ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นอกใจcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 11, 2022, 11:32:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมอายุ 19 ปี แฟนอายุ 19 ปีเท่ากัน แฟนผมอยู่หอครับ อยู่ห้องมุม ทำให้มีกระจกหน้าห้องและกระจกข้างห้อง คบกันได้2ปีแล้วครับ แต่เพิ่งจะมีอะไรกัน ผมพยายามอยู่หลายทีครับ แต่แฟนไม่ยอมใจอ่อน บ่ายเบี่ยงอยู่เรื่อยเลยตลอดเวลา 2 ปีนั่นล่ะครับ จนในที่สุดผมก็ได้เธอครับ ผมพาแฟนมานอนที่บ้านผม แล้วผมก็ขอมีอะไรกับเธอ แล้วเธอก็ยอมครับ แต่มีข้อแม้ว่าต้องปิดไฟ ผมก็โอเค จัดการดูดปาก ไซร้คอ ดูดนม ลงลิ้น เรียบร้อยครับ แต่ผมสังเกตุตรงหีของแฟนผมเนี่ย ออกจะคล้ำๆ ไปแล้วครับ แล้วติ่งก็ยื่นออกมามาก เหมือนกับว่าเคยโดนเย็ดมาอย่างสมบุกสมบันแล้ว ผมก็เก็บความสงสัยไว้ เอาไว้จับผิดครับ แล้วผมก็แทรกตัวเอาควยขนาดจิ๋ว ยาว 5 รอบ 5 ของผมแทรกเข้าไปครับ ผมจับควยเขี่ยๆ ปากรู น้ำของแฟนนี่แฉะเชียวครับ ผมสอดเข้าไปได้นิดเดียวรู้สึกครับว่าหลวมมากๆ แต่แฟนก็บอกว่าเจ็บครับ ผมก็เออออ.....ค่อยๆ ทำสอดไปเรื่อยๆ จนมิดแต่ก็ไม่ยักกะชนอะไรเลย แถมหลวมด้วยครับ ผมก็ค่อยๆ ซอยท่าเบสิก จนเสร็จครับ พอคืนต่อๆ มาเวลาลงลิ้นผมก็ดูๆ หีของแฟนผมไว้ครับ เพื่อความแน่ใจอีกที ผลก็เหมือนเดิมครับ ยิ่งแน่ใจใหญ่เลยว่า แฟนผมคนนี้โดนเย็ดมาก่อนแล้ว แต่ก็ยังไม่บุ่มบ่ามถามไปครับ เดี๋ยวเรื่องจะใหญ่ ก็คอยแอบดูพฤติกรรมอยู่เรื่อยๆ ครับ จนพบว่า ทำไมมีคนโทรฯ มาหาเธอบ่อยจัง แล้วเธอก็จะบอกว่าเพื่อนชื่อนู้นชื่อนี้ตลอด ผมก็เชื่อครับ ไม่ต่อความยาวสาวความยืด จนในที่สุดผมก็จับได้ครับ ตอนประมาณ 1 ทุ่ม ผมโทรมานัดเธอจะไปกินข้าว แต่เธอปฎิเสธครับ อ้างว่าอยู่กับเพื่อนชื่อจอย ซึ่งจริงๆ แล้วตอนผมขับรถมาหาแฟนผม ผมก็เพิ่งจะสวนกับจอยซึ่งไปกับแฟนเค้าเมื่อกี้เอง แต่จอยเค้าไม่เห็นผม ปกติเวลาเดินทางมารับราวๆ 15 นาที พอผมมาถึงที่หน้าหอที่แฟนผมอยู่ ผมเลยแกล้งโทรขึ้นไปบอกแฟนผมว่า งั้นผมเข้าบ้านนอนก่อนละกัน แฟนผมก็ไม่ว่าไงครับ เสร็จแล้วผมก็พารถไปจอดแอบหลังตึกครับ แล้วก็เดินขึ้นหอ ซึ่งอยู่ประมาณชั้น 3 พอผมถึงหน้าห้องแฟน ปรากฏว่าห้องแฟนผมล็อคจากข้างในครับ ใจผมเต้นตุบๆ รัวเร็วขึ้น คิดว่ามันต้องมีอะไรเกิดขึ้นแน่นอน ผมเลยขอผ่านทางห้องข้างๆ เดินไปนอกระเบียงซึ่งจะต่อกันทุกห้องครับ จังหวะที่เดินผ่านหน้าต่างห้องแฟนผมก็ก็ต้องก้มลงต่ำ เพราะจะมีเงาตัวผม แล้วผมก็ไปยืนแอบที่กระจกด้านข้างห้อง ด้านนี้จะไม่มีแสงไฟเลย ทำให้ไม่เกิดเงาครับ และเตียงก็อยู่ติดฝั่งหน้าต่างด้านนี้ซะด้วย แล้วผมก็หาช่องที่จะมองเข้าไปในห้องนอนของแฟนครับ ซึ่งก็มีผ้าม่านปิดอยู่ด้วยเลยลำบาก ยังไม่ทันจะหาช่องเจอเลย เสียงหนอกกระแทกหนอกก็ดังเล็ดลอดออกมาให้ผมได้ยินครับ "พั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" เสียงดังสั้นบ้าง ยาวบ้าง บางเวลาครับ ตอนนี้ขาผมแทบจะยืนไม่อยู่เลยครับ เพราะผมรู้ครับว่าห้องนอนนี้ แฟนผมเช่านอนคนเดียว อย่างนั้นเสียงดังนั่นผู้หญิงในห้องนี้ที่กำลังโดนเย็ดอยู่คงเป็นใครไปไม่ได้ครับนอกจากแฟนผม แล้วผมก็เห็นช่องที่จะแอบดูจนได้ครับ อยู่ริมบานเกร็ดเลย ผ้าม่านปิดมาถึงไม่หมดครับ ผมแนบสายตาเข้าไปดู เมื่อกี้ขาผมก็ยังแทบจะไม่มีแรงยืน เจอภาพนี้เข้าแทบจะทรุดนั่งเลยครับ ขาผมสั่น ใจเต้นรัวมากเลย มือผมนี่รู้สึกเลยว่าเย็นเอามากๆ เลยครับ ภาพที่ผมเห็นคือมันได้แสงไฟจากที่แฟนผมเปิดทิ้งไว้หน้าระเบียงห้องสาดเข้ามา แฟนผมกำลังนอนแหกขาให้ผู้ชายอายุประมาณซัก 24-28 ปี ตัวใหญ่ ผิวขาว กล้ามนี่เป็นมัดๆ เลยครับ ตัวใหญ่กว่าผมอีก แล้วตอนชักควยของมันออกมาที่โอโห...!!!ไซส์ฝรั่งเลย ใหญ่-ยาวเท่าๆ กับ น้ำผลไม้กระป๋องตรามาลีเลย ถ้าคุณเคยเห็นหรือเคยกิน ลองเอามาจับดูละกันครับว่าขนาดไหน กำลังวิ่งเข้าออกในหีแฟนผม ในเงาสะท้อนแสงไฟนีออน ส่วนแฟนผมก็ ครางแบบว่าคงเสียวและมีอารมณ์สุดๆ เลย "ซี๊ด.........โอ๊ย............แรงๆ เลย" สลับกับเสียง "พั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" ที่ดังอยู่ตลอด แล้วสักพักนึงผู้ชายคนนั้นก็เปลี่ยนท่า แฟนผมมาอยู่ในท่าหมาครับ ชัดมากเลยครับท่านี้ ควยอันเบ้อเริ่มที่ทำให้รูหีแฟนผมหลวม แทงเข้าไปในรูหีแฟนผมอย่างไม่ยั้ง "พั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" สลับกับเสียงครางของแฟนผมที่ดังเพิ่มขั้นอีก "โอ๊ย........... อูย...........เสียวจังเลยตัวเอง" ผู้ชายคนนั้นซอยอยู่เกือบ 5 นาที แล้วเค้าก็เร่งเย็ดเร็วขึ้นๆ เสียงหนอกกระแทกเร็วขึ้น พลันแฟนผมก็บอกผู้ชายคนนั้นว่าใกล้เสร็จแล้ว เร็วๆ เลย ผู้ชายคนนั้นก็เย็ดใหญ่เลยครับจนแฟนผมคราง แล้วเอามือจิกผ้าปูที่นอน ก่อนจะแน่นิ่งไป ส่วนผู้ชายก็ยังซอยกระแทกอีกกว่า 10 ที ครับ แถมปล่อยแตกในหีแฟนผมด้วย ครั้งสุดท้ายนี่มันกระแทกส่งควยมันเข้าไปในรูหีแฟนผมแบบลึกสุดๆ เลยครับ แล้วก็กดแช่ นอนซบหลังแฟนผม ผมรีบลงมาจากหอแฟนผมทันที มานั่งเสียใจอยู่ในรถ ผมโกรธมากเลยครับตอนนั้น ก็เลยโทรกลับขึ้นไปบอกว่ามาถึงหอแล้ว ลงมาหาหน่อย แฟนผมก็ลงมาครับ ดูแฟนเค้าจะตื่นๆ หวั่นๆ อยู่บ้าง แต่ก็ก็ทำเฉยๆ แฟนใส่เสื้อผ้า หวีผมอะไรเรียบร้อยหมด และผมก็บอกเลิกเธอเรียบร้อยเหมือนกันครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