ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อซะแข้งขาอ่อน cop

เริ่มโดย bigshai, พฤศจิกายน 08, 2022, 05:05:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

ผม จะเล่าครั้งแรกของเซ็กส์ของผมเลยนะครับ คือ ตอนนั้นผมอายุ15 เองครับ(ตอนนี้21แล้ว) แต่ผมเริ่มสนใจไอ้เรื่องอย่างว่าแล้ว เพราะว่าผมกำลังโต อีกอย่าง พวกคนงานรุ่นพี่วัยรุ่นที่อายุราวๆ 16-17เป็นผู้ชายของผมก็สอนด้วยครับ ครั้งแรกที่ผมชักว่าวเลยคือ 10ขวบ เพราะว่าผมบังเอิญไปเห็นตอนที่พี่เค้าชักว่าวแล้ว เผลอเปิดประตูไปไม่ตั้งใจ ผมเห็นน่าสนุกดี เค้าก็เลยสอนผม ตอนนั้นติดใจเลยครับ เพราะว่ามันเสียว มีความสุขอย่างบอกไม่ถูก แต่ตอนนั้นผมไม่มีน้ำออกมาหรอกครับ เพราะยังเด็กอยู่ หลังจากนั้นมา พี่เค้าก็สอนเรื่องเสียวให้ผมมาตลอดครับ ผมก็ยืมวีดีโอโป๊พี่เค้าดูบ่อยๆ(ตอนนั้นยังไม่มีซีดี) ผมดูได้ครับ เพราะว่าผมมีห้องส่วนตัวที่พ่อกับแม่แยกให้ตั้งกะ7-8ขวบ เค้าเลยซื้อเฟอนิเจอร์ครบให้เลยครับ เลยสะดวกผมเลย ผมหัดชักว่าวจนอายุ13 ก็มีน้ำออกมาแล้วครับ
เข้าเรื่องดีกว่าครับ ตอนนั้นผมอยากลองมีอะไรกับคนอื่นจริงๆบ้าง แล้วพอดีว่า มีอยู่ราวๆ2-3วัน เป็นช่วงวันหยุดยาว ผมต้องอยู่บ้านคนเดียว จริงๆก็ไม่คนเดียวซะเท่าไหร่เพราะพ่อกับแม่ไปต่างประเทศ แต่ก็ยังมีคนงานช่วยเฝ้าบ้านอยู่บ้าง แต่ก็ เหมือนอยู่คนเดียวแหละครับ เพราะผมก็รู้จักไม่กี่คน ผมเลยชวนเด็กในบ้านผมมาเล่นเกมในห้องผมครับ ตอนแรกๆก็มี4-5คน จนตกเย็น พ่อแม่เรียกพวกเด็กกลับเลยเหลือแค่คนเดียวครับ เธอชื่อจิ๋ว อายุราวๆ 12เองครับ แก่แดดแก่ลมพอสมควร ตอนแรกก็สงสัยครับว่าทำไมพ่อแม่เธอไม่มาเรียก แต่ก็มารู้ว่าพ่อแม่เธอกลับไปทำธุระต่างจังหวัด เลยฝากคนอื่นดูแล แต่เค้าคงลืมแหละครับ ผมเลยบอกให้เธอนอนกับผมก็ได้ ตอนนั้นยังไม่คิดอะไรหรอกครับ แต่พอเธอแก้ผ้าอาบน้ำเท่านั้นแหละครับ ผมก็เกิดไอเดียขึ้นทันที ว่าน่าจะลองเอากับจิ๋วดูดีกว่า พอซัก2ทุ่มทุกคนเข้าห้องตัวเองไปหมดแล้ว ผมก็เริ่มแผนของผมครับ ผมก็ชวนเธอว่า "เล่นอะไรสนุกๆกันหน่อยมั้ย" เธอก็พยักหน้าครับ ผมเลยเอาผ้าปิดตาเธอครับ จากนั้นผมก็ถอดกางเกงออก ยื่น*ของ ผมจ่อไปที่หน้าเธอครับ แล้วบอกให้เธออม เธอก็อมอย่างว่าง่ายครับ เพราะเธอไม่รู้ว่ามันเป็นอะไร ผมบอกให้เธออมเหมือนดูดไอติมตรงส่วนหัว แล้วใช้มือชักส่วนที่เหลือด้วย เธออมได้ไม่เต็มที่หรอกครับ เพราะของผมมันตั้ง7นิ้ว ผมให้เธอทำไปซักพักเลยถามเธอว่า อยากรู้มั้ยว่าอมอะไรอยู่ พอเธอตอบว่าอยาก ผมก็บอกว่า ถ้าแกะผ้าปิดตาออกแล้ว ก็ต้องอมต่อนะ ถ้าให้ทำอะไรก็ทำแล้วเดี๋ยวมันจะสนุกเอง เธอก็พยักหน้ารับคำ พอผมแกะผ้าปิดตาออก จิ๋วก็ผงะเลยครับ ผมก็เลยย้ำคำ เธอก็เลยอมต่อ แต่ทำหน้าหวาดๆ ผมให้เธออมต่อ ผมเลยบอกให้เธอถอดกางเกงนอนออก ตอนแรกเธอทำท่าอาย แต่ผมปลอบว่า ไม่ต้องอาย อยู่กับพี่แค่2คน ไม่ต้องอายหรอก เธอก็ถอดออกอย่างว่าง่าย
พอถอดผมก็เห็นร่องของจิ๋วปิด สนิท พอแหวกดูก็เห็นรูของเธอที่เล็กมากครับ จนผมไม่แน่ใจว่าจะใส่ได้มั้ย เพราะตอนนั้นขวดน้ำขนาด7-8บาท ผมยังใส่ไม่ได้เลยครับ แล้วผมก็บอกให้เธอนอน แล้วเลียของเธอ เธอก็พยายามส่ายก้นหนี แต่หนีผมไม่รอดหรอกครับ เอาเลียแล้วก็เอานิ้วแหย่ด้วย เพื่อให้รูขยาย เธอร้องคราง อือ อือ เลยครับ คราวนี้ผมเลยถอดเสื้อกางเกงของผมกับเธอออกหมด แล้วก็เลียหัวนมชมพูระเรื่อยของเธอค สลับกันทั้ง2ข้าง มือก็แหย่รูของเธอไปด้วย เธอร้องครางหนักยิ่งกว่าเดิมอีกครับ จากนั้นผมก็ประกบปากกับเธอ แล้วก็แลกลิ้นกัน มือก็ยังไม่ไปไหนครับ แต่มืออีกข้างผมลูบไล้เล่นกับหัวนมเธอไปด้วย เธอท่าทางจะทรมานมาก ผมเห็นว่าได้ที่แล้วผมก็เอา*ผม ยัดใส่รูเธอครับ แต่กว่าจะเอาแค่หัวเข้าไปก็ยาก เธอร้องลั่นเลย แต่ผมไม่กังวลเพราะห้องผมเสียงออกไปไม่ได้ เธอบอกให้ผมเอาออก แล้วก็เริ่มร้องไห้ แต่ผมไม่สนครับ พอเข้าหัวได้ผมก็คาแช่ไว้ แล้วดูพอเธอหายเจ็บ ผมก็ดันรวดเดียวจนสุดทาง พอเจอแบบนี้เธอถึงกับจุก อ้าปากค้าง ร้องไม่ออก น้ำตาไหลเลยครับ แล้วผมก็ค่อยๆซอย จนเธอหายเจ็บ หายจุก เธอก็เริ่มคราง แล้วก็เด้งรับกับของผม มาถึงขั้นนี้ ผมก็เปลี่ยนท่าให้เธอขึ้นมาคร่อมผมแล้วโยกครับ แต่เธอโยกไม่เป็น ผมเลยต้องเด้งสะโพกของผมเพื่อเด้าเอง พอผมเด้งสะโพกจิ๋วก็กอดผมกลมเลยครับ แล้วจิ๋วก็ดูดหัวนมผมพลางไปด้วย เธอคงเลียนแบบผม ผมถึงกับเสียวซ่านไปทั้งตัวเลยครับ เจอแบบนี้ผมก็ยิ่งเร่งเร็วขึ้น จนผมแตกในใส่รูเธอเลยครับ พอเอาออกมาผมเห็นรูเธอกลวงโบ๋ มีน้ำของผมกับเลือดไหลปนกันมา เธอไม่ร้องไห้ครับ แต่เธอกลับบอกว่าสนุกดี สงสัยเพราะหายเจ็บแล้ว ผมเลยพาเธอไปอาบน้ำในห้องน้ำด้วยกันครับ พออาบเสร็จ ผมกลับมีอารมณ์อีกครั้ง ผมเลยจับเธอทำท่าหมา แต่ผมเอารูหลังแทน เธอร้องห้ามเป็นการใหญ่ แต่ผมไม่สน ผมยัดจนเธอร้องลั่นอีกรอบครับ แล้วก็กระเด้าอย่าง รุนแรงตั้งแต่ต้นยันจบ เธอก็ร้องลั่นด้วยความเจ็บปวด จนผมเสร็จอีกรอบครับ เธอถึงกับทรุด ลุกไม่ขึ้น เดินไม่ได้เลยครับ ผมเลยอุ้มเอไปที่เตียง เอายาแก้อักเสบให้กิน แล้วก็นอนครับ พอตอนเช้า ผมก็ล่อเธอไปอีกทีก่อนจะจาก แล้วบอกว่า อย่าไปบอกใคร เธอก็พยักหน้ารับคำผม จากนั้นมาผมก็ได้ล่อเธออีกบ่อยๆแทบทุกวัน เพราะว่าผมเรียนโรงเรียนเดียวกับ เธอครับ เพราะตอนตกเย็น ราวๆ4โมง ฝั่งประถมจะไม่มีคนอยู่ ผมก็ใช้ห้องเรียนนั่นแหละครับ จนกระทั่งเธอจบม.3 ผมก็ไม่ได้เห็นจิ๋วอีกเลย เพราะย้ายไปต่างจังหวัด แต่ผมก็ยังอยากเอากับเธออยู่ ครับ