ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กสมัยนี้โตไวจริงๆ cop

เริ่มโดย rroyz, พฤศจิกายน 08, 2022, 02:13:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

เรื่องเสียว เด็กสมัยนี้ทำไมมันโตเร็วขนาดนี้วะ? แอบดูหลานสาวเมียอาบน้ำ "มันช่างท้าสายตาของผมเหลือเกิน อยากจะเปิดประดูแล้วเข้าไปจับดูดซะให้เข็ด หลังจากนั้นแพรก้อค่อยๆเลื่อนมือลงมาที่เอวและใช้นิ้วเกี่ยวไปที่ขอบกางเกงในสีขาว และรูดมันลงอย่างช้าๆ จนในที่สุดมันก้อเลื่อนลงไปกองกับพื้นห้องน้ำ ตอนนี้ไม่มีอะไรปกปิดเรือนร่างของเด็กสาวอีกต่อไปแล้ว สิ่งที่ผมรอคอยที่จะพิสูจน์อยู่ตรงหน้าผมแล้ว เนินเนื้อขาวอวบอูมที่กลีบทั้งสองปิดสนิทชิดกันมีเส้นขนหะมอยขึ้นปกคลุมบางๆดูคล้ายเคราแพะ ตั้งตระหง่านอยู่บนหว่างขาของเด็กสาวบริสุทธิ์วัย 13 ปี ในตอนนี้ ทำให้ผมแทบอยากจะพังประตูเข้าไปทั้งดูดทั้งเลีย"

สวัสดีครับเพื่อนๆ ชาวแอบทุกท่าน ผมก้อเป็นคนหนึ่งที่มีรสนิยมและหลงใหลในการแอบดูเป็นที่สุดไม่แพ้พวกท่านเลยทีเดียวนะครับ ... เอ...จะว่าไป มนุษย์เรานี่ก้อแปลกนะครับ ไอ้ทีตอนเปิดให้ดูกันโต้งๆ มันกลับไม่ค่อยอยากจะดูกันซักเท่าไร แต่พอทีมันปิดซะมิดชิดนี่สิ ทำไมมันกลับอยากจะดูจะเห็นก้อไม่รู้สิ ว่ามั้ยครับ เอาหล่ะเสียเวลากันมามากแล้ว ผมขอเริ่มเล่าประสบการณ์ชีวิตที่ผมได้มีโอกาสสัมผัสมาโดยตรงของผมให้ทุกท่านฟังเลยละกันครับ เรื่องก้อมีอยู่ว่า เมื่อปีที่แล้วตอนช่วงเดือนเมษายน เมียของผมได้ไปรับหลานสาวลูกของพี่ชายเธอที่อยู่ต่างจังหวัดมาอยู่ด้วยที่บ้าน เนื่องจากหลานสาวเรียนจบ ชั้น ป.6 แล้วดันไปสอบติดโรงเรียนชื่อดังแห่งหนึ่งใน ก.ท.ม. ระดับชั้น ม.1 หลานสาวเมียผมเธอชื่อน้องแพร อายุ 13 ปีเต็มตามเกณฑ์กระทรวงศึกษาธิการพอดิบพอดี เธอเป็นเด็กเรียนเก่ง หน้าตาค่อนข้างดี ผิวขาว รูปร่างอวบนิดๆตามประสาเด็กกำลังโต แพรเป็นเด็กที่ค่อนข้างจะเรียบร้อย และไม่ค่อยพูดค่อยจากับใครในบ้าน ชอบเก็บตัวอ่าหนังสืออยู่คนเดียวในห้อง ซึ่งนั่นอาจเป็นเพราะเธอยังคงไม่คุ้นกับพวกเราซักเท่าไหร่ เมื่อน้องแพรเดินทางมาถึงเมียผมก้อจัดแจงจัดห้องให้น้องแพรไปนอนอยู่ห้องนอนเล็กชั้นบน ซึ่งอยู่ตรงข้ามกับห้องนอนของผมกับเมีย และกำชับให้เธอใช้ห้องน้ำชั้นบนอาบน้ำ เพราะไม่อยากให้เดินขึ้นเดินลง เนื่องจากเริ่มโตเป็นสาวแล้ว ต่อมาหลังจากนั้นเดือนเศษ ก้อเปิดเทอม ซึ่งตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไร แต่มีอยู่วันนึงเครื่องทำน้ำอุ่นชั้นล่างเกิดเสียขึ้นมา จึงทำให้ผมต้องขึ้นมาใช้ห้องน้ำชั้นบนอาบน้ำแทน ในระหว่างที่ผมอาบน้ำเพลินๆ ตาเจ้ากรรมของผมก้อดันเหลือบไปมองเห็นเส้นขนเส้นเล็กๆตกอยู่ที่พื้น ด้วยความที่อยากรู้อยากเห็น ผมจึงหยิบมันขึ้นมาดูเพื่อพิจารณา และก้อปรากฏว่าเส้นขนที่ผมหยิบขึ้นมานั้นมันก้อคือ เส้นหะมอยของใครไม่รู้ รู้แต่ว่ามีความยาวประมาณ 3 ซ.