ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 33 : เรื่อง (โคตร) บังเอิญ

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 07, 2022, 12:29:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าถึงฉากนั้นระหว่างลุงพลกับน้องลูกขวัญ คุณอยากจะ? (ถามเล่น ๆ ครับ)

ให้ลุงพลเจาะไข่แดงลูกขวัญก่อน เพื่อยืนยันถึงความเป็นเจ้าของ และผู้ชายคนแรกของน้องเค้า
150 (76.9%)
ให้ลุงพลฝ่าไฟเหลืองก่อน เปลี่ยนแนวทาง เพื่อพาน้องลูกขวัญไปสู่ถนนสายใหม่ กับเส้นทางสีเหลือง 5555+
45 (23.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 195

1819

สาวใสซื้อบริสุทธ์น้ำกระทิ จะมาป๊ะกับลุงพล ในสถานะการณ์ไหนยังไม่รู้ แต่ ไม่ไว้ใจไอ้ลอย กับ นู๋ขวัญ เลย   กลัวมันจะข่มเหงกินกระทิ ก่อน   และ จะมีโอกาส ที่ลุงพล ได้  ซั่มออฟโรด กับ ไอ้นัน ไหมนี่  ลุ้นกันไปยาวๆ
edit    ไอ้ลอยโคตร ซวย รถเสีย เจอด่า   ฝนตก ตำรวจไล่จับ        อะนะ     คงเล่นของแปลกแบบ ไอ้นัน ฟ้าดืนเลยลงโทษ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

หนูนัทครับ

แล้วจะมีฉากลุงพลโดนรุมโดนมีหมอพลอย ครูเบส และน้องลูกขวัญด้วยไหมครับ

แมว69

Orcus

banksc79

จริง ๆ อยากเห็นลูกขวัญเสร็จไอ้ลอยนะ หลังจากผิดหวังตอนหมอพลอย แต่คิดว่าคนเขียนคงไม่ใจร้ายแบบนั้นหรอก

Peapea302

Daxamoo

sirasit khamsom

suteeboonmark

รอมานานมาก.. เรื่องของลูกขวัญ..
.. ได้ฤกษ์ได้คัวแล้ว..

swss2511

สาวน้อยจะเข้าปากเสืออีกคน คราวนี้จอมหื่นจะเฉียดคุกอีกครั้ง

weeraj