ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 33 : เรื่อง (โคตร) บังเอิญ

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 07, 2022, 12:29:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าถึงฉากนั้นระหว่างลุงพลกับน้องลูกขวัญ คุณอยากจะ? (ถามเล่น ๆ ครับ)

ให้ลุงพลเจาะไข่แดงลูกขวัญก่อน เพื่อยืนยันถึงความเป็นเจ้าของ และผู้ชายคนแรกของน้องเค้า
150 (76.9%)
ให้ลุงพลฝ่าไฟเหลืองก่อน เปลี่ยนแนวทาง เพื่อพาน้องลูกขวัญไปสู่ถนนสายใหม่ กับเส้นทางสีเหลือง 5555+
45 (23.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 195

TonyP

review1972

มันเหมือนกะว่าฉากเอาตูดครูเบสท์ยังไม่เสร็จสมบูรณ์อ่ะครับ เช่น บรรยากาศหลังเอากันเงี้ย555 FC ครูเบสท์กับหมอพลอยครับ

Nato87 : จะมีต่อในฉาก Deleted Scene ซึ่งก็ยาวพอสมควร ผมเลยจำเป็นต้องตัดออก เพราะไม่เช่นนั้น เนื้อเรื่องจะไม่เดินหน้าครับ

paoimpreza

น้องลูกขวัญจะเข้ามามีบทบาทสร้างความอลเวงอลวนให้บรรดาเมียไลุงพลได้ขนาดไหน
หรือเด็กสุดจะมาแซบสุดรึป่าว
น่าติดตามมากๆ

Nato87 : ที่บอกได้ก็คือ น้องลูกขวัญจะออกแนวอ่อนหวาน ละมุน ช่างพูดช่างเจรจา และน่าจะเป็นเด็กอีกคนที่ลุงพลรักและเอ็นดูมาก ๆ ครับ 555+

Run2020

สาวๆคนต่อไปองลุงพล แต่อยากรู้ว่าครูเบสติดใจไหมนะ

deamondear

ไอ้ลอยนี่ตัวประกอบ ที่โชคดีเหลือร้ายจริงๆ

Nato87 : มันเป็นตัวประกอบที่มีสีสันดีครับ ไอ้ลอย 555+

Navee Wongsit

onimugae

ถึงคิวของลูกขวัญแล้วหรอ  ไม่รู้ว่าจะรับมือลุงพลไหวไหม

lionking27

jeab2504

zaar65

เคี้ยวหญ้าอ่อน แบบน้องลูกขวัญ เพิ่มพลังชีวิตลุงพล

typhoon4152

น้องลูกขวัญจะเสร็จลุงพลยังไง หรือจะมีไอ้ลอยเป็นตัวแปร