ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้าสาวcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 10, 2022, 11:42:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เรื่อง ของผมเกิดจากความอัดอั้นมานาน จากการแอบมองน้าสาวของผมเอง อันที่จริงก็ไม่ใช่น้าแท้ๆ ตามสายเลือดหรอกครับเป็นน้าทางป้าสะใภ้ผมเอง เหตุมันเกิดเมื่อช่วงปีใหม่ที่มาเองครับ บ้านผมมีกันอยู่ 3 คน มีผม, น้าสาว, และคนใช้ จริงๆ มี 7 คนก็มีลุง และป้า และพี่สาวที่เป็นลูกลุงอีก 2 คนแต่แต่งงานกันหมดแล้วและไปอยู่ต่างจังหวัดกันหมด พอช่วงปีใหม่หรือเทศกาลทีก็มาเจอกัน แต่ปีนี้ไม่มีใครมาเพราะติดธุระกันหมด แม่บ้านก็กลับต่างจังหวัดทุกปีใหม่ เป็นประจำของแก และปีนี้น้าผมก็ไม่มีโปรแกรมไม่เที่ยวไหนด้วยจึงมีเรา 2 คนเฝ้าบ้าน วันนั้นผมยืมหนังเพื่อนมาดูด้วยความที่รีบร้อนเลยลืมปิดประตูห้องพอดูไปสักพัก ก็เกิดความสยิว เลยชักน้องชายออกมาเล่นตามจังหวะในหนัง อยู่ๆ น้าสาวก็ผลักประตูห้องผมเข้ามาผมสะดุ้งน้ำพุ่งทันที (ก็คนมันใกล้แตกแล้วอ่ะครับ)น้าผมตกใจมากและมองผมใหญ่เลย ผมก็ตกใจทำไรไม่ถูก พอเราทั้งคู่ตั้งสติได้ผมก็รีบเก็บน้องชายผมทันที และน้าผมก็ปิดประตูโดยไม่พูดอะไรกับผมเลยทั้งวัน พอมาอีกวันก่อนแม่บ้านจะกลับมา ผมสังเกตุเห็นน้ามีอาการแปลกๆ ชอบทำตัวยั่วๆ ผม และใส่ชุดนอนมาตั้งแต่ตอนเช้าแล้วจนบ่าย 2 ก็ยังไม่เปลี่ยนเวลานั่งกับพื้น น้าแกมีแอบยกขา นั่งชันเข่าขึ้นมา ผมเดินไปมาในบ้านเล่น เห็นเต็มๆ บางทีก็ก้มเก็บของเงี้ย แล้วดันหันมาทางผม โอ้ววว.....นมสดๆ ลูกเบ้อ เลิ่ม แรกๆ ก็ไม่ได้คิดอะไรมาก แต่บ่อยๆ ครั้งเข้า ก็ชักเอ่ะใจมันบ่อยเกินไปแล้ว หยั่งงี้ต้องลองดู ผมทำเป็นเดินเข้าห้องไม่สนใจ สักพักก็ได้ยินเสียงน้าเปิดประตูเข้าห้องแก (ห้องน้าจะอยู่ตรงข้ามห้องผม) และได้ยินเสียงอาบน้ำ (จะไม่ได้ยินไงล่ะครับก็น้าแกเล่นแง้มประตูไว้ทั้งประตูห้องนอนและห้องน้ำด้วย) ผมก็เลยแก้ผ้าเหลือแต่ตัวเดินเข้าห้องน้าเลย ตายเป็นตายวะ เงี่ยนสุดๆ แล้ว พอเข้าไป น้าแกตกใจมากยืนนิ่งเหมือนโดนสะกด ผมมองทั่วตัวแกดูเซ็กส์ซี่มาก ยิ่งตอนตัวเปียกน้ำ มันทำให้กระดอผมแข็งมากกว่าเก่า น้าแกผิวขาวมาก หัวนมยังไม่ดำแถมยังตั้งเต้าดีด้วย ทั้งๆ ที่แกเคยมีสามีมาแล้ว