ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตัณหา...เสือเฒ่า [ตอนที่19]

เริ่มโดย อัญชลี, พฤศจิกายน 05, 2022, 04:34:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ต้นเหตุเรื่องนี้เกิดจากอะไร

ตัณหา ราคะ
58 (70.7%)
ไม่รู้จักพอ
24 (29.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 82

buyz

ลุงปลิวจะยอมไหมป้าเอาผัวใหม่มาเย้ยถึงบ้าน

ศุภกร นอนน้อย

ต่างคนต่างมี ก็พอๆกันสิ ไม่มีใครดีเลวกว่ากันหรอกกก

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... พอกันทั้งลุง...ทั้งป้า..ป้าเพียรก็เกินไป​ พาผัวใหม่มาหยามผัวเก่าอีก​ คิดว่า.. ลุงปลิวก็คงจะสำนึกผิดขึ้นมาบ้าง.. ป้าเพียรตอนนี้ก็พอๆกันแหล่ะ

เอเค

แล้วลุงจะยอมไม่หรือเลือกเด็กดีกว่า

Rider V3

เสือเฒ่า จะเอาไงกับปัญหาครอบครัว นะ

pamaaeng

ผัวเก่าไม่รักดี ไปเอาผัวใหม่ดีกว่า

pankea

ความไม่รู้จักพอทำให้เกิดเรืองบานปลายจนคนทั้งหมดต้องเผชิญหน้ากันแบบแตกหักจนได้

santosan

::JubuJubu:ให้อภัยหลานเถอะปเาได้ผัวใหม่แล้วนี่

nus500

อัศวิน รัตนแก้ว

ยังไงก็เห็นกับเด็กในท้องเถอะ ต่างคนต่างไป.

Thongchai Wangsri

อ้าว จากเรื่องเสียว ๆ กลายเป็นเรื่องดราม่าซะงั้น หลากหลายอารมณ์

peddo

หย่า​กันไปก็ดีแ​ล้วครับ​ แตา่กลัวจะดรามาหนัก​ ที่สำคัญ​ ไม่อยากให้กระเทือนถึง​เด็ก​ในท้อง​นะครับ​

upperbound