็เลียไปเรื่อยๆ พี่เค้าครางเเล้วครับ เอนเนินสงวนมาปิดหน้าผมใหญ่ครับ พี่แอนบอกว่าพอก่อนเเล้วเธอก็ลุกขึ้นมาพลักผมนอนบ้างเทอใช้ปากอมเจ้าตัวน้อยผมครับ มันเสียวมากๆ สักพักเธอก็เอาเข้าปากเธอหมดท่อนเลยผมเสียวมากเลยครับ เธอค่อยๆ เอาปากออกจากเจ้าตัวน้อยของผมเเล้วเธอก็บอกให้ผมลุกขึ้นมา เธอลากผมไปในห้องเธอ เเล้วพลักผมไปที่เตียง เธอพลักผมให้นอน อารมณ์เธอรุนเเรงมากครับ เธอจับเจ้าตัวน้อยของผมเเล้วก็นั่งคร่อมไว้เเล้วสอดมันเข้าไปในหีของเธอครับผมเสียวสุดๆ เธอคงจะอยากมาก ขย่มใหญ่เลยครับปากก็ครางซี๊ดดด..อ่า..... อืมมมมมม....อ่า...เสียว....มือก็จับนมตัวเองไป เเล้วพี่เค้าก็หยุดเเล้วบอกให้ผมลุก เสียงพี่เค้าสั่นๆ ผมก็ลุกมา พี่เค้าบอกระวังหลุด เเล้วพี่เค้าก็นอนเเล้วให้ผมซอยเข้าออก เข้าออกๆ ซอยถี่ๆ ครับ ปากก็ครางซี๊ดดดด...อ่า...จับนมตัวเองข้างล่างก็เด้งรับสุดฤทธิ์ ซอยสักพักเธอครางดังมากครับ อ่าอ่า..อือ..อืมมม..อืออออ..ตะ..ตะ..ตะ..เเตก เรวเรว..เเรง..อีก..ๆ ผมก็จะเสร็จครับ รีบซอยถี่ๆ ใส่หีพี่เค้า เเล้วพี่เค้าก็เเตกก่อน แต่ผมยังรีบซอยถี่ๆ ใส่หีดังป๊าดๆ อ่า..อืออออ..เมีย จ๋า...ผัวไม่ไหวเเล้วว...ผมอัดเเรงๆ อีก 3-4 ที ก็เอาออกครับ เอามาแตกนอกครับ พี่แอนบอกว่าควยนัทใหญ่มากพี่เสียวจริงๆ ผมถามเค้าว่าไม่เจ็บหรอ พี่เค้าบอกว่าทนเอา ครั้งเเรกเหมือนกัน ผมพาพี่เค้าไปอาบน้ำเราต่อกันอีกยกครับเเล้วจะเอามาเล่าให้ฟังนะครับ แม่มาเเล้วเห็นผมเล่นเวปโป๊มีหวังฆ่าผมตายแน่...

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

ppherbalife