ม.เส้นโค้งงอไม่ค่อยหยิก ปลายแหลมเหมือนขนเพิ่งเกิดใหม่ ซึ่งผมลองมาคิดดูแล้วก้อไม่น่าจะใช่ของผม เพราะว่าของผมมันยาวและหยาบมากกว่านี้เป็นร้อยเท่า และอีกอย่างผมก้อไม่ชอบอาบน้ำข้างบนอยู่แล้ว จึงไม่น่าจะใช่แน่ ลองคิดไปคิดมา เอ...หรือว่าจะเป็นของเมียกูวะ แต่เอ....เมียผมเธอก้อมักจะตัดเล็มอยู่เป็นประจำนี่นา แล้วก้อไม่ค่อยจะได้ใช้ห้องน้ำข้างบนอาบน้ำเหมือนกันด้วย เฮ้อออ .....แล้วจะเป็นของใครกันละเนี่ย ดังนั้นประเด็นความสงสัยทั้งปวงของผมจึงเล็งเป้าไปที่น้องแพรหลานสาวของเมียผมนั่นเอง แต่ในใจก้อคิดว่าแค่เด็ก ม.1อายุ 13 ขวบเนี่ยนะจะมีขนขึ้นยาวขนาดนี้เชียวหรือ ดังนั้นผมจึงต้องหาทางทำอะไรซักอย่างเพื่อพิสูจน์เรื่องนี้ซะแล้ว ว่าแล้วตกดึกคืนนี้ผมก้อแอบย่องไปสำรวจหาโรเคชั่นที่บริเวณหน้าประตูห้องน้ำชั้นบน เพื่อหาทำเลเหมาะๆในปฏิบัติภารกิจแอบดูกู้ชาติ แล้วมันก้อเป็นโชคดีของผม เพราะว่าตรงที่ขอบประตูห้องน้ำฝั่งขวาที่ติดกับวงกบด้านล่างมีช่องแคบๆ ขนาดประมาณ 0.5 ซ.ม. ซึ่งเกิดจากการทรุดตัวของประตูหรืออะไรก้อแล้วแต่ สามารถมองลอดผ่านเข้าไปเห็นถึงภายในห้องน้ำได้ มันช่างน่าตื่นเต้นจิงๆอยากจะให้ถึงพรุ่งนี้เร็วๆจัง และแล้วเวลาที่ผมรอคอยก้อมาถึง น้องแพรกลับมาจากโรงเรียนและเดินขึ้นไปอ่านหนังสือบนห้องจนถึงเวลาประมาณ 19.00 น.ผมได้ยินเสียงเปิดไฟและปิดประตูห้องน้ำจากชั้นบน ด้วยสัญชาตญานผมมองซ้ายมองขวาเห็นว่าปลอดเมียแล้ว จึงรีบวิ่งขึ้นมาที่หน้าประตูห้องน้ำอย่างรวดเร็วและก้มลงแนบสายตาไปที่ช่องว่างฝั่งขวาระหว่างประตูห้องน้ำกับวงกบ ซึ่งมีแสงไฟลอดออกมาจากภายในห้องน้ำ และภาพที่ผมเห็นอยู่ตรงหน้าก้อคือ เด็กสาววัย 13 ขวบกำลังยืนเตรียมที่จะถอดชุดนักเรียนออกจากตัวทีละชิ้นๆแล้ว ใจผมเริ่มเต้นแรงขึ้นทุกขณะ ด้วยความที่อยากจะได้เห็นเด็กสาววัย 13 ขวบมายืนแก้ผ้าอาบน้ำให้ดูเป็นขวัญตาครั้งแรก และแล้วแพรก้อเริ่มถอดเสื้อนักเรียนออกเป็นชิ้นแรก เผยให้เห็นหน้าท้องที่ทั้งขาวทั้งเนียนและกลมกลึงสมวัยเด็กเริ่มโตจริงๆ เนินอกทั้งสองข้างดูขาวอวบอิ่มเกินวัยภายใต้เสื้อชั้นในสีขาวที่ปิดเอาไว้ จากนั้นเธอก้อเลื่อนมือลงไปปลดตะขอกระโปรงนักเรียนสีกรมและบรรจงรูดซิปออก