ผมละสายตาจากส่วนบนมองลงมาที่หอยแกมีขนขึ้นแพลมๆ ไม่รกมาก มันดูอูมน่าจับมาก ยิ่งตอนเปียกน้ำด้วยแล้วน่าเลียมากๆ ผมเดินเข้าไปเอามือลูบตรงหอยน้าทันที น้าสะดุ้งตื่นจากพะวังรีบปัดป้อง ผมรีบโอบกอดเอวน้าไว้ ปากผมประกบปากน้าผมพยายามดุนลิ้นเข้าไป แต่น้าแกไม่ยอมเปิดปากซะทีผมเลียริมฝีปากน้าอย่างเมามันส์ ในที่สุดก็สอดลิ้นเข้าไปได้ และเราก็แลกลิ้นกัน ดูเหมือนอาการขัดขืนจะเริ่มหายไปเปลี่ยนเป็นอาการกอดรัดแทน เสียงครางในลำคอมันช่างสยิวควยดีแท้ โอ้ววว...อืมมมม....ผมละปากมาที่นมน้ามันตั้งเต้าน่าดูดมาก ผมทั้งขยำทั้งดูด อีกมือก็บี้เม็ดแตดน้า โอ้ววว....ดูดแรงๆ น้าเริ่มเสียวแล้ววว...อืมมม......แรงๆเลย ผมละจากนม แล้วลงมาดูดตรงหอยของน้า มันช่างหอมจริงๆ กลิ่นสบู่ยั่วอารมณ์มากขึ้นไปอีก ผมแบะหอยน้าออกเลียเม็ดแตดน้ำหอยเริ่มไหลออกมา โอ้วว....เลียเก่งจริงๆ ผมทั้ง เลียทั้งบี้ โอ้ววว.....เย็ดน้าเถอะ...น้าไม่ไหวแล้วววว....น้าอยากมากๆๆ ผมไม่เร่งครับ ผมเลียจนน้ากระตุก น้ากดหัวผมแน่น ผมเลียอีกสักพัก ผมจับน้าในท่าโก่งโค้ง แล้วเอาหัวกระดอมาถูตรงปากรูและเม็ดแตด และดันเข้าไปมันคับมากครับ คงเป็นเพราะน้าเขาคงห่างกระดอมานาน อูยยยย.....แน่นจังคับน้าแบบนี้เย็ดมันส์แน่ โอ้ววววว....เบาๆ สิ อูยยยย.....ใหญ่จัง ผมซอยจากช้าเริ่มเร็วขึ้นๆๆๆ ทีละนิด เสียงไข่ผมกระทบกับก้นน้าดังปั๊บบบ...ๆๆๆโอ้ววว....แรงๆ เร็วเลยน้าเสียววว..... ผมใส่เต็มที่ตามที่น้าต้องการ ผมจับน้าหันหน้ามาทั้งที่กระดอผมยังคาอยู่ในหอยน้า ผมอุ้มน้าในท่าลิงอุ้มแตง แล้วเดินซอยไปไว้บนเตียง จากนั้นผมก็ให้น้าผมควบม้า น้าควบเก่งมาก ผมน้ำแทบแตก โอ้ววว.....ลึกจังผัวขาาา....สักพักน้าก็น้ำแตกรอบที่สอง โอ้ววววว.....น้าออกแล้ววว......น้าล้มลงมาทับผม ผมจูบน้า เราแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ ผมยังไม่เสร็จเลยครับน้า น้าเอามันส์จริงๆ ครับ ผมยกน้าออกและจับก้นน้ายกขึ้นผมเล่นกับน้าในท่าหมาอีก 5 นาทีผมก็แตกพร้อมกับน้าอีกรอบ วันนั้นเราเอากันจนถึงเช้า ผมรีบออกจากห้องน้าก่อนแม่บ้านจะกลับมา จากนั้นผมกับน้าก็อแอบเอากันตลอด โดยไม่มีใครในบ้านรู้เลย ถ้าเงี่ยนมากๆ เราก็จะนัดกันไปเย็ดตามโรงแรม

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