ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 33 : เรื่อง (โคตร) บังเอิญ

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 07, 2022, 12:29:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าถึงฉากนั้นระหว่างลุงพลกับน้องลูกขวัญ คุณอยากจะ? (ถามเล่น ๆ ครับ)

ให้ลุงพลเจาะไข่แดงลูกขวัญก่อน เพื่อยืนยันถึงความเป็นเจ้าของ และผู้ชายคนแรกของน้องเค้า
150 (76.9%)
ให้ลุงพลฝ่าไฟเหลืองก่อน เปลี่ยนแนวทาง เพื่อพาน้องลูกขวัญไปสู่ถนนสายใหม่ กับเส้นทางสีเหลือง 5555+
45 (23.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 195

cking

สงสารลูกขวัญ ถ้าโดนเอาแค่ลุงคนเดียวพอ

Nato87 : ถ้ายึดตามท้องเรื่อง มีแค่ลุงพลและหมอพลอยเท่านั้นครับ ที่ได้มีความสัมพันธ์ลึกซึ้งกับลูกขวัญ

jackkie

ขอบคุณครับ รอลุ้นตามลุงกับน้องขวัญจะมาเจอกันเมื่อไหร่รอลุ้นไฟแบบครูเบส

Nato87 : ให้น้องขึ้นปี 1 แพทยศาสตร์ เดี๋ยวก็ได้เจอครับ แต่ตอนนี้ยังเป็นฉากวันปัจฉิมนิเทศ ม.6 อยู่ ซึ่งอาจจะต้องมีการ Time Skip กันบ้าง

Kasama.ja

บังเอิญซะน่าจะมีเรื่องให้เดือดร้อนต่อ  อย่าค้าง ไปอ่านต่อเลยเถอะ

Nato87 : สำหรับน้องลูกขวัญ ทุกอย่างเพิ่งเริ่มต้นครับ 5555+

jaaebaby

รอดูลุงพลเป็นคนเจาะไข่แดงน้องขวัญคับ ดูสิลุงจะได้ทั้ง3ประตูเลยไหม

Nato87 : ไม่ต้องกลัวครับ โดนหมด ขึ้นอยู่กับว่าเมื่อไรและยังไง

Juupajups

ถ้าลูกขวัญโดนลุงพลเปิดซิงเป็นของขวัญเรียนจบม.6น่าจะดีนะครับ^^

Nato87 : ใจเย็น ให้น้องขึ้น ปี1 ก่อนครับ 555+

yai79

จะมีปัญหาให้ลุงพลแก้ซะล่ะมั้ง

Nato87 : แก้ผ้าสาว ๆ มากกว่าครับ 5555+  ::HoHo::

therasak

น่าสนใจที่ลูกคุณ​หนู​จะเสียท่าลุง​พลจอมหื่นอีท่าไหน​ ถูกคุมแจขนาดนี้

Nato87 : ถ้าเคยอ่านเรื่องสั้นฉบับน้องลูกขวัญ ท่านน่าจะพอเดาออกว่ามันเกิดอะไรขึ้นกับครอบครัวของลูกขวัญครับ

jackwan01

ความบังเอิญหรือพรหมลิขิต

์Nato87 : เป็นไปได้ทั้งสองอย่างครับ 5555+   ::HoHo::

lupin13

บังเอิญ ที่ท่านท้าวจัดฉาก และอำนวยการสร้างรึเปล่าหนอ ::Evil::

::HoHo::

แอม แอม

สัยรอบต่อไปคงถึงคิวของน้องขวัญโดนจัดซะทีนะรอมานานแล้ว ::Ahoo::

มโน สกลนคร

dan tee

นึกว่าจะมีต่อเรื่องของครูเบสซะอีกนะครับ เสียดาย น่ามีอีกน้ำ

Nato87 : ยังมีต่อครับ แต่ผมขอลงในเวอร์ชั่น Deleted Scene แทน เพราะไม่อย่างนั้น เนื้อเรื่องจะไม่เดินหน้าครับ