และปล่อยมันลงไปกองที่พื้น ตามด้วยกางเกงขาสั้นสีเขียวที่สวมทับไว้ข้างในเพื่อกันเวลานั่งโป๊ เผยให้เห็นเรียวขาขาวเนียน ซึ่งมีไรขนอ่อนๆขึ้นปกคลุมบางๆ มองต่อขึ้นไปที่ขว่างขา ก้อจะพบกับเนินเต่าน้อยขนาดนูนพอดีตัวที่มีเพียงกางเกงชั้นในผ้ามันสีขาวแบบเต็มตัวของเด็กปิดไว้เท่านั้น จากนั้นแพรก้อเลื่อนมือขึ้นมาปลดตะขอเสื้อชั้นในตัวน้อยที่ดูจะรัดและเล็กไปแล้วสำหรับเนินเนื้อที่ซ่อนอยู่ข้างในออก ตาผมจ้องมองด้วยความตั้งใจสุดๆโดยไม่กระพริบแม้แต่ครั้งเดียว และผมก้อแทบไม่อยากเชื่อสายตาตัวเอง อะไรกันเนี่ย.. เนินเนื้อที่ซ่อนอยู่ภายในเจ้าเสื้อชั้นในตัวน้อยของเด็กสาววัยแรกรุ่น มันช่างตั้งชูชันราวกับว่าจะปริออกมาจากขั้วยังงัยยังงั้นเลย ทั้งขาวเนียนแน่นและเต่งตึงอย่างบอกไม่ถูก ขนาดของมันเท่ากับลูกซาลาเปาไซด์เล็กที่มีขายตามเซเว่นแถวบ้านเรา บริเวณยอดปลายมีเม็ดสีน้ำตาลอ่อนๆขนาดเท่าโบตันมิ้นบอลล์ประดับไว้บนยอด มันช่างท้าสายตาของผมเหลือเกิน อยากจะเปิดประดูแล้วเข้าไปจับดูดซะให้เข็ด หลังจากนั้นแพรก้อค่อยๆเลื่อนมือลงมาที่เอวและใช้นิ้วเกี่ยวไปที่ขอบกางเกงในสีขาว และรูดมันลงอย่างช้าๆ จนในที่สุดมันก้อเลื่อนลงไปกองกับพื้นห้องน้ำ ตอนนี้ไม่มีอะไรปกปิดเรือนร่างของเด็กสาวอีกต่อไปแล้ว สิ่งที่ผมรอคอยที่จะพิสูจน์อยู่ตรงหน้าผมแล้ว เนินเนื้อขาวอวบอูมที่กลีบทั้งสองปิดสนิทชิดกันมีเส้นขนหะมอยขึ้นปกคลุมบางๆดูคล้ายเคราแพะ ตั้งตระหง่านอยู่บนหว่างขาของเด็กสาวบริสุทธิ์วัย 13 ปี ในตอนนี้ ทำให้ผมแทบอยากจะพังประตูเข้าไปทั้งดูดทั้งเลียและเอาเจ้าน้องชายของผมจับยัดเข้าไปให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลย เด็กสมัยนี้ทำไมมันโตเร็วขนาดนี้วะ และผมจ้องมองดูสักพักแล้วก้อแน่ใจเลยว่าไอ้เส้นขนหะมอยที่ผมเจอตอนขึ้นมาอาบน้ำข้างบน มันเป็นของเด็กสาววัย 13 ที่ยืนแก้ผ้าตรงหน้าผมจริงๆ โอ้..เกิดมาก้อเพิ่งจะเห็นของเด็กก้อวันนี้แหละวะ ผมทนไม่ไหวอีกต่อไปแล้ว จึงรีบควักเจ้าน้องชายของผมออกมาจากกางเกง แล้วก้อใช้มือรูดมันอย่างสุดชีวิตสุดใจ และไม่นานมันก้อคายพิษออกมาเลอะเต็มกางเกงผมหมดเลย จากนั้นผมก้อจ้องดูเธออาบน้ำต่อจนเสร็จ โอ้......มันช่างเป็นประสบการณ์ครั้งหนึ่งในชีวิตของผมที่น่าประทับใจไม่รู้ลืมจริงๆ และหลังจากวันนั้น ทุกครั้งที่ผมมีโอกาสไม่ว่าจะตอนเช้ามืดหรือตอนหัวค่ำ ผมจะมาแอบดูน้องแพรหลานสาวเมียผมแก้ผ้าอาบน้ำเป็นประจำ จนกระทั่งทุกวันนี้มันกลายเป็นเหมือนกิจวัตรประจำวันของผมโดยไม่รู้ตัวไปซะแล้ว
แม่หลับเป็นเสร็จ

ppherbalife