ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงประธานนักเรียน ม.ต้น cop

เริ่มโดย rroyz, พฤศจิกายน 07, 2022, 01:49:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

เรื่องเสียว เอาพี่ประธานนักเรียน ของเด็กน้อย ม. ต้น "ผมก็เริ่มกระเด้าเย็ดหีเธอเหมือนที่ดูหนังมาตลอด ซึ่งผมทำได้ดีมากๆ พี่ไอซ์เอามือปิดปากครางออกมาตลอดเวลา ผมเลยเขี่ยเม็ดแตดเธอด้วย ยิ่งทำให้เธอบิดตัวไปมาอย่างเสียวซ่าน เธอบอกว่าเสียวหลายต่อหลายครั้ง และบอกให้ผมเย็ดแรงๆ ด้วย ผมเลยจัดหนักให้พี่ไอซ์เลย ทั้งกระแทกเย็ด ยกขาพาดบ่า แยกขาออก เท่าที่สถานที่จะอำนวย ผมสูดลมครางเสียวตลอดเวลา เพราะหีของพี่ไอซ์นั้นฟิตมากๆ ยิ่งเย็ด ก็ยิ่งรู้สึกดี จนผมใส่เต็มกำลัง กระแทกหีพี่ไอซ์จนตัวโยกไปตามเอวของผม"

เรื่องนี้มันเกิดขึ้นมาน่าจะสามสี่ปีแล้ว มันคือประสบการณ์เสียวที่ผมจำได้ไม่มีวันลืม ด้วยมันคือการเย็ดครั้งแรกของผม หรือเรียกง่ายๆ ว่าเป็นการเปิดซิงตัวเองเลยก็ว่าได้ครับ ซึ่งมันเกิดขึ้นตอนที่ผมเพิ่งอายุได้ 14 ปีเท่านั้นเอง ตอนนั้นผมเรียน ม.2 ที่โรงเรียนแห่งหนึ่ง ซึ่งเปิดทำการสอนถึงช่วงชั้นที่ 3 และด้วยความที่ผมเป็นนักกีฬามาตั้งแต่เด็ก ทำให้ในตอนนั้นผมก็สู. 175 แล้ว ด้วยหน้าตาและผิวพรรณที่ค่อนได้ได้เปรียบเพื่อนๆ ก็ทำให้มีสาวๆ มารุมชอบกันหลายคนเหมือนกัน

แต่ความคิดในวัยเด็กก็คือ ถ้าใครจะเด่น ต้องได้เป็นแฟนกับประธานนักเรียนเท่านั้น ซึ่งใครบอกว่ายาก ผมว่าไม่เลย เพราะว่า "พี่ไอซ์" ประธานนักเรียนก็เป็นคนหนึ่งที่จีบผมอยู่ และผมก็ยอมให้เธอจีบติดเสียด้วยสิ เพราะการได้เดินควงกับประธานนักเรียนมันโคตรจะเท่ ส่วนพี่ไอซ์เองก็ได้ควงกับนักกีฬาจังหวัด มันเลยเป็นเรื่องที่แฟร์ๆ วินๆ กันทั้งคู่ ซึ่งสำหรับเราในวัยนั้น มันคือช่วงเวลาของความอยากรู้อยากเห็น แต่ผมก็เจนจัดพอประมาณครับ เพราะว่าผมดูหนังโป๊มาตั้งแต่เริ่มควยแข็ง หมอยขึ้น ชักว่าวมาตั้งแต่ประถม ทำให้คิดว่าถ้าวันหนึ่งได้เย็ดจริงๆ ก็คงจะทำได้ดี อีกอย่างที่ผมว่าผมได้เปรียบก็คือ ควยผมค่อนข้างใหญ่ ใส่ถุงยางไซส์ 54 ได้แล้วในตอนนั้น

และประสบการณ์เปิดซิงของผมมันก็เริ่มที่ค่ายลูกเสือในช่วงเทอมที่ 2 ในกิจกรรมช่วงกลางคืน ทุกอย่างผ่านพ้นไปได้ด้วยดี แต่ว่าที่นั้นมันมีหอสูงๆ ซึ่งผมก็ไม่รู้จะเรียกว่าเอาไร ที่เอาไว้โหนลงมา พี่ไอซ์ชวนผมไปดูดาวที่นั่น เพราะบอกว่ามีฝนดาวตกคืนนี้ ด้วยความที่แฟนชวนผมก็ไม่ได้คิดอะไร เรานั่งจับมือกันมองดาว ไปๆ มาๆ มือพี่ไอซ์เริ่มซน ลูบจากขาขึ้นไปเรื่อยๆ จนกระทั่งถึงเป้าของผม ซึ่งกางเกงบอลตัวบางๆ มันก็ไม่ได้กักเก็บอะไรไว้มาก แล้วมีผู้หญิงมาจับ ควยจะไม่แข็งได้ไงล่ะครับ

พี่เขาถามว่า เคยหรือยัง พอผมตอบว่ายัง พี่เขาก็บอกว่าเหมือนกันเลย ผมเลยลองถามไปเล่นๆ ว่าลองไหม พี่เขาก็พยักหน้า ก่อนที่เราจะเริ่มจูบกันอย่างเคอะเขิน แต่ผมก็ว่าทำได้ดี ดูหนังเอวีมาก็เยอะ คิดว่ามันทำให้เธอเคลิ้มได้เลย เพราะมีเสียงครางเล็กๆ ลอดออกมาจากลำคอพี่ไอซ์เบาๆ เริ่มสอดมือเข้าใต้ชายเสื้อ แล้วจับนมเธอไปเรื่อยๆ ไม่นานเสื้อผ้าของเราก็ไม่ใช่สิ่งจำเป็นอีกแล้ว เราใช้มันรองเป็นที่นอน ก่อนที่ผมจะถูกจับให้นอนหงายลง พี่เขาตกใจที่ควยผมใหญ่กว่าที่เขาคิด แต่เขาก็อมควยให้ผม นั่นเป็นครั้งแรกที่โดนอมควย มันเสียงตั้งแต่หัวจรดเท้าเลย ยิ่งตอนที่พี่เข้าอมลงไปสุดโคนแล้วดูดแรงๆ มันเสียวกว่าตอนชักว่าวตั้งเยอะ ผมก็เลยสลับกัน ให้เธอนอน แล้วผมก็เลียหีพี่ไอซ์

พี่ไอซ์เป็นคนผิวขาว หีใหญ่ โหนกนูน แถมยังหีสวยมากๆ ผมเลียหีให้พี่ไอซ์จนเธอครางออกมาเสียงดัง ผมถึงกับเอามือปิดปากเธอเอาไว้ ว่าอย่าร้อง เดี๋ยวคนอื่นรู้ว่าเราทำอะไรกัน เธอบอกว่าขอโทษ แต่ผมเลียหีเก่งจริงๆ ตอนนั้นพี่ไอซ์เอื้อมมือมา เอามือแหวกแคมหีออกช้าๆ เผยให้เห็นรูหีชมพูของเธอ บอกว่าให้เย็ดได้แล้ว ผมไม่รอช้าเลย ลุกขึ้นแล้วค่อยๆ สอดเข้าระหว่างขาทั้งสองข้าง ก่อนจะปั่นควยให้แข็งแล้วแทงเข้ารูหีของพี่ไอซ์ช้าๆ จนกระทั่งสุดความยาวของควยผม มันเข้าไปยากมากๆ ด้วย แต่ก็เสียวมากๆ เพราะว่ามันทั้งดูดและตอดควยมากๆ เสียวกว่าตอนชักว่าวอีก

พอจัดแจงท่าทางได้เต็มที่ ผมก็เริ่มกระเด้าเย็ดหีเธอเหมือนที่ดูหนังมาตลอด ซึ่งผมทำได้ดีมากๆ พี่ไอซ์เอามือปิดปากครางออกมาตลอดเวลา ผมเลยเขี่ยเม็ดแตดเธอด้วย ยิ่งทำให้เธอบิดตัวไปมาอย่างเสียวซ่าน เธอบอกว่าเสียวหลายต่อหลายครั้ง และบอกให้ผมเย็ดแรงๆ ด้วย ผมเลยจัดหนักให้พี่ไอซ์เลย ทั้งกระแทกเย็ด ยกขาพาดบ่า แยกขาออก เท่าที่สถานที่จะอำนวย ผมสูดลมครางเสียวตลอดเวลา เพราะหีของพี่ไอซ์นั้นฟิตมากๆ ยิ่งเย็ด ก็ยิ่งรู้สึกดี จนผมใส่เต็มกำลัง กระแทกหีพี่ไอซ์จนตัวโยกไปตามเอวของผม

พี่ไอซ์เริ่มครางเบาลงในช่วงท้ายเพราะบอกว่าเขาเสร็จแล้ว ผมก็ไม่เข้าใจว่าผู้หญิงเสร็จยังไง แล้วพี่ไอซ์ก็บอกว่า อย่าแตกในนะ ขอให้แตกนอก เพราะว่าอยากจะกินน้ำควยผม ยิ่งพูดแบบนั้นผมก็ยิ่งตื่นเต้น รีบกระเด้าพี่ไอซ์แรงๆ แต่ตอนที่มันจะเสร็จ ผมดันชักออกไม่ทัน พอสวนกระแทกเข้าไปน้ำก็แตกเต็มรูหีพี่ไอซ์เลย ผมหลับตาแน่นด้วยความเสียวแบบที่ไม่เคยมีมาก่อน นี่คือการได้เย็ดหีครั้งแรก มันช่างตื่นเต้นและน่าหวาดเสียวมากๆ แต่ผมก็รู้สึกผิดที่พี่ไอซ์ไม่ได้กินน้ำควยของผม

ผมค่อยๆ ดึงควยออกมาจากรูหีของพี่ไอซ์ มันเป็นรูโบ๋เลย เพราะพี่ไอซ์บอกว่าผมควยใหญ่มากๆ แต่เธอไม่พอใจที่ผมไม่ยอมให้เธอกินน้ำควย ผมเลยบอกว่าครั้งแรกก็ต้องตื่นเต้นเป็นธรรมดา พี่ไอซ์เลยบอกว่า ครั้งหน้าต้องได้กิน ผมก็ตกลง ซึ่งครั้งต่อจากนั้นผมก็นัดเย็ดกับพี่ไอซ์ที่ห้องสมุด เธอก็ได้กินน้ำควยผมสมใจ เราเริ่มเย็ดกันบ่อยขึ้นหลังจากนั้น ก่อนที่จะเลิกกันเพราะว่าเธอต้องไปต่างประเทศ แต่ก็เพราะเธอนั่นแหละที่ทำให้ผมเย็ดเก่งมาจนถึงทุกวันนี้ แม้ว่าวันนี้จะได้เย็ดผู้หญิงมาแล้วกว่าร้อยคน ก็ไม่มีใครจะสู้พี่ไอซ์ได้เลย หีฟิตๆ ของพี่ไอซ์ผมยังจำได้

ถ้ากลับจากต่างประเทศเมื่อไหร่...คงต้องนัดเย็ดกันสักหลายๆ น้ำเลย
แม่หลับเป็นเสร็จ