ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงกิ้งของผมกับคู่ขาพ่อcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 11, 2022, 11:33:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนผมเรียนปี 3 พ่อและแม่ผมทำงานเป็นพยาบาลที่โรงพยาบาลแห่งหนึ่ง พ่อเป็นคนเซ็กส์จัดมากๆในห้องของพ่อมีหนังสือโป๊ หนังสือนู๊ด วีดีโอโป๊ เต็มไปหมด ผมก็มักชอบไปแอบอ่านแอบเปิดดู พ่อมักพาคู่ขามาไม่ซ้ำหน้ามาเย็ดที่บ้านเป็นประจำ วันหนึ่งพ่อพาคู่ขา ชื่อ พี่ไอซ์ มาที่บ้าน ผมอดใจไม่ไหวขอแอบดูสักครั้ง ผมแอบดูจากหน้าต่างเห็นพ่อกำลังเลียหีให้พี่ไอซ์ สักพักก็เอาควยเสียบหีพี่ไอซ์ซอยเนิบๆ ผมแอบดูพ่อเย็ดพี่ไอซ์จนทนไม่ไหว ควยแข็งโป๊กจะชักว่าวก็กลัวคนอื่นเห็น ผมจึงต้องเข้าห้องตัวเองนอนชักว่าวบนเตียง จู่จู่ พี่ไอซ์ก็เปิดประตูเข้ามา ผมตกใจรีบเอาผ้าห่มมาปิดควยที่กำลังแข็งโด่เจียนน้ำแตก พี่ไอซ์เดินเข้ามานั่งข้างๆ จับควยผมที่แข็งโด่อยู่ใต้ผ้าห่ม ผมพยายามเอามือของพี่ไอซ์ออก บอกว่าเดี๋ยวพ่อมาเห็น พี่ไอซ์ตอบว่าก็พ่อเรานั่นแหละให้พี่มา รู้นะว่าแอบดูที่หน้าต่าง พูดจบพี่ไอซ์ก็ก้มมาอมควยผม ใช้ปากรูดขึ้นลงๆ ผมทนไม่ไหวน้ำทะลักเต็มปาก พี่ไอซ์ดูดกินมันจนหมด แต่ด้วยความที่เป็นวัยรุ่นควยของผมจึงแข็งสู้ต่อได้สบาย พี่ไอซ์ใช้ปากทำให้ผม เลียไข่ เลียหัว รูดขึ้น รูดลงๆๆ จนผมเสียวแอ่นเอวเด้งตามปากพี่ไอซ์ไม่ไห้หลุด พี่ไอซ์ถอดเสื้อผมออก พร้อมกับถอดผ้าเช็ดตัวที่ห่มตัวแกออก แล้วขึ้นมานั่งจับควยผมเสียบเข้ารูหีแก ผมเสียวหวาบร้องโอ้ว...ววว...ตื่นเต้นสุดๆ พี่ไอซ์นั่งขย่มตอผม ผมไม่ปล่อยให้แกควบผมอย่างเดียว ด้วยความเป็นชายผมจับแกพลิกตัว แล้วจับขาถ่างออก ผมซอยไม่ยั้ง พี่ไอซ์ร้องเสียงหลงตามแรงกระแทกของผม โอ้ว..เสียว...เสียว...พี่ไอซ์เปลี่ยนท่าเป็นท่าคุกเข่าให้ผมเอาจากข้างหลังท่านี้มันทำให้ผมเสียวควยได้ลึกมากขึ้น และมันก็ทำให้ผมกระแทกได้หนักกว่าเดิม พี่ไอซ์ร้องโอ้ว..ว โอ้ว..ว....มือจิกที่นอนแน่น พ่อผมเดินเข้ามาถ่ายรูป ผมจึงทะลักน้ำแตกเต็มรูหีพี่ไอซ์ พี่ไอซ์ไปอาบน้ำ พ่อบอกว่าที่พ่อให้ทำก็เพราะจะได้มีประสบการณ์ จะได้ไม่หน้ามืดไปปล้ำข่มขืนใครจนท้อง พ่อสอนผมแบบนั้น ผมจึงถามพ่อว่าแล้วพ่อถ่ายรูปผมไปทำไม พ่อบอกว่าอีกหน่อยก็รู้เอง พ่อให้ผมไปอาบน้ำพออาบเสร็จกลับมาก็เห็นพี่ไอซ์ กำลังอมควยพ่ออยู่ในห้องผมอีก พ่อให้ผมมานั่งข้างๆ พี่ไอซ์ไม่รอช้าคว้าควยผมไปอม จนควยผมเริ่มแข็ง พ่อลงไปเลียหีพี่ไอซ์ ผมเห็นแล้วก็อยากเลียหีดูบ้าง ผมก้มลงไปแหกแคมพี่ไอซ์เลียเม็ดติ่ง พี่ไอซ์ร้องครางซี๊ด..ด ซี๊ด..ด...บอกมันส์กว่าพ่อเลียซะอีก พ่อผมได้ยินจึงเอาควยยัดปากพี่ไอซ์ ผมละเลงลิ้นบรรจงเลียหีพี่ไอซ์ ทั้งเอานิ้วเเหย่ เขี่ย แหก เม้ม ดูดหีพี่ไอซ์ ทำอย่างที่ผมอยากทำ ไม่รู้ว่ามันทำไปได้ไง ทั้งที่เป็นครั้งแรก หรือนี่คือสัญชาติญาณในการเย็ดกัน จนน้ำหีพี่ไอซ์ไหลเยิ้ม ผมจึงเอาควยยัดเข้าไปในรูหีพี่ไอซ์ซอย พรึบๆๆ พรึบๆๆ พ่อสะกิดให้ผมถอยออก แล้วพ่อก็เสียบหีพี่ไอซ์แทน พ่อพลิกตัวให้พี่ไอซ์ขึ้นอยู่ข้างบน แหกก้นบอกให้ผมเย็ดรูตูดพี่ไอซ์ ผมไม่กล้าครับ มันขยะแขยงไงไม่รู้ พ่อบอกให้ทำเสียงแข็ง ไม่ทำกูไม่พามึงไปสวิงนะ ตอนนั้นผมก็ไม่รู้ว่ามันคืออะไร พี่ไอซ์ผลักผมให้นอนลง แล้วหันหลังนั่งลงที่ควยผม ผมมีความรู้สึกแปลกไปจากเดิม คือมันแน่นไปทั้งลำควย แต่ก็เสียวไม่ต่างกัน พี่ไอซ์ขย่มมันอย่างชำนาญ พ่อเข้ามายกขาพี่ไอซ์แล้วก็ซอยถี่หยิบ พี่ไอซ์ร้องเสียงหลงโอ้ว..ว โอ้ว...ว ซี๊ด..ด นี่ผมกำลังเอาตูดพี่ไอซ์หรือนี่ ผมลองขยับสะโพกเสยขึ้นพร้อมกับจังหวะที่พ่อกำลังซอย พี่ไอซ์ยิ่งร้องหนักกว่าเดิม คราวนี้ความมันส์บังเกิด พี่ไอซ์ยิ่งร้องผมและพ่อก็ยิ่งกระแทกเข้าไป พี่ไอซ์คงมันส์ทั้งรูหี รูตูดเป็นแน่ พ่อเปลี่ยนให้ผมไปเสียบหีบ้าง ส่วนพ่อไปเสียบตูด จนกระทั่งน้ำแตกกันไปตามๆ กัน นี่แหละครับเรื่องราวครั้งแรกของผม วันนั้นผมเพลียจริงๆ ส่วนรูปที่ถ่ายมารู้ตอนหลังว่าพ่อเอาไปสมัครสวิงกิ้งครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