ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บอสชั้น ขยันเสียว copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 11, 2022, 03:03:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ขอทักทายเพื่อน ๆ ทุกคนที่ผ่านมาฟังเรื่องราวของนุ่นนะคะ ในวันนี้นุ่นจะมาเล่าเรื่องราวของตัวนุ่นเองกับบอส นุ่นทำงานเป็นพนักงานออฟฟิศค่ะ ทำงานที่คอนโดใจกลางเมืองกรุงเทพค่ะ ในวันนั้นนุ่นก็มาทำงานตามปกติ เข้างานตั้งแต่ 9 โมง เลิกงานก็ 6 โมงเย็น แต่ส่วนใหญ่อยู่ทำโอที เพราะได้ค่าตอบแทนพิเศษที่เพิ่มมากขึ้นค่ะ เรามาถึงที่โต๊ะทำงานได้ไม่นาน "อะ นี่งานนะครับ น้องนุ่น พี่ฝากเราเคลียร์ด้วยนะ" เราก็เออออตามไป "ค่ะ มีแค่นี้ใช่มั้ยคะบอส" แกก็พยักหน้า "ตอนเย็น ๆ ว่างมั้ย มาช่วยพี่ทำงานหน่อยนะ" เขาคงเห็นเราทำโอทีล่วงเวลาบ่อยเลยอยากดึงไปช่วยงานด้วย นุ่นก็ตอบรับคำไปเหมือนเดิม นุ่นทำงานจนถึงช่วงเย็น นั่งปั่นงานอยู่อย่างนั้นจนเกือบ 5 ทุ่มเลยค่ะ "นุ่น มาช่วยบอสตรงนี้หน่อย" ยอมรับว่าตอนนั้นเพลียมาก แต่ก็ยอมไปนะ เพราะงานของบอสไม่น่าจะมีอะไรเยอะ ซึ่งก็ไม่เยอะจริง ๆ ค่ะ ทำแค่ครึ่งชั่วโมงก็น่าจะเสร็จแล้ว "นุ่นขอเอาไปทำที่โต๊ะของนุ่นนะคะบอส" บอสรั้งแขนเราไว้ "ไม่ต้องหรอก ทำที่ห้องบอสนี้แหละ" ในห้องบอสแอร์เย็นมากค่ะ ที่เสื้อคลุมของบอสก็มีอุ่นมากเลย ทำงานสบายแน่นอน "ข้อมือสวยจัง" บอสชมเรา พร้อมกับเอามือมาลูบที่มือเรา "อือ ขะ ขอบคุณค่ะ" บอสค่อย ๆ โน้มตัวลงมาหาเรา กลิ่นตัวของบอสหอมมาก เราค่อย ๆ มีอารมณ์ทางเพศขึ้นมาหน่อยแล้ว อยู่กับบอสสองต่อสองเราหวั่นไหวมาก "น้องนุ่นน่ารักมากครับ มีคนดูแลรึยัง" บอสเอ่ยปากเต๊าะเรา ตอนนี้เคลิ้มมาก คารมณ์ของบอสทำเราอยากเป็นเมียเขามาก ๆ เลยค่ะ เราไม่ตอบอะไร หน้าแดงอยู่อย่างนั้นไปสักพัก จู่ ๆ บอสก็เอามือมาโอบเอวเรา หน้าของบอสแนบชิดกกหูเรามากขึ้น "หอม" บอสพูดพร้อมกับไซร้คอเราไปมา ตรงนี้แหละ เราปล่อยตัวเลย "บอส ห้ามทำแรงนะคะ" ออกตัวก่อนเลยแล้วกัน อยากโดนบอสทำเรามานานแล้ว เป้าตุง ๆ ของบอสน่าจะเก้านิ้วได้อยู่นะคะ "ถ้าไม่ว่าอะไร วันนี้นุ่นเป็นของบอสละกัน" พูดจบบอสเอามือล้วงไปที่ง่ามหีเราเลยค่ะ ใช้มือสัมผัสอย่างช้า ๆ ใช้นิ้ววนที่โหนกหีเราจนกางเกงเราตึงไปหมด จากนั้นบอสก็ดึงเข้มขัดเราออก รูดซิปลง จากนั้นก็ใช้สองนิ้วเขี่ยแตดเราเลยค่ะ "อือ อือ อือ" เสียวมาก เราอ่อนระทวยไปหมด มืออีกข้างของบอสก็เล่นนมเราไปมา ปลดกระดมเสร็จก็ใช้มือบิดหัวนมเราทันที ขยำเต้านมเราไปมา แล้วก็มาหน้าซุกสูดดมนมเราอย่างบ้าคลั่ง "เย็ดกัน" ประโยคเพียงสั้น ๆ จากปากบอสได้ไม่นาน บอสทำแรงมากค่ะ บอสใช้มือเบ็ดหีเราจนเก้าอี้โยกไปมา เบ็ดจนหีเราเริ่มแฉะ ทั้งขยำนมเราไปด้วยจนเริ่มแดง ตอนนี้ร่างกายเราโฉกไปด้วยเหงื่อ น้ำหีข้างล่างก็กลั้นไว้แทบไม่อยู่ มือของบอสเขี่ยกลีบหีเรารู้สึกดีมาก บอสถูวน ๆ อย่างนุ่มนวล ไม่แรงแต่เร็ว น้ำหีแทบพุ่ง บอสใช้นิ้วทำท่าตะขอ ยกหีเราขึ้นอย่างสุดแรง "อาส์ บอสค่ะ ซืด" บอสเบ็ดหีเราแรงมาก เกี่ยวหีเราจนตัวลอยขึ้น ทั้งเสียวทั้งเสียว ยอมเลยค่ะ จากนั้นบอสก็เอาตัวเราขึ้นบนโต๊ะ แหวกขาเราออกก จากนั้นบอสก็ก้มหัวลง บรรจงเลียหีเราอย่างนุ่มนวล ลิ้นเลียตามซอกหี กระดกลิ้นขึ้นลงรัว ๆ เขย่าเม็ดแตด ยอมรับว่าเสียวมาก เผลอปล่อยน้ำหีใส่หน้าบอสเลยค่ะ บอสไม่ว่าอะไร ดูดดื่มหีเราอยู่อย่างนั้น ซดกินเหมือนน้ำหีเราหวานมาก หลังจากนั้นบอสก็ถอดกางเกงลง เผยให้เห็นควยยักษ์ที่อยู่ตรงหน้า ควยยาวไซส์ฝรั่ง ที่มากกว่าฝรั่งได้มาอยู่ตรงหน้าเราแล้ว ความยาวไม่ผิดคาดเก้านิ้ว ที่สำคัญรอบวงควยบอสใหญ่มากเลยค่ะ เราจะทำยังไงดี ไม่เคยโดนของใหญ่หีบานแน่เลย ไม่ทันได้คิดนาน บอสก็เอาควยยัดหีเราข้ามาเลยค่ะ ไมทันได้เกร็ง ความแรงและความเร็วกระทุ้งหีเราสุดขอบผนังมดลูกจนตาค้าง เราจุกจนตาลอย "หงาส์ หงาส์ สืด อาส์ เจ็บ" บอสเสียบหีเราจังหวะแรก ควยค้างหีเราอยู่อย่างนั้น ใครบอกควยใหญ่สนุกคะ ไม่สนุกเลยค่ะ เหมือนตกอยู่ในนรก แต่ความเสียวหี ขึ้นสวรรค์เลยค่ะ "หีตีบตันจัง ไม่เคยโดนเย็ดหรอครับน้อง" บอสถามเรา "อะ อาห์ ไม่เคยค่ะ" พูดคุยกันทั้งที่ควยยักษ์ทิ่มหีเราอยู่อย่างนั้น พูดไม่เป็นคำพูดเลยค่ะ หลังเราตอบบอสเสร็จ บอสก็กระหน่ำเย็ดหีเราอย่างแรง โยกควยเข้าออกสุดลำ ต่อให้เราเกร็งหีหีแค่ไหนก็ทนแรงดันค่อยบอสไม่ได้เลยค่ะ เราหีบานแน่ ๆ เราโดนเย็ดอยู่อย่างนั้น ตัวเราโยกตามจังหวะที่บอสดันควยเข้ามา "อะ อะ อะ อะ หงืออออ หงาว์ อะ เห้อ หึ หึ หืย หึ อะ อะ อะ" เราเสียวจนสติแทบหลุด ร่างกายตอนนี้เราทนควยบอสไม่ได้ เราขัดขืนบอสไม่ได้เลย " อาส์ เสียวสัส ๆ" บอสพูดน้อยต่อยหนัก แค่ครั้งนี้ไม่ได้ต่อย เป็นควยที่ทิ่มหีเราอย่างสุดแรงเกิดค่ะ บอสกระทุ้งหีเราจนอุ้งเชิงกรานเราตอนนี้คุมไม่ได้แล้ว เราระเบิดน้ำหีเลยค่ะ น้ำหีไหลออกตามรู แรงดันน้ำหี แรงดันควยบอส ความรู้สึกตอนนี้เหมือนหีจะระเบิดเลย "อาส์ อาส์ อาส์ แตก แตกแล้ว" บอสพูดพร้อมปล่อยน้ำควยเต็มหีเราเลยค่ะ ลำควยที่ใหญ่ยาว กับน้ำควยที่เยอะเหมือนน้ำท่วม ตอนนี้ที่หีเรามีแต่น้ำเงี่ยนของบอสค่ะ อุ่นหีเรามากเลย เราจากเราเย็ดกลับบอสเสร็จแล้วก็รีบแยกย้ายกันกลับบ้านเลยค่ะ จนถึงตอนนี้เราก็ยังทำงานกับบอสอยู่ ที่สำคัญยังแอบแซ่บกันอยู่เรื่อย ๆ ด้วยนะคะ เป็นประสบการณ์ที่เสียวหีเรามาก ติดใจควยบอสมากเลยค่ะ คงไม่ต้องหาผัวกันเลยค้างานนี้

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก