ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuguta-ke] Shounen wa Norowarete Shimattaขบวนการกำจัดผีชวนเสียว แปลไทย By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 09, 2022, 08:36:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

มิโกะอย่างโหด ไล่ผีครึ่งแรก เอาซะน้ำแตกหายไปแล้วหนึ่งรอบ

ไม่น่าจะจบง่ายๆ ต้องไล่กี่รอบกว่าจะสำเร็จ

ขอบคุณครับ

ไล่แบบนี้ ได้กลับมาใหม่ทุกวันแน่ๆ แค่คิดถึงก็ผีเข้าแล้ว
คิดว่าดี ก็ทำไป

kazu36

ns52800189NS

Oceankings1234

มิโกะเด็จขนาดนี้รับรองไม่ใช่แค่น้ำเดียวแน่นอน

ผูกปิ่นโตกันไปเลยได้มั้ยครับต่อจากนี้

nagatobimaru

มิโกะสวยขนาดนี้ ต้องตามหาผีมาสิงหนอนน้อยบ่อยๆ ซะแล้วสิเนี่ย

guang_k

สงสัยผึสู้กลับ มิโกะถึงขั้นตาเหลือกเลย น่าจะต้องทำพิธีอีกนาน

จะได้กลับบ้านไหมละทีนี้ ผีน่าจะไม่ยอมไปไหนแล้ว

kpnttn

น่าว่า คงได้ปล่อยให้ผีอยู่ต่อ จะได้สนุกกันเรื่อยๆ ซะล่ะมั้ง

hentaiknight

แน่ใจว่าที่โด่ เกิดจากผี ไม่ใช่เป็นข้ออ้างมาทำพิธี

Minibar

ช่วยเหลือสังคมแหละดูออก

ผีไม่ยอมออก

kinniku

kasana

แบบนี้ สงสัยแห้งตายก่อนผีออกมั้ง

ผีกลับเข้าเฉย ท่าทางจะต้องมาไล่ผีบ่อยๆ

etracker

ถ้าผีเข้าแล้วไล่ด้วยวิธีนี้ เจอหมอผีหุ่นแบบนี้ ก็ให้มันเข้าๆ ไปเถอะ จะได้มาไล่ทุกวัน

นั่นไงว่าแล้ว มาไล่ผีต่อกันเถอะ 555

lunla

มิโกะใช้ปากบนไล่ผี หรือปากล่างด้วยครับ ผมก็โดนผีสิง

bomkungneo

คือมันไม่น่าจะล้นออกมาจากปากได้ ผญคนนี้เป็นคนสาปเองป่าว

เจ้วางแผนไว้สินะ